ผู้เขียน หัวข้อ: SACD QUEEN  (อ่าน 1745 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatchawanb

• สมาชิกอาวุโส
  • ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
SACD QUEEN
« เมื่อ: วันจันทร์ 24 ธันวาคม 2012 เวลา 23:32 น. »
น้าๆท่านใด พอรู้บ้างจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ กระผมสั่งซื้อทางเน็ตไม่เป็น ไม่มีความรู้ ครับ อยากได้มาก กรุณาชี้แนะด้วยครับ :yoyo(65):

ออฟไลน์ Boyjarb

• ชอบคุย
Re: SACD QUEEN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอังคาร 25 ธันวาคม 2012 เวลา 00:10 น. »
ลองไปดูที่ร้าน CAP, Boomerang หรือ ร้านอมร ครับ
หากว่าเขาไม่มีในร้าน เขาสั่งให้ได้ครับ
ตามที่มีประสพการณ์ ผมสั่งกับร้านอมร ครั้งละ 4 - 5 แผ่น
ราคาถูกกว่าสั่งเองครับ และเขารับผิดชอบดี เคยมีครับสินค้ามาแล้ว
แตก เขาก็สั่งให้ใหม่ครับ

• ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอังคาร 25 ธันวาคม 2012 เวลา 00:14 น. »
กระผมเป็นสมาชิกทั้งสามร้านนี้เลยครับ จะลองสั่งดูครับ ขอบคุณมากครับ :yoyo(65):

ออฟไลน์ klao

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันอังคาร 25 ธันวาคม 2012 เวลา 00:25 น. »
ถ้าไม่ได้เรื่องอย่างไร ผมมีชุด A Day At The Race กับ A Night At the Opera เป็น SHM-SACD อยู่ครับ

ถ้าน้า Chatchawan อยากได้จริง ผมขายต่อให้ก่อนได้ (เปิดฟังไปแผ่นละไม่เกิน 2-3 ครั้ง)

แต่ขออนุญาตไม่เขียงนะครับ คิดราคาต้นทุนร้าน elusive disc แผ่นละ $60 x 31 บ. + ems 50 บ. = 1,900 บ. ก็แล้วกัน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพุธ 26 ธันวาคม 2012 เวลา 23:35 น. »
ไปร้านint.มา เจอแผ่นทองรีมาสเตอร์ รวมฮิตชุดหนึ่งและสอง ราคาไม่แรง แต่ไม่รู้คุณภาพเสียงเป็นอย่างไร น้าท่านใดได้ซื้อมาฟังแล้วบ้างครับ :yoyo(73):