ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษสมาชิกทุกท่านและขอชี้แจง  (อ่าน 777 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiang

• TAC
  • รุ่นใหญ่
ขอโทษสมาชิกทุกท่านและขอชี้แจง
« เมื่อ: วันศุกร์ 02 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 17:35 น. »

เรื่องมีสมาชิกที่สมัครมา แอบลงเวปการพนัน ผมต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ  :yoyo (81):

เลยทำให้สมาชิกเข้าใจผิดว่าทางผมติดขัด จนต้องยอมให้มีคนลงเวปพนันออนไลน์  :yoyo(30):

ปัจจุบันการอนุมัติสมาชิก ยังคงแบบเดิมอยู่ครับ คือผมเป็นคนอนุมัติเพียงคนเดียว และให้ส่งเอกสาร

ผมก็ยังคงแนวคิดเดิม ไม่ได้เปลี่ยนไป แต่อย่างใดครับ

แต่อาจเป็นเพราะคนที่สมัครหลังๆมานี้แยบยลขึ้น ส่งเอกสาร(ปลอม?)vมาให้อนุมัติ

ส่วนเรื่องทางเวปฯเราติดขัดอะไร ไม่มีติดขัดอะไรนะครับ ผมยังไม่ขัดสนจนต้องยอมให้ลงเวปพนัน

เท่าที่ท่านๆเห็นเวปฯเรา ยังมีผู้สนับสนุนอยู่บ้างครับ ต้องขอขอบพระคุณผู้สนับสนุนที่ยังอยู่ด้วยครับ  :yoyo(65):

ผู้สนับสนุนที่หายไป ก็เป็นไปตามสภาวะเศรษฐกิจและความคุ้มค่าที่จะลงในเวปฯเรา ซี่งเป็นเรื่องปรกติ

ผมเองก็ยังอยากทำให้เวปไทยออดิโอคลับ อยู่ให้นานที่สุด เท่าที่จะทำได้

อยู่กันนานๆนะครับ  :yoyo (81):

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันศุกร์ 02 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 17:39 น. โดย kiang »

ออฟไลน์ Moonoi

• คุยเก่งมาก
  • Minimalist
Re: ขอโทษสมาชิกทุกท่านและขอชี้แจง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันศุกร์ 02 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 19:05 น. »
ผมต้องขอโทษน้าเขียงด้วยครับที่ผมใจร้อน

เห็นมีการโพสลักษณะเดิมๆซ้ำหลายครั้ง

ขอบคุณมากๆครับที่ชี้แจง 

ถ้าเป็นไปได้อยากให้ลบ User ID นี้ออกจากระบบนะครับ

ส่วนผมเอง  ก็จะไปลบโพสออก

ขอบคุณมากๆครับ

:yoyo(65): :yoyo(65):

• TAC
  • รุ่นใหญ่
Re: ขอโทษสมาชิกทุกท่านและขอชี้แจง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันศุกร์ 02 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 20:15 น. »

ขอบคุณที่เข้าใจ  :yoyo(58): ผมแบนไปแล้วครับ

ออฟไลน์ surapong

• คุยเก่งมาก
  • รักเพลงไทย อนุรักษ์เพลงไทย แต่ก็ชอบฟังเพลงฝรั่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันศุกร์ 02 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 23:47 น. »
ขอบคุณครับน้าเขียง 

ที่ผมลงโพสไป ไม่ได้กล่าวว่าเว็ปเราหรือน้าเขียงนะครับ แต่ผมว่าโดยระบุตัวคนโพสครับที่ไม่รู้จักดูว่าเว็ปนี้เค้าคุยกันเรื่องอะไรครับ
Simple & Simple

• TAC
  • รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันเสาร์ 03 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 07:50 น. »
ขอบคุณครับน้าเขียง 

ที่ผมลงโพสไป ไม่ได้กล่าวว่าเว็ปเราหรือน้าเขียงนะครับ แต่ผมว่าโดยระบุตัวคนโพสครับที่ไม่รู้จักดูว่าเว็ปนี้เค้าคุยกันเรื่องอะไรครับ

รับทราบและเข้าใจครับ  :yoyo(10):

ออฟไลน์ vanhalen

• Director
  • ชอบคุย
    • ซื้อขายเครื่องเสียง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ 18 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 12:09 น. »
ผมเข้าใจครับ จากการที่ผมเป็นคนทำเว็บและมีเว็บที่รับดูแลอยู่ เจอเหตุการณ์ประมาณนี้ค่อนข้างบ่อยครับ ซึ่งเราจะยังไม่ทราบเลยว่าผู้สมัครมาจะทำอะไรจนกว่าจะเจอว่าเค้าไปตอบหรือตั้งกระทู้นั่นแหละครับ  :yoyo(64):