ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยชี้เป้าร้านรับเปลี่ยนผ้าปิดหน้ากากลำโพงหน่อยครับ  (อ่าน 4307 ครั้ง)

ออฟไลน์ salapao

• ชอบคุยมาก
ช่วยชี้เป้าร้านรับเปลี่ยนผ้าปิดหน้ากากลำโพงหน่อยครับ
« เมื่อ: วันจันทร์ 28 มกราคม 2013 เวลา 17:56 น. »
เนื่องด้วยรับลำโพงรุ่นเก่าเก็บที่อยากได้มานาน และมีพี่ท่านหนึ่งแบ่งมาให้ใช้ สภาพส่วนอื่นๆดีมากๆครับยกเว้น
หน้ากากครอบดอกลำโพงจะมีรูพรุนหลายรูแถมสีของผ้า (สีดำ) ซีดจางพอสมควรเห็นแล้วไม่สะบายใจเลยอยากเปลี่ยนผ้า
ปิดหน้ากากซะหน่อยโดยใช้โครงเดิมที่มีอยู่ครับ (เปลี่ยนเฉพาะผ้า) น้าๆท่านใดมีร้านรับเปลี่ยนผ้าหน้ากากแนะนำบ้างครับ
รบกวนชี้เป้าให้ผมหน่อยครับ ---ขอบคุณครับ---
 :yoyo(65): :yoyo(65): :yoyo(65):

ออฟไลน์ snoopmann

• คุยเก่งมาก
Re: ช่วยชี้เป้าร้านรับเปลี่ยนผ้าปิดหน้ากากลำโพงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันจันทร์ 28 มกราคม 2013 เวลา 18:22 น. »
ช่างแขกก็รับทำครับ หรือไม่ก็หาผ้าที่ชอบแล้วไปร้านกรอบรูปทำก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Fishy

• ลองคุย
  • **
Re: ช่วยชี้เป้าร้านรับเปลี่ยนผ้าปิดหน้ากากลำโพงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 30 มกราคม 2013 เวลา 22:37 น. »
ร้านสมเจริญ ก็ืำน่าจะทำได้ครับ ถนนจันทร์ครับ :yoyo(55):

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพุธ 30 มกราคม 2013 เวลา 23:53 น. »
ขอบคุณครับท่าน... ว่าแต่น้า Snoopmann กับน้า Fishy มีเบอร์ติดต่อหรือเปล่าครับพอดีผมไม่รู้จักร้านที่น้าบอกมาครับ
ไปไม่ถูกครับ... ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่ช่วยชี้เป้าครับ
 :yoyo (81): :yoyo (81): :yoyo (81):

ออฟไลน์ QUAD-15

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 31 มกราคม 2013 เวลา 07:52 น. »
ร้านสมเจริญ ก็ืำน่าจะทำได้ครับ ถนนจันทร์ครับ :yoyo(55):
เคยไปทำมาแล้วครับ  :yoyo (80): :yoyo (80):

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ 03 กุมภาพันธ์ 2013 เวลา 22:34 น. »
เคยไปทำมาแล้วครับ  :yoyo (80): :yoyo (80):

ผมส่งร้านสมเจริญเรียบร้อยแล้วครับ ทั้งหมด 4 ชิ้นส่งวันนี้พรุ่งนี้ได้เลยครับ ราคาก็ถูกดีครับ
หากท่านใดจะใช้บริการลองโทรติดต่อดูนะครับ (นามบัตรร้านจากในอินเตอร์เน็ต)

:yoyo (80): :yoyo (80): :yoyo (80):