ผู้เขียน หัวข้อ: Redrum (It's time to stop?)  (อ่าน 215270 ครั้ง)

ออฟไลน์ Redrum

• สมาชิกอาวุโส
Re: ชุดของผมครับ Redrum
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 18:05 น. »
พอดีเพึ่งเอาไปเปลี่ยนมาวันพฤหัสเองนะครับคุณวุฒิ

ส่วน pre pass ก็น่าสนใจเหมือนกัน มีแต่คนบอกว่าเค้าคู่กันเองแล้วเสียงดี  แต่ตอนนี้เล่น audible ก่อนคร้าบ ไม่งั้นอาจตายได้คร้าบ  :m (57):
ตอนนี้เป็น Broker ขายอสังหาอยู่

ใครสนใจจะซื้อหรือขายอสังหาริมทรัพย์ติดต่อได้นะครับ

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 18:31 น. »
พอดีเพึ่งเอาไปเปลี่ยนมาวันพฤหัสเองนะครับคุณวุฒิ

ส่วน pre pass ก็น่าสนใจเหมือนกัน มีแต่คนบอกว่าเค้าคู่กันเองแล้วเสียงดี  แต่ตอนนี้เล่น audible ก่อนคร้าบ ไม่งั้นอาจตายได้คร้าบ  :m (57):

ใจเย็นๆ หนะดีแล้วคร๊าบ เพราะที่เค้าว่า ดี มันก็ไม่ได้หมายความว่าดีสำหรับเราเสมอไปคร๊าบ

ไม่ต้องรีบร้อนหรอกคร๊าบ มันไม่ไปง่ายๆ หรอกคร๊าบ

ถึงไปจริงๆ ก็รอตัวใหม่ได้ครับ

รุ่นนี้ออกมาเยอะ

แค่ดูดีๆ อย่าเจอตัวเก่า ป๋าเกาะ ก็พอคร๊าบ ไม่งั้นเดี๋ยวเสียงเอียงคร๊าบ :m (24):
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ Turbo

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 19:52 น. »
แจ๋วครับ ผมชอบทั้ง Arro ทั้ง Aleph เลยอ่ะครับ อิอิ  :m (17):

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • Moderator
    • tac
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 20:46 น. »
เมื่อเย็นยืมตังเมีย โอนเงินไปให้ DECO แล้วครับ 3.3 หมื่นบาท เค้าบอกจะส่งให้วันจันทร์นี้เลยครับ :m (4):

ขอบคุณพี่นุมากๆครับ เดี๋ยววันจันทร์ก็จะรีบส่งไปให้เหมือนกัน PAD ตัวนี้ เสียงดีมากครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน ยิ่งเสียงร้อง อืม.... :m (17): ขอบอก ผมยังเกร็งๆสายใหม่อยู่เหมือนกัน ถ้ามันไม่ใส สงสัย ต้องเอาไปผูกคอตายแน่ :m (61):

ปรีฯ พาส เอเหล็บพี ตัวเก่าผม ได้ข่าวว่า หลวงพี่ซื้อไปฟังที่กุฏิครับ  :m (52):

เสียงดีเหมือนกันครับ ออกแนว นุ่มนวล หวานใส ฟังเพราะครับ

ผมโดนมาแล้ว ! :m (40):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ ktt

• ผู้สนับสนุน
  • รุ่นใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 21:58 น. »
ดีใจด้วยครับน้องตั้ม  ได้ฟังเพลงกับเขาเสียที  แต่อย่าลืมดึงศักยภาพของเครื่องออกมาให้คุ้มกับราคาที่จ่ายไปด้วยนะ  เล่นเครื่องเสียงมันท้าทายตรงทำอย่างไรให้ได้เสียงคุ้มกับที่เราได้เสียเงินไป  ขอให้ฟังเพลงอย่างมีความสุขครับ

ออฟไลน์ nnu

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 22:07 น. »
   สบายใจได้ครับเฮียเกาะ   สายนอร์ดอส ตัวนี้ใสแน่ครับ   ใสเจีย..อะครับ :m (1):

ล้อเล่น..ครับ สายตัวนี้คุณตั้มเคยเอาลองที่ห้องผมแล้ว ตอนมินิสัญจร  

เสียงดีครับ ใส..พริ้ว เชียว  :m (17):  

ฉีกแนวไปจาก PAD  แน่นอน น่าจะใกล้เคียงกับที่ต้องการครับ :m (54):

ออฟไลน์ keeratikul

• TAC
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 22:16 น. »
เอ... พวกพี่ๆส่งสายกันไปมา แล้วไม่เอามาฟังเทียบกันก่อนเหรอครับ อย่างผมนี่ความจำสั้น ต้องฟังเทียบเดี๋ยวนั้นเลยรู้เรื่องกันไป

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: วันเสาร์ 27 มิถุนายน 2009 เวลา 23:01 น. »
แจ๋วครับ ผมชอบทั้ง Arro ทั้ง Aleph เลยอ่ะครับ อิอิ  :m (17):

น้ากำลังจะบอกใบ้ว่า ห้องทำงานเล็กๆ กับ Tower เล็กๆ แล้วก็ Int ตัวแรง รึเปล่าคร๊าบ :m (29): :m (29): :m (29):
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ i god

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันอังคาร 30 มิถุนายน 2009 เวลา 22:17 น. »
 :m (4):ชอบสายแบนๆแบบนี้จัง

ออฟไลน์ Pee1323

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันศุกร์ 03 กรกฎาคม 2009 เวลา 16:46 น. »
สายลำโพงได้มาค่าตัวแพงไหมครับ PM ก็ได้ครัับ

แล้วเสียงออกมาเป็นอย่างไรบ้างครับ

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันอังคาร 14 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:54 น. »
สอบถามหน่อยคร้าบ

ตอนนี้เวลาปิดแอมป์ pass aleph3 มีเสียงปุเบาๆ ที่ลำโพง มันเป็นอันตรายหรือเปล่าคร้าบ
ตอนนี้เป็น Broker ขายอสังหาอยู่

ใครสนใจจะซื้อหรือขายอสังหาริมทรัพย์ติดต่อได้นะครับ

ออฟไลน์ nnu

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันอังคาร 14 กรกฎาคม 2009 เวลา 09:36 น. »
ไม่น่าจะเป็นอะไรครับ   gamut  ก็มีลักษณะแบบนี้ครับ 

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 02:23 น. »
ไม่น่าจะเป็นอะไรครับ   gamut  ก็มีลักษณะแบบนี้ครับ 

ขอบคุณครับคุณ นุ ผมล่ะเสียวจริงๆ  :m (62):

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 02:29 น. »
หลังจากที่พี่ๆน้าๆในนี้บอกว่าเครื่องเล่น cd มันไม่ค่อยเหมาะ พอดีไปเจอ Linn Genki ราคาเขียงๆก็เลยสอยมาซะ  :m (88):

ตอนนี้ก็เป็นตามรูปนี้ครับ สามเกลอบ้านผม  :m (67):

ส่วนเสียง ดีขึ้นมาจาก cambridge 640c ตัวเล็กเยอะเหมือนกันครับ รายละเอียดเยอะกว่า,เนียนกว่า บรรยายไม่ถูก สรุปว่าชอบล่ะกัน  :m (25):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 02:49 น. โดย Redrum »

ออฟไลน์ nnu

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 07:46 น. »
ได้ซื้อ cdp ไฮเอ็นด์ ในราคา เขียงๆ...แบบนี้    :m (37): :m (60):

เสียงถูกใจอีกต่างหาก   เสียเงินเข้าเป้า อย่างนี้....มันส์.... :m (67): :m (67):

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 10:32 น. »
ยินดีด้วยครับที่ถูกใจ  :m (17):
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ SuperToMMo

• intendant
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 10:56 น. »
ยินดีด้วยครับคุณตั้ม

เย่เย่
A/V MAIN SYSTEM: LG 55UB700T/NVIDIA SHIELD Android TV/Linn Majik DS-I/Canary 4S8/Linn Majik 140
STUDIO: Macbook Air Mid 2011/ES9028PRO DAC/Cardas Cross IC/Accuphase E-213/Nordost Blue Heaven SC/JBL 4312M II
MOBILE AUDIO: Pixel XL/iPod nano/B&W P5

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 13:19 น. »
 :m (17):ได้ของถูกใจ ในราคา ถูกตังค์ :m (17):

อย่างงี้ก็เซทลำโพงอีกนิดหน่อย แล้วก็ฟังเพลงอย่างเดียวแล้วคร๊าบ :m (50):

ออฟไลน์ toto

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันอาทิตย์ 19 กรกฎาคม 2009 เวลา 13:26 น. »
โอวอาวุธหนักทั้งนั้นเลย สวยทั้งห้องเลยครับแต่พรมน่าจะใหญ่หน่อยนะครับ

ออฟไลน์ poltoday

• เหนื่อยมานัก ก็พักฟังเพลง
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 01:07 น. »
ว่าแต่ว่า  คุณตั้ม  มีจอง  lin กี่คนแร้วครับ    ผมคิวที่เท่าไรเนี่ย   

ผมว่าแนวคุณตั้มนี่ lin ไม่เหมาะแน่ๆครับ อิอิ
กาแฟหอมกรุ่นเข้ม     เจ้าเอย
หากดื่มแล้วบ่เคย       อ่อนล้า
ลองรสป่นอบเชย      เติมใส่
นมอุ่นเทช้าช้า         ฉ่ำน้ำตาลเติม

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 01:20 น. »
ว่าแต่ว่า  คุณตั้ม  มีจอง  lin กี่คนแร้วครับ    ผมคิวที่เท่าไรเนี่ย   

ผมว่าแนวคุณตั้มนี่ lin ไม่เหมาะแน่ๆครับ อิอิ

คุณพลคิวที่สองครับ ต่อจากน้าเกร๋ครับ

แล้วจะนอกใจ 840c กับ nad M5 แล้วหรือครับเนี้ย

ออฟไลน์ poltoday

• เหนื่อยมานัก ก็พักฟังเพลง
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 02:47 น. »
เอามาซ้อน สาม  ตำจวจแถวบ้านซี้กันไม่จับ  5555
เปล่าครับ  m5 นี่ ตอนแรก  ให้พี่ชายเอาไปเล่นก่อน แต่ยังไม่จ่ายตังค์   :m (27):
แต่พอ เอามาลองเล่นแล้ว   xlr นี่กิน 840c    นิดๆ ที่อิ่มอุ่นกว่า   ว่าจะขอคืน   แต่โดน  หลังเท้ากลับมา    :m (71): :m (71): เลย ขอยืมฟังไปก่อน อิอิ
กาแฟหอมกรุ่นเข้ม     เจ้าเอย
หากดื่มแล้วบ่เคย       อ่อนล้า
ลองรสป่นอบเชย      เติมใส่
นมอุ่นเทช้าช้า         ฉ่ำน้ำตาลเติม

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 09:46 น. »
อ้าว เค้าซื้อต่อเรา แต่ยังไม่จ่ายตังค์ ก็ยังเป็นของเราสิคร๊าบ

ไหงพอจะไปเอาคืน กลับโดน :m (76):กลับมาได้หละคร๊าบ :m (20):

เรื่องแค่นี้ อย่าไปยอมคร๊าบ :m (1):เดี๋ยวเสียเหลี่ยม ลูกกำนัล หมดคร๊าบ :m (48): :m (48): :m (48):

ออฟไลน์ mimic522

• TAC
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 10:03 น. »
ผมก็ว่า น้องหลิน ไม่ค่อยเหมาะกับตั้มเท่าไหร่หรอกคร้าบ เสียงมันเสียงดีแน่ แต่ค่อนข้างจะเหมาะไปทางคนมีอายุหน่อยๆอย่างผม :m (7): วัยรุ่นอย่างน้องตั้มต้อง รุ่นใหม่ๆ หน่อยคร้าบ หุหุ ปล.ถึงได้น้องหลิน ของพี่หมู ก็อยากได้มากที่สุดนะค้าบ เดี๋ยวพี่หมูน้อยใจ :m (50):

• TAC
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 10:22 น. »
ระดับน้องตั้มเด็กยุค ดิจิตัล ต้องไปเอา DAC1 มาเล่นแว้วคร้าบ เหมาะกับเด็กยุคใหม่วัยดิจิตัล ซีดีเพลเยอร์รุ่นเก่าต้องน้าๆเล่นกันคร้าบ  :m (7): :m (7):
ตั้ม ลองโทรไปถาม DAC1 ร้านคุณสมนึกให้อีกที ดิคร้าบ เผื่อคืนนั้นพี่หูฝาดไป  :m (21):

ออฟไลน์ waritt

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 12:01 น. »
ระดับน้องตั้มเด็กยุค ดิจิตัล ต้องไปเอา DAC1 มาเล่นแว้วคร้าบ เหมาะกับเด็กยุคใหม่วัยดิจิตัล ซีดีเพลเยอร์รุ่นเก่าต้องน้าๆเล่นกันคร้าบ  :m (7): :m (7):
ตั้ม ลองโทรไปถาม DAC1 ร้านคุณสมนึกให้อีกที ดิคร้าบ เผื่อคืนนั้นพี่หูฝาดไป  :m (21):

มันถูกมากเลยหรอครับพี่เก๋..... :m (50): ถึงหูฝาดหนะ ไปยกมาเลยครับเดี๋ยวกดบัตรคิวรอคนแรกเลย :m (60):

• intendant
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 12:04 น. »

มันถูกมากเลยหรอครับพี่เก๋..... :m (50): ถึงหูฝาดหนะ ไปยกมาเลยครับเดี๋ยวกดบัตรคิวรอคนแรกเลย :m (60):

ไอ้ที่พี่เก๋หูฝาดน่ะ มันแพงกว่ามือหนึ่งน่ะจิครับ คุณตั้ม
A/V MAIN SYSTEM: LG 55UB700T/NVIDIA SHIELD Android TV/Linn Majik DS-I/Canary 4S8/Linn Majik 140
STUDIO: Macbook Air Mid 2011/ES9028PRO DAC/Cardas Cross IC/Accuphase E-213/Nordost Blue Heaven SC/JBL 4312M II
MOBILE AUDIO: Pixel XL/iPod nano/B&W P5

• TAC
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 15:32 น. »
มันแพงเกินมือหนึ่งนะิสิคร้าบ ผมถึงนึกว่าผมหูฝาดไป DAC1 มือหนึ่งตัวแทนบ้านเราขายมีประกันด้วยขายสามหมื่นหก ของมือสองเครื่องหิ้วร้านคุณสมนึก ประมาณ สี่หมื่นห้า :m (27): เ่อ่อพี่น้องว่าอย่างไรละคร้าบ

ออฟไลน์ chaikiat

• กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 15:35 น. »
มันแพงเกินมือหนึ่งนะิสิคร้าบ ผมถึงนึกว่าผมหูฝาดไป DAC1 มือหนึ่งตัวแทนบ้านเราขายมีประกันด้วยขายสามหมื่นหก ของมือสองเครื่องหิ้วร้านคุณสมนึก ประมาณ สี่หมื่นห้า :m (27): เ่อ่อพี่น้องว่าอย่างไรละคร้าบ

มันบ้า..... อยากเก็บไว้ใช้เองก็บอกกันดีๆก็ได้เน๊อะ

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 15:41 น. »

มันบ้า..... อยากเก็บไว้ใช้เองก็บอกกันดีๆก็ได้เน๊อะ

5  55 555 

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 15:42 น. »

มันเป็นรุ่น LE หรือป่าว ถึงแพงกว่า  :m (14):
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ meng

• Moderator
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 16:19 น. »
ใช่มั้งน้าเต่า มันถึงมีที่ร้านแค่ตัวเดียวไงที่ขายแพงกว่าของใหม่นำเข้าถูกต้อง  :m (29):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ 62140

• ลองคุย
  • **
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 18:33 น. »
ถาม นิดนึง ชื่อคุณ redrum มาจาก " The Shining" หรือเปล่าครับ รู้สึกคุ้นๆมาก

• intendant
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: วันจันทร์ 20 กรกฎาคม 2009 เวลา 19:56 น. »
ถาม นิดนึง ชื่อคุณ redrum มาจาก " The Shining" หรือเปล่าครับ รู้สึกคุ้นๆมาก

รู้สึกว่าของคุณตั้มนี่น่าจะมาจากการ์ตูนเรื่องคินดะอิจิที่ได้รับ Influence ของ ตอนนี้มาจาก The Shining อีกทีหรือปล่าวหว่า :m (26):

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: วันอังคาร 21 กรกฎาคม 2009 เวลา 23:47 น. »

รู้สึกว่าของคุณตั้มนี่น่าจะมาจากการ์ตูนเรื่องคินดะอิจิที่ได้รับ Influence ของ ตอนนี้มาจาก The Shining อีกทีหรือปล่าวหว่า :m (26):

ผมใช้ Redrum เพราะผมอ่านการ์ตูนเรื่องคินดะอิจิแล้วชอบชื่อนี้อ่ะครับ  :m (88): ส่วน The Shining  ไม่เคยอ่านนะครับ เลยไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ 62140

• ลองคุย
  • **
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันพุธ 22 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:13 น. »
ขอโทษด้วยครับ The Shining เป็น หนังผี คำว่า redrum ก็คือ murder เขียนถอยหลังนั่นเอง พอดีเป็นหนังที่ตื่นเต้นสนุกมาก
ในหนังจะมีฉาก ผีร้อง  redrum มีตัวหนังสือ เขียนด้วยเลือด น่ากลัวมาก.....

ไม่ค่อยอ่านการ์ตูนเลยไม่รู้จัก ที่ที่แท้จริง

คงไม่ว่ากันนะครับ

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันพุธ 22 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:22 น. »
ขอโทษด้วยครับ The Shining เป็น หนังผี คำว่า redrum ก็คือ murder เขียนถอยหลังนั่นเอง พอดีเป็นหนังที่ตื่นเต้นสนุกมาก
ในหนังจะมีฉาก ผีร้อง  redrum มีตัวหนังสือ เขียนด้วยเลือด น่ากลัวมาก.....

ไม่ค่อยอ่านการ์ตูนเลยไม่รู้จัก ที่ที่แท้จริง

คงไม่ว่ากันนะครับ

ความหมายเหมือนกันเลยครับ เดี๋ยวไปหาหนังมาดูบ้างดีกว่า ขอบคุณครับคุณ 62140

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันพุธ 22 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:40 น. »
โอ้โหน้าเขียงมีทำรูปให้ด้วย บริการดีจริงๆ ขอบคุณครับ  :m (3):

• intendant
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: วันพุธ 22 กรกฎาคม 2009 เวลา 01:04 น. »
โอ้โหน้าเขียงมีทำรูปให้ด้วย บริการดีจริงๆ ขอบคุณครับ  :m (3):

น้าเขียงนอกจากทำงานหลวงแล้วยังเจียดเวลามาทำงานราษฎร์ให้อีกนะคุณตั้ม ฮิฮิ

เห็นคุณตั้มเคยบอกชอบอ่านหนังสือ

The Shining เป็น ผลงานของ Stephen King เจ้าพ่อเรื่องลึกลับสยองขวัญเองครับ

รู้สึกเคยเป็นชื่อตอนนึงของ The X-Files ด้วย

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: วันพุธ 22 กรกฎาคม 2009 เวลา 01:24 น. »
โอ้โหน้าเขียงมีทำรูปให้ด้วย บริการดีจริงๆ ขอบคุณครับ  :m (3):

This  avartar  just find it on google..
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์