ผู้เขียน หัวข้อ: ไปส่งลำโพงที่บ้านน้าเขียง และเอาลำโพงไปให้เฮียตือ  (อ่าน 14609 ครั้ง)

ออฟไลน์ vigun

• ชอบคุย
Re: ไปส่งลำโพงที่บ้านน้าเขียง และเอาลำโพงไปให้เฮียตือ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันอังคาร 27 กันยายน 2011 เวลา 20:53 น. »
555 กะลังกินอยู่คร๊าบ. เฮียตรือ
ตีสามยังกินไม่เลิกอีกเหรอเนี่ย  :m (57):

พวกผม+ตากอล์ฟ+หลาน กลับตอนเกือบๆตีสอง(เพราะรอตาตือ) แต่พรี่หมู+ลูกชาย ไปกินต่อที่บ้านใน กทม.ครับ

เหม่...ม่ายต้องมาอ้างพ้ม กลับดึกแบบเนี้ยไม่เมาติดลม ก็ติดสาวเชียร์เบียร์ ฮี่โถ่เอ๊ยยยย...:m (28): :m (28): :m (36): :m (36):

เอ่อ...ขออนุญาติ น้าจิ๊บ นาครับ ที่นำรูปมาโพสที่ไปเที่ยวคืนนั้น มาโพสในห้องนี้ห้อง อิอิ  :m (3): :m (3): :m (3):

แรกเริ่มเลย นี่เรามาวอร์มกันเลยที่ ร้านถลอกบางเก ของเจ้าสรัวตู่

โดยที่ แฮ็บเหล้าของ พรี่ป๊อบมากิน 5   5  5  อร่อยจริงๆ  เหล้าฟรีนี่  :m (3): :m (3): :m (3):

จุดหมายร้านต่อไปที่เราจะพุ่งชน

เสียงของน้องผู้หญิงท่านนี้ ผมยอมรับเลยว่า ไม่น่าเชื่อมากๆ อายุประมาณยี่สิบเศษๆไม่ธรรมดาจริงๆ บททำนองเพลงนุ่มๆก็ค่อยๆหยอดค่อยๆเอื้อน บทจะดุดันขึ้นมานี่ก็ พลังเสียงของเธอก็แผดกร้าวขึ้นมา โอ้ว...สุดยอดอะไม่น่าเชื่อ (เขาว่ากันว่าไปเรียนร้องเพลงแจ๊สที่ อเมริกา โอ้ว แม่เจ้า เธออาจเกิดมาเพื่อสิ่งนี้)

ตอนเธอร้องซอฟส์แจ๊ส ดูชาวสวนของเราดิ ทำเคลิ้ม เคลิ้ม (ไม่รู้ว่าเมาหรือป่าว) พี่เขียงก็มองแต่ฝรั่งแหละ ผมถ่ายรูปมองขาสั้นข้างหลัง

นี่ใกล้จะกลับและ ลูกชายบังเกิดกล้าวมาและหลังจากขอไปเที่ยวผับกะเพื่อน

เสียดายวงสุดท้ายไม่ได้ถ่ายมา เล่นแนว ฟิวชั่นสนุกมาก เสียงทรัมเป็ดแผรดทะลวงรูหูดี 5 5 ชอบๆ เดี๋ยวมีโอกาสวันหลังไปอีก 

:m (17): :m (17): :m (17):

ขากลับนี่ ขึ้นรถน้ากอล์ฟกลับมา หมูก็เมาพูดคุยกันในรถเรื่อยเปื่อย อ้าว..จะถึง บ้านน้องเมรียที่ นวนครแล้วนี่หว่า น้ากอล์ฟอุตส่าห์ขับรถมา

ส่งถึงเลย เกรงใจอิ๊บอ๊าย ขอบคุณมากๆครับ  :m (3): :m (3): :m (3):

555 กะลังกินอยู่คร๊าบ. เฮียตรือ
ตีสามยังกินไม่เลิกอีกเหรอเนี่ย  :m (57):

กลับมาน้องเมรียชวนกินต่อ บร้าไปแล้ว ไอ้หมู

ฮอนด้าลูกเฮียหมู ผอมลงเยอะเลย แสดงว่าใกล้อยากจะมีเมียแล้ว  :m (25): :m (25):