ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยออดิโอคลับ สัญจร ครั้งที่ 1  (อ่าน 5937 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
ไทยออดิโอคลับ สัญจร ครั้งที่ 1
« เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 09:27:00 น. »
จากหน้าชวนกันมาฟังเครื่องเสียง " ไทยออดิโอคลับ สัญจร ครั้งที่ 1 " มาที่บ้านคุณ chaikiat

เวลาที่นัดหมายคือ 16:00 น....

ผมกับน้องศาก็มาถึง    แต่เลยเวลาไปนิดหน่อย(รถติดพอควร ไม่นึกว่าเส้นขาออกจะติด)...

ไปถึงก้อได้เจอคุณmono กำลังฟังชุดล่าสุดของคุณเจมส์....

ก้อนั่งฟังเพลงกันเพลินๆ   ชื่นชมชุด(พร้อมกับตาร้อน)....

สักครึ่งชั่วโมง....คุณkeeratikul ก้อเข้ามา พร้อมน้องเพนกวินและคุณแม่น้องเพนกวิน...

แถมยกอะไรมาด้วยเต็มไปหมด....(นี่เองที่เป็นที่มาของการนอนไม่หลับของกัปปิตันส์) :m (65):

ไม่นานนักคุณdiy55 ตามมาหลังสุด....

ผมบอกหลังสุด  แต่มีหลังกว่านั้นอีกนะครับ.....คือคนที่เป็นคนริเริ่มโครงการนั่นเองครับ.. :m (9):

งานนี้คงต้องยกให้คุณกอล์ฟที่เป็นพระเอกของงานเพราะนำเอา ปรี CJ : Conrad-Johnson

ตัวใหญ่มาให้ลองฟัง.....และนำ silver lace (hga) เป็นตัวเชื่อมต่อ....

ผลที่ได้ฟังทำเอากัปตนส์อึ้ง อึ้ง อึ้ง.....พร้อมบอกว่าโดน...ตัวใครตัวมันนะครับ

ผมจอง power ไปแระครับ 5555 :m (73):

ส่วนสาย homegrown นั้น ฝากให้กัปตันส์ไว้ฟังเลย....ต่อรองกันเองนะคร้าบ

เรื่องรูปต่างๆนั้นคงต้องขอให้คุณกอล์ฟลงให้ดูนะครับ...

แกเล่นหยิบเอากล้องตัวเป้งออกมาถ่าย.... :m (45):

กล้องปัญญอ่อนของผมเลยต้องถอยกรูด..... :m (18):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 09:30:34 น. โดย admin »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ chaikiat

• โปรเจคใหม่ GT-R !!!
    • อัพเดทห้องผมครับ
Re: ไทยออดิโอคลับ สัญจร ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 09:43:09 น. »
อ่า....ไม่ต้องเสียจายคร้าบพี่เขียง...ปล่อยให้เสี่ยกอล์ฟเค้าถ่ายไปเถอะ...เค้าจาได้มีรูป CJ เก็บไว้ดู..เฮ้อ  :m (71):

ไม่ต้องเสียจาย..นะกอล์ฟนะ...  :m (35):

Re: ไทยออดิโอคลับ สัญจร ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 10:42:24 น. »
อ่า....ไม่ต้องเสียจายคร้าบพี่เขียง...ปล่อยให้เสี่ยกอล์ฟเค้าถ่ายไปเถอะ...เค้าจาได้มีรูป CJ เก็บไว้ดู..เฮ้อ  :m (71):

ไม่ต้องเสียจาย..นะกอล์ฟนะ...  :m (35):

กลัวคุณกอล์ฟแกบอกว่าเอาเครื่องบินมาแลกก็ไม่ยอม  :m (85):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 11:16:46 น. โดย admin »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 14:07:47 น. »
ตกลงตอนนี้ พี่เจมส์ ยึดทั้ง CJ, Silver Lace ไว้เลยเหรอคร๊าบ
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 14:46:42 น. »
สายสัญญาณราคาต่ำหมื่น ผมว่าหาคู่เทียบ Silverlace ยาก เสียงแน่น รายละอียดดี คุ้มราคา

ตอนนี้ผมมีที่บ้านห้าคู่แระ  :m (4): :m (4): :m (4):
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 14:48:25 น. »
สายสัญญาณราคาต่ำหมื่น ผมว่าหาคู่เทียบ Silverlace ยาก เสียงแน่น รายละอียดดี คุ้มราคา

ตอนนี้ผมมีที่บ้านห้าคู่แระ  :m (4): :m (4): :m (4):

น้าเอาไปต่ออะไรคับ 5 คู่  :m (66):
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 16:48:14 น. »
ต่อซีดีหนึ่งคู่ ต่อดีวีดีฟัง SACD 5.1 สามคู่ สั่งมาใหม่ไว้ต่อปรีพาวเวอร์อีกหนึ่ง
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 9 มีนาคม 2009, 17:23:02 น. »

หา !....สายเส้นเป็นหมื่น...ทำยังกับเป็นเชือกรัดของ..

5 เส้น.... :m (62):