ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชี้แจงและทำความเข้าใจ  (อ่าน 3276 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
ขอชี้แจงและทำความเข้าใจ
« เมื่อ: วันศุกร์ 21 กันยายน 2012 เวลา 09:55 น. »

หากกระทู้ใด ที่ลงในแต่ละห้อง มิได้มีแนวทางเป็นไปตามจุดประสงค์หรือเนื้อหาหัวข้อของห้องนั้นๆ

แต่เป็นไปในแนวทางแนะนำสินค้าหรือซื้อ-ขายสินค้า ทางเวปจะขอย้ายไปที่ห้อง ซื้อ-ขายสินค้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันศุกร์ 21 กันยายน 2012 เวลา 10:38 น. โดย admin »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ chatchawanb

• ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
Re: ขอชี้แจงและทำความเข้าใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 ตุลาคม 2012 เวลา 01:24 น. »
ปรึกษาน่ะครับ กรณีกระผมจะให้int.ชำรุดเก่าเก็บและโครงตู้Subพร้อมวงจรampชำรุดเก่าเก็บเหมือนกันกระผมควรทำอย่างไร อันนี้ให้ฟรีไม่มีเรื่องเงินมาเกี่ยวแม้แต่บาทเดียวครับ แค่มีข้อแม้ว่าน้าท่านนั้นนำไปดัดแปลงแก้ไขเพื่องานDIYโดยกระผมจะไม่ให้กล่องและใบรับประกันโดยเด็ดขาดและต้องมารับเอง โดยให้โอกาสน้าๆที่ชอบDIYโดยเฉพาะครับ ถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมก็ขอโทษครับ จะทิ้งก็เสียดายเพราะเขา(เครื่องเสียง)ยังมีประโยชน์ต่อนักDIY.

ออฟไลน์ NooM

• Moderator
  • คนที่อยู่ตรงกลางครับ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 ตุลาคม 2012 เวลา 01:36 น. »
ปรึกษาน่ะครับ กรณีกระผมจะให้int.ชำรุดเก่าเก็บและโครงตู้Subพร้อมวงจรampชำรุดเก่าเก็บเหมือนกันกระผมควรทำอย่างไร อันนี้ให้ฟรีไม่มีเรื่องเงินมาเกี่ยวแม้แต่บาทเดียวครับ แค่มีข้อแม้ว่าน้าท่านนั้นนำไปดัดแปลงแก้ไขเพื่องานDIYโดยกระผมจะไม่ให้กล่องและใบรับประกันโดยเด็ดขาดและต้องมารับเอง โดยให้โอกาสน้าๆที่ชอบDIYโดยเฉพาะครับ ถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมก็ขอโทษครับ จะทิ้งก็เสียดายเพราะเขา(เครื่องเสียง)ยังมีประโยชน์ต่อนักDIY.

ระบุเงื่อนไขชัดเจนก็โอเคล่ะครับ

พูดถึงก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายหรอกครับ แค่ลงผิดห้องแค่นั้นเองครับ :yoyo(51):

ว่าแต่แอมป์ที่เสียยี่ห้ออะไรครับ :yoyo(12):

ออฟไลน์ chatchawanb

• ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 ตุลาคม 2012 เวลา 09:57 น. »
int.magnet SA 4 ครับ ดูอาจไร้แต่มีค่าสำหรับนักDIY ส่วนSub VX10 II มีแต่โครงตู้และแอมป์ที่ชำรุดครับ ส่วนไดรเวอร์10" เพื่อนขอไปใส่รถยนต์ เห็นค่า4โอม์ท :yoyo(63):น้าNooM ช่วยย้ายให้หน่อยครับ กระผมไม่รู้ว่าควรลงที่ไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพฤหัสบดี 04 ตุลาคม 2012 เวลา 10:01 น. โดย chatchawanb »

ออฟไลน์ mm6349

• หน้าใหม่
  • *
    • my website
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันจันทร์ 22 ตุลาคม 2012 เวลา 16:52 น. »
สนใจแล้วจะไปรับได้ที่ไหนครับ

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันจันทร์ 22 ตุลาคม 2012 เวลา 17:18 น. »
สนใจแล้วจะไปรับได้ที่ไหนครับ

ลอง pm คุยกันดูสิครับ
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์