ผู้เขียน หัวข้อ: Pass To The Future  (อ่าน 240210 ครั้ง)

ออฟไลน์ TroRuwA

• คุยเก่งมาก
Re: ห้องผมเอง(Teatree)
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันอาทิตย์ 18 กันยายน 2011 เวลา 11:38 น. »
มาเยี่ยมชมอีกครั้งคร๊าบ
น้าไม่ลองเอารูปปัจจุบันมาลงมั่งละครับ
ผมว่าหลายท่านคงอยากเห็น  :m (4):

ออฟไลน์ hray

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันอาทิตย์ 18 กันยายน 2011 เวลา 13:57 น. »
ห้องสวยมากครับ ชอบ :m (17):

ออฟไลน์ kkhifi

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันอาทิตย์ 18 กันยายน 2011 เวลา 14:50 น. »
ห้องสวยครับ

ออฟไลน์ Teatree

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันอาทิตย์ 18 กันยายน 2011 เวลา 15:34 น. »
มาเยี่ยมชมอีกครั้งคร๊าบ
น้าไม่ลองเอารูปปัจจุบันมาลงมั่งละครับ
ผมว่าหลายท่านคงอยากเห็น  :m (4):

กำลังรื้อซ่อมบางส่วนอ่ะครับ มีสีแตกบ้าง สายรกบ้าง น่าจะอีกเดือนได้ครับถึงจะเสร็จ ช่วงนี้ก้อฟังชุดในห้องนอนไปพลางๆก่อน   :m (88):

ไว้เสร็จแล้วจะถ่ายรูปลงอ่ะครับ  :m (45): :m (45): :m (45):

ว่าแต่ทำมัยเรียกน๊ากันทุกคนเยย  :m (71): :m (71): :m (71):

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันศุกร์ 14 ตุลาคม 2011 เวลา 22:09 น. »

ช่วงนี้ยกเครื่องหนีน้ำ ไม่ได้ฟังเพลงเลย ชั้นวางอยู่ว่างๆ เลยเอามาแต่หล่อหน่อย พอดีมีชั้นวางTum standอยู่ แผ่นไม้ด้านบนดูแล้วขัดตา เป็นรอยง่ายไม่หล่อเลย :m (28):

จัดการส่งไปเคลือบคาร์บอนแท้ๆดีก่า กลับมางามขึ้นเยอะ ดูดีมีชาติตระกูล  :m (60): :m (60): :m (60):

จิงๆแล้วงานหุ้มลายคาร์บอนคนไทยก้อใช้ได้น๊ะครับ ส่งไปทดลองมา2แผ่น ก้อสวยดี ยังมีอีก2แผ่น สงสัยต้องจัดการให้หมด :m (76): :m (76): :m (76):

ออฟไลน์ Meiji

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: วันศุกร์ 14 ตุลาคม 2011 เวลา 22:27 น. »
สงสัยเหมือนกันว่า ทำไมเรียกว่า "น้า" กันเยอะจังครับ :m (57):
ผมเดาๆ เอาคนที่เล่นเครื่องเสียงในนี้อายุน้อยสุดก็คง 25 มากสุด...  ไม่กล้าคิดครับ :m (29):
เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้...
โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

ออฟไลน์ meng

• Moderator
  • สมาชิกอาวุโส
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: วันศุกร์ 14 ตุลาคม 2011 เวลา 22:39 น. »
ที่เรียกน้าๆกันนี่ ตอนเริ่มต้นเปิดเวป TAC ใหม่ๆจะมีกลุ่มเพื่อนสนิทๆกันราวสิบกว่าคน

เรียกกันจนติดปากว่าน้าโน้น น้านี่ ... สมาชิกใหม่ที่เข้ามาทีหลังก็เรียกตามกัน จนเป็นคำเรียกแทนคำว่าพี่ไปเลยครับ
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ ped krub

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: วันศุกร์ 14 ตุลาคม 2011 เวลา 23:03 น. »
ที่เรียกน้าๆกันนี่ ตอนเริ่มต้นเปิดเวป TAC ใหม่ๆจะมีกลุ่มเพื่อนสนิทๆกันราวสิบกว่าคน

เรียกกันจนติดปากว่าน้าโน้น น้านี่ ... สมาชิกใหม่ที่เข้ามาทีหลังก็เรียกตามกัน จนเป็นคำเรียกแทนคำว่าพี่ไปเลยครับ

อ้อ...เพิ่งรู้เหมือนกัน เข้ามาใหม่ๆก็งงๆ เหมือนกันที่เรียก น้าโน่น น้านี่ เหมือนห้องกล้องในพันทิพเลย...

ห้องสวยมากๆครับ รอดูรูปอยู่เหมือนกัน เผื่อเป็นไอเดียทำมั่ง.....

..........Samui...Maenam beach sunset...........

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันเสาร์ 15 ตุลาคม 2011 เวลา 12:26 น. »

ขอบคุณครับน้าเม้ง ถึงว่า ทำไมเรียกน้ากันทุกคน ตอนแรกนึกว่าผมคงจะแก่แล้วจิงๆ เด็กรุ่นใหม่ๆในเว็ปนี้คงจะเยอะ  :m (67):

ออฟไลน์ sinthu

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันเสาร์ 15 ตุลาคม 2011 เวลา 12:38 น. »
น้าต้นชา น้าต้นชา น้าต้นชา น้าต้นชา น้าต้นชา น้าต้นชา :m (25): :m (25): :m (25): :m (25): :m (29): :m (29): :m (29):

ออฟไลน์ coldbrain

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันอาทิตย์ 16 ตุลาคม 2011 เวลา 20:26 น. »
อย่างผมก็ยังเด็กคร้าบ แถวนี้พากันเรียกน้า จนเผลอนึกว่าตัวเองถึงสามสิบแล้วบ่อยๆ... :m (50): :m (50):

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันจันทร์ 31 ตุลาคม 2011 เวลา 07:10 น. »
เด็กสุดที่ผมรู้จักก็ 14 หรือ 16 นี่แหละครับ เด็กกว่าผมประมาณ 10ปี แต่เล่นเครื่องเสียงแล้ว
เล่น DAC + int + วางหิ้ง  :m (62):
แต่ตอนหลังเห็นว่าต้องลดขนาดห้องให้เล็กลง เลยไปจัด Focal 2.1 XS มาแทน
น้องคนนี้เล่นเวบนี้ด้วยครับ แต่หลังๆไม่เห็นมาโพส  :m (69):

ออฟไลน์ Daddy

• รุ่นใหญ่
  • เพลงไม่เพราะฟังเครื่องไหนก็ไม่เพราะ....
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันจันทร์ 31 ตุลาคม 2011 เวลา 08:37 น. »
ผมเพิ่งจะได้รับบัตรประชาชนเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาแต่ใครๆก็พากันเรียกว่าน้าเปา ไม่เข้าใจๆ :m (28):
www.klasscondo.com
"The Champaign of Urban Living"

ออฟไลน์ nori

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันจันทร์ 31 ตุลาคม 2011 เวลา 09:39 น. »
ผมเพิ่งจะได้รับบัตรประชาชนเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาแต่ใครๆก็พากันเรียกว่าน้าเปา ไม่เข้าใจๆ :m (28):

:m (14): :m (14):บัตรรอบที่เท่าไหรคับ น้าเปา  :m (29): :m (29):

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันจันทร์ 31 ตุลาคม 2011 เวลา 10:27 น. »

:m (14): :m (14):บัตรรอบที่เท่าไหรคับ น้าเปา  :m (29): :m (29):
แย่งเค้าเล่นอะ  :m (28):

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • Moderator
    • tac
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันจันทร์ 31 ตุลาคม 2011 เวลา 10:29 น. »
เอากันใหญ่...  พวกไม่ยอมแก่ :m (28):

แสดงว่า   ผมแก่สุด   เพื่อนเรียก ป๋า   :m (71):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

• Moderator
    • tac
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันจันทร์ 31 ตุลาคม 2011 เวลา 10:31 น. »
นึกว่า น้าที เค้าอัพอะไรใหม่

รีบกดมาดู   ที่แท้  คุยกันเรื่อง น้าเขียง :m (39):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ hongkongface

• รุ่นใหญ่
  • Money can't make right, or left.
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันพุธ 23 พฤศจิกายน 2011 เวลา 12:34 น. »

ช่วงนี้ยกเครื่องหนีน้ำ ไม่ได้ฟังเพลงเลย ชั้นวางอยู่ว่างๆ เลยเอามาแต่หล่อหน่อย พอดีมีชั้นวางTum standอยู่ แผ่นไม้ด้านบนดูแล้วขัดตา เป็นรอยง่ายไม่หล่อเลย :m (28):

จัดการส่งไปเคลือบคาร์บอนแท้ๆดีก่า กลับมางามขึ้นเยอะ ดูดีมีชาติตระกูล  :m (60): :m (60): :m (60):

จิงๆแล้วงานหุ้มลายคาร์บอนคนไทยก้อใช้ได้น๊ะครับ ส่งไปทดลองมา2แผ่น ก้อสวยดี ยังมีอีก2แผ่น สงสัยต้องจัดการให้หมด :m (76): :m (76): :m (76):

งามครับ ค่าทำแพงมั้ยครับ :m (73):
CDP: NAD 545BEE[Iego 301][[Iego 80520+Iego8085(G)]>Wireworld Silver Eclipse5
INT : PRIMARE I21[Trasparent PowerLink+Wattgate Eco]>Analysis Plus Oval9+Iego Banana
SPK : AE LITE THREE
LC   : MAGNET CPS8-SE[Wireworld Aurola5]
DC  : Audyn Libero Duo DC[Analysis Plus Oval+Furitech Fi15(G)]

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันพุธ 23 พฤศจิกายน 2011 เวลา 13:27 น. »
ดูจากโหงวเฮ้ง ห้องคงสวยน่าดู ...แฮ่ะ เทียบกะห้องผมแล้วจะหนาว...เพราะมันไม่มีอะไรเลย :m (88):
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- PIRIYA E35A + Technics Su-V9/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันเสาร์ 03 ธันวาคม 2011 เวลา 22:37 น. »

งามครับ ค่าทำแพงมั้ยครับ :m (73):

โทษทีครับ ตอบช้าไปหน่อย :m (3): ช่วงก่อนน้ำท่วมเป็นเดือนเลย ไม่ค่อยได้เล่นคอมเท่าไหร่ มาช่วงนี้ต้องเก็บกวาดขยะจัดบ้านจัดร้านใหม่  :m (38):
เคลือบลายคาร์บอนแท้แผ่นนึงไม่เกิน4000ครับ ตอนนี้ของผมเองส่งไปทำอีก2อัน น้ำท่วมยังไม่ได้มาเลย แต่คงไม่นาน ถ้าได้มาจะถ่ายรูปเอามาให้ดูอีกที น่าจะสวยกว่าชุดแรก
เพราะชุดแรกแผ่นไม้เคยใช้รองเครื่องแล้วมันมีรอย เวลาปูแผ่นแล้วจะมีคลื่น รอบนี้เลยให้เค้าขัดเรียบก่อนน่าจะออกมาดีครับ  :m (88):

ออฟไลน์ WIT

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันเสาร์ 03 ธันวาคม 2011 เวลา 22:48 น. »
YATT หรือ   KARN FIBER เมื่อก่อน 2 ร้านในวงแต่งรถจะดัง เดี่ยวนี้ เกิดใหม่เยอะเลย
ทำร้านไหนเหรอครับ k. teatree
INT.AMP ACCUPHASE  E350, CD :CONSONANCE DROPLET CDP 5.0 HD, SPEAKER : AMPHION ARGON3 SPEAKER CABLE : VIARD  HD12  & RCA.  XAV RHYTHM & KIMBER HERO AC CARDAS GOLDEN REF  PRE ;PhD Sound Engineering: The Signal PhD Power Station, DC ; Nordost QV2 line harmoniser ,  AV ZONE PLUS 500 MKII, UPGRADE DC FILTER,  PERFECT POWER SUPER DC,DC Blocking  Audyn,LUNAR1 MAGIC RESONANCE

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันอาทิตย์ 04 ธันวาคม 2011 เวลา 00:33 น. »
YATT หรือ   KARN FIBER เมื่อก่อน 2 ร้านในวงแต่งรถจะดัง เดี่ยวนี้ เกิดใหม่เยอะเลย
พี่หนุ่มYattเป็นลูกค้ากันกับผมครับ มีงานก้อส่งให้กันเรื่อยๆ แต่ของเล่นแบบนี้พี่เค้าไม่ค่อยว่างทำงานเค้าเยอะมากและร้านพี่เค้าตอนนี้โดนน้ำท่วมหนัก ไม่รู้จะซ่อมร้านเสร็จเมื่อไหร่
ส่วนพี่กาจน์ไม่ได้เจอนานแล้วครับ ของผมส่งให้ช่างที่เค้าทำบอร์ดี้รถแข่งของร้านผมเองครับ เค้าไม่มีหน้าร้าน จะรับงานเป็นจ๊อบๆครับ เลยมีเวลาว่างทำของพวกนี้
จริงๆทำเป็นคาร์บอนด้านๆแบบรถแข่งยังได้เลย ที่ผิวจะไม่มีเรซินเงาๆ เอามือลูบผิวจะไม่เรียบ แต่ไม่มีเสี้ยน ส่วนมากผมจะใช้ทำภายในรถแข่ง เพราะน้ำหนักจะเบามากครับ

ออฟไลน์ WIT

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันอาทิตย์ 04 ธันวาคม 2011 เวลา 00:40 น. »
พี่หนุ่มYattเป็นลูกค้ากันกับผมครับ มีงานก้อส่งให้กันเรื่อยๆ แต่ของเล่นแบบนี้พี่เค้าไม่ค่อยว่างทำงานเค้าเยอะมากและร้านพี่เค้าตอนนี้โดนน้ำท่วมหนัก ไม่รู้จะซ่อมร้านเสร็จเมื่อไหร่
ส่วนพี่กาจน์ไม่ได้เจอนานแล้วครับ ของผมส่งให้ช่างที่เค้าทำบอร์ดี้รถแข่งของร้านผมเองครับ เค้าไม่มีหน้าร้าน จะรับงานเป็นจ๊อบๆครับ เลยมีเวลาว่างทำของพวกนี้
จริงๆทำเป็นคาร์บอนด้านๆแบบรถแข่งยังได้เลย ที่ผิวจะไม่มีเรซินเงาๆ เอามือลูบผิวจะไม่เรียบ แต่ไม่มีเสี้ยน ส่วนมากผมจะใช้ทำภายในรถแข่ง เพราะน้ำหนักจะเบามากครับ
ห้องนี้ สงสัย.... จะแรงเหมือนรถสำนักนี้  เพราะ ขนาด ชั้นวาง ยังเคฟล่าร์ เลยครับ :m (73):
INT.AMP ACCUPHASE  E350, CD :CONSONANCE DROPLET CDP 5.0 HD, SPEAKER : AMPHION ARGON3 SPEAKER CABLE : VIARD  HD12  & RCA.  XAV RHYTHM & KIMBER HERO AC CARDAS GOLDEN REF  PRE ;PhD Sound Engineering: The Signal PhD Power Station, DC ; Nordost QV2 line harmoniser ,  AV ZONE PLUS 500 MKII, UPGRADE DC FILTER,  PERFECT POWER SUPER DC,DC Blocking  Audyn,LUNAR1 MAGIC RESONANCE

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันอาทิตย์ 04 ธันวาคม 2011 เวลา 12:19 น. »
ขอนอกเรื่องหน่อนนะครับ.   อยากทราบว่าที่อู่รับวางเครื่องไหม.   ว่าจะเอาเครื่อง3rz. ลงสปอร์ตไรเดอร์แทนเครื่อง2jเดิมครับ

รับวางครับ หาเครื่องมาให้ก้อได้ครับ ช่วงนี้น้ำแห้งแล้วจะวิ่งมาคุยที่ร้านก้อยินดีครับ หรือโทรมาก่อนก้อได้ครับพี่ เบอร์0813370546

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันอาทิตย์ 04 ธันวาคม 2011 เวลา 17:10 น. »
ขอนอกเรื่องหน่อนนะครับ.   อยากทราบว่าที่อู่รับวางเครื่องไหม.   ว่าจะเอาเครื่อง3rz. ลงสปอร์ตไรเดอร์แทนเครื่อง2jเดิมครับ

รับวางครับ หาเครื่องมาให้ก้อได้ครับ ช่วงนี้น้ำแห้งแล้วจะวิ่งมาคุยที่ร้านก้อยินดีครับ หรือโทรมาก่อนก้อได้ครับพี่ เบอร์0813370546

ผมก็ว่าแล้ว..อู่แบบนี้ถ้าไม่รับวางเครื่องคงแปลกมากๆนะน้าป๊อป...สำคัญที่คนขับใจถึงหรือเปล่าอ่ะน้าาาาาา.. :m (50):

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:01 น. »
ในที่สุดน้องเซอร์เบียร์ก้อเดินทางมาถึงเมืองไทย แอบพาเข้าบ้านโดยที่ภรรยาหลวงไม่รู้ :m (39): :m (39): :m (39):

ตัวที่สั่งไปเป็นออมป์รุ่นรองบ้วยยยย KARAN 400  :m (54): ตอนส่งมาบรรจุใส่ลังไม้น่าแข็งแรงทีเดียว   :m (17):

ออฟไลน์ ~*JerN*~

• ฐานะไม่ให้...แต่ฝักใฝ่ไฮเอนด์
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:05 น. »
แกะกล่องเลยคร้าบบ  :m (68): :m (68): :m (68):
The First Step Is Always The Hardest.

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:07 น. »
ในที่สุดน้องเซอร์เบียร์ก้อเดินทางมาถึงเมืองไทย แอบพาเข้าบ้านโดยที่ภรรยาหลวงไม่รู้ :m (39): :m (39): :m (39):

ตัวที่สั่งไปเป็นออมป์รุ่นรองบ้วยยยย KARAN 400  :m (54): ตอนส่งมาบรรจุใส่ลังไม้น่าแข็งแรงทีเดียว   :m (17):

กรี๊ด...........มีสมาชิก คาร้านเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว.............. :m (68): :m (68): :m (68):

ยินดีด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ   :m (37):

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:13 น. »
จริงๆเครื่องได้เมื่อวาน อยากเปิดดูใจจะขาด แต่แกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้ กัวจับสงสัยได้  :m (4):  นอนก้อไม่หลับ อยากเปิดดูใจจะขาด  :m (11):

พอเช้ามา คุณนายออกไปช๊อปปี้ ได้โอกาสเปิดกระโปรงน้องเซอร์เบียร์แล้วเรา อิอิ  :m (13):

เล่นฝาไม้ก่อนเลย เจอแต่น๊อตตัวยาวปี๊ด ดีที่มีไขควงไฟฟ้า ไม่งั้นมือพองแน่ๆ

เปิดมา ไอ้ย่ะ มีปลั๊คXLRมาให้2ตัวไว้หยังหว่า  :m (52):  สงสัยไว้ช๊อตกราวน์แน่เลย เวลาใช้ขั้ว unbalance แกะดูดีกว่า อ่ะๆ จิงด้วย ข้างในมีเชื่อมไว้เรียบร้อยเลย เป็นหัวของNuetrik

จากนั้นจัดการเปิด ฟองน้ำรองบนเครื่องออก ก้อเจอคู่มือพร้องลายเซ็นคุณKaran เค้า แกเทสเองเลยเชียว แม้จะเป็นตัวรองบ๊วยก้อตาม  :m (17):
ตัวฟองน้ำนั้นอยากบอกว่าคุณภาพดีมาก สมเป็นของราคาแพงจิงๆ ใหนจะผ้าคลุมเครื่องกันรอยอีก  :m (17):

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:17 น. »
อุอุ  เปิดซิงด้วย  :m (7): :m (7): :m (7):

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:22 น. »
เปิดผ้าคลุมออกมา ไอ้ย่ะ(รอบสอง)  :m (8): ทำไมมันใหญ่ยั่งงี้หว่า แล้วเอาไปตั้งแทนตัวเดิม คุณเธอต้องรู้แน่ๆ  :m (59): ทำไงดีล่ะเนี่ย ตายเป็นตาย   :m (63):

พอดูแล้วตัวมันใหญ่ก้อชักสงสัย ข้างในมันมีอะไรเนี่ย ทำไมถึงแพงเช่นนี้ รูปชัดๆในเว็ปก้อไม่ค่อยจะมีให้ดู เลยจัดการ เปิดฝาถ่ายมันซ่ะเลย :m (45): :m (45): :m (45):

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:30 น. »
เปิดมา มันก้อยังไม่ชัด ดันมีฝามิเนียมปิดอีกที สงสัยจะกันคลื่นแม่เหล็กจากหม้อแปลงออกมารบกวน แต่ข้างในทำไมมันแน่นอย่างนี้  :m (11):

ก้อจัดการเปิดฝาอีกชั้นถึง ไอ้ย่ะ(รอบสาม) :m (8): หม้ออะไรทำไมมันใหญ่ขนาดนี้เนี่ย เลยเอาแบงค์วางถ่ายมาไว้เปรียบเทียบ เผื่อน้าๆไม่เคยเห็นจะได้นึกออก  :m (88):

ด้านรายละเอียด ตัวนี้สายภายในใช้สายสัญญาณคาร์ดาสโกลมาให้เลย แบบนี้สายข้างนอกต้องใช้ด้วยป่าวหว่า  :m (14):

ออฟไลน์ Daddy

• รุ่นใหญ่
  • เพลงไม่เพราะฟังเครื่องไหนก็ไม่เพราะ....
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:41 น. »
รอดูของที่เหลืองับ  :m (50):
www.klasscondo.com
"The Champaign of Urban Living"

ออฟไลน์ ban ban

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:42 น. »
โอ้ โห เห็นตัวเป็น เป็น ชัด ชัด ก็คราวนี้ สุดยอด  :m (32):
วันหน้าขอไปฟัง สักทีนะครับน้า :m (88):

ออฟไลน์ meng

• Moderator
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 17:48 น. »
 :m (6): :m (6): :m (6):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ Redrum

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 18:05 น. »
แอมป์ในฝันเลย  :m (6):
ตอนนี้เป็น Broker ขายอสังหาอยู่

ใครสนใจจะซื้อหรือขายอสังหาริมทรัพย์ติดต่อได้นะครับ

ออฟไลน์ ~*JerN*~

• ฐานะไม่ให้...แต่ฝักใฝ่ไฮเอนด์
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 18:11 น. »
โห เครื่องในสวดยวดมากครับ หม้อแปลงก็ใหญ่ แคปก็ใหญ่  :m (60): :m (60): :m (60):

อยากเห็น spec จังครับ  :m (50):
The First Step Is Always The Hardest.

ออฟไลน์ nori

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 18:16 น. »
 :m (31): :m (31):สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดยอดเลยคับน้า

:m (3): :m (3):รอดูรูปต่อไปนะคับ :m (41): :m (41):

ออฟไลน์ hongkongface

• รุ่นใหญ่
  • Money can't make right, or left.
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 18:26 น. »
เครื่องในสุดยอดจริงๆ ครับ :m (60):
CDP: NAD 545BEE[Iego 301][[Iego 80520+Iego8085(G)]>Wireworld Silver Eclipse5
INT : PRIMARE I21[Trasparent PowerLink+Wattgate Eco]>Analysis Plus Oval9+Iego Banana
SPK : AE LITE THREE
LC   : MAGNET CPS8-SE[Wireworld Aurola5]
DC  : Audyn Libero Duo DC[Analysis Plus Oval+Furitech Fi15(G)]

• Moderator
    • tac
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: วันเสาร์ 10 ธันวาคม 2011 เวลา 18:41 น. »
ว้าววววววว....  อยากได้ :m (60):

มีตัง จะซื้อมั่ง

ใครเล่น คาร้าน เป็นเซียนทุกคน

เช่น  พี่หมู พี่ใหญ่ พี่อู้ด ใครอีกหละ? :m (14):

ล่าสุด  ก็น้านี่แหละ :m (17):

ดีใจด้วยคร้าบบบบบ.... :m (68):