ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนๆโคไน้ซ์ที่อยู่ภาคเหนือ อย่าลืมมาเจอกันที่ลำปางวันอาทิตย์นะคะ  (อ่าน 876 ครั้ง)

ออฟไลน์ conice_music

• Moderator
  • หน้าใหม่
  • MUSIC is the reason why we Exist!
    • www.conice.co.th
สวัสดีค่ะ  :yoyo(65): วันนี้แอดมินคาบข่าวมาบอกแฟนๆโคไน้ซ์ที่อยู่ใน TAC ว่า......

วันที่ 12 - 14 กรกฎาคมนี้ ทีมงานโคไน้ซ์จะขนกองทัพเครื่องเสียงไปจัดอีเวนท์ที่ Central Plaza ลำปาง ให้แฟนๆได้ช้อปสินค้าราคาพิเศษกันแบบกระจาย พร้อมเปิดตัวสินค้าใหม่มากมาย ภายในงานนอกจากจะอัดแน่นไปด้วยเครื่องเสียงคุณภาพชุดต่างๆแล้ว เรายังมีความบันเทิงมามอบให้ท่านถึงที่กับนักร้องคุณภาพเสียงดี อย่างคุณตู่ ภพธร หนึ่งในกรรมการของรายการ The Voice Kids ที่ออกอากาศทางช่อง 3 นี้เองค่ะ ว่าแต่คุณตู่จะมาขับร้องเพลงอะไรให้เราฟังต้องติดตามกันในวันวานนะคะ นอกจากนั้น เรายังได้รับเกียรติจากคุณอ๋อม อรรคพันธ์ นะมาตร นักแสดงหนุ่มช่อง 7 ที่รับบทเป็นพระเอกในละครฟอร์มยักษ์อย่าง "วันนี้ที่รอคอย" มาร่วมแชร์ประสบการณ์การเล่นเครื่องเสียงให้เราฟังแบบติดขอบเวทีกันเลยทีเดียวค่ะ

แอดมินก็ไปค่ะ...ถ้าเจอก็ทักทายได้นะคะ 555  :yoyo(53): แล้วพบกันค่าาา