ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องทดสอบเสียง แมกไม้สตูดิโอ 20 มิย. 52  (อ่าน 34015 ครั้ง)

ออฟไลน์ Turbo

• รุ่นใหญ่
Re: ห้องทดสอบเสียง แมกไม้สตูดิโอ 20 มิย. 52
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:01 น. »
ฮ่าๆๆ ถ้าไม่เคยเจอพี่เต่า ต้องคิดว่าพี่อายุซัก 20 ขวบ เก็บของเล่นแจ๋วจริงครับ ผมก็ว่าพี่หายไปไหน เงียบเชียว แต่ย้ายบ้านทีนึงเหนื่อยโคตรครับ ของผมยังอยู่ในลังอยู่เพียบเลย เหอๆๆ  :m (34):

ออฟไลน์ chaikiat

• สมาชิกอาวุโส
  • กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
Re: ห้องทดสอบเสียง แมกไม้สตูดิโอ 20 มิย. 52
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:02 น. »
เมื่อกี๊...ผมลองต่อ wadia ...เข้า poweramp เลย...แบบว่าไม่เคยมี cdp ที่มี volume เป็นของตัวเอง

ก็เลยแอบลองน้องดำด้านของพรี่ทองก้อนซ้าหน่อย...

ผลปรากฎว่า...มานก็ใช้ล่ายน้า...แต่คราวนี้บุคลิกเสียงมันจะขึ้นอยู่กับสายสัญญาณเต็มๆเลย...

ผมใช้สายสัญญาณ DNA กะ PAD aqueous ....แต่ก็ยังสู้ต่อผ่านปรี joule elektra ของผมไม่ได้ครับ...มันฟังแล้วมีชีวิตชีวากว่า

มันจะดีกว่า...ตรงไม่มีเสียงฮัมที่มาจากปรีครับ....เงียบกริบเรยยยย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:07 น. โดย chaikiat »

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:03 น. »
ว่าจะถามพี่เจมส์วันก่อนก็ลืมครับ อยากรู้ว่าห้องพี่เจมส์ตรงที่กั้นไปทำห้องเครื่องเสียงนี่ขนาด ก.xย. ประมาณเท่าไรอ่ะครับ ผมว่าขนาดมันกำลังดีมากๆ เลยอ่ะครับ

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:04 น. »
ประมาณ 4.5 x 8 ...ค้าบ

ปล.เด๋วต้องมีพวกมาบอกให้เปลี่ยนเป็นลำโพงยักษ์อีกแหง๋
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:06 น. โดย chaikiat »

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:04 น. »
วุฒิ เลยอยากได้ WADIA ใหญ่เลย วุฒิ ชอบใส่เพียวๆ แบบไม่ผ่านอะไร  :m (13): เข้าทางวุฒิ มาก สงสัย วุฒิ คงต้องไปออดอ้อน พี่หมู มากๆหน่อยนะเฟ้ย ผมได้แคมเบี้ยว ก็โอเคแว้วววว :m (25): :m (25):

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:08 น. »
อ่อ อิอิ ผมเดาตอนแรก 5x7 ก้อขาดๆ เกินๆ ไปนิโหน่ย ชอบตรงที่คนเข้าไปได้หลายคนมันก็ยังไม่อึดอัด มีที่ให้เกลือกกลิ้งกันได้สบายๆ อ่ะครับ ฮ่าๆๆ

ยินดีกะพี่เก๋ด้วยกับซีดีและแอมป์ตัวใหม่อ่ะครับ เอิกๆ

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:08 น. »
เด๋วพรุ่งนี้...ปายลอง anthem amp1 กาน.... ดูซิตี๋น้อยของเกร๋จาเป็นไง

ใครว่างมาช่วนกันฟังหน่อยนะ...unico กระเด็นแน่ๆงานนี้... :m (49):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:12 น. โดย chaikiat »

• Moderator
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:11 น. »
แหะๆ ไม่ได้จากงานเครื่องเสียง ก็มาเสร็จ ของพี่หมู ละคร้าบบ :m (49):

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:13 น. »
ห้องใหญ่มันได้เปรียบดีจริงจริง ห้องผมกับห้องน้าตั๊กขนาดสามคูณห้าเมตรเนี่ย นั่งสามคนก็เต็มห้องแล้ว แถมผมยังยัดโซฟาเบดเข้าไปอีก ตอนนี้เสียวอยู่ว่านอนฟังเนี่ย หัวแม่เท้าได้เขี่ยลำโพงเล่นแหงแหง  :m (21): :m (21):
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:13 น. »
บ้านน้าเต่าสวยจริงๆเลยคร้าบ  :m (31):
:m (60): งามแท้ๆน้าเต่า

ใช่ๆ บ้านน้าเต่าสวยจริงๆ คนอาราย วาสนาดี เป็นถึงอาจารย์ บ้านสวย เมียงาม นามสกุลไพเราะ ยิ้มเยาะได้ทั้งวัน....ฟันไม่เลี้ยง ! :m (40):

ผมอิจฉาน้าเต่าจริงๆครับ :m (11):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 00:20 น. »
บ้านน้าเต่าสวยจริงๆเลยคร้าบ  :m (31):

ใช่ๆ บ้านน้าเต่าสวยจริงๆ คนอาราย วาสนาดี เป็นถึงอาจารย์ บ้านสวย เมียงาม นามสกุลไพเราะ ยิ้มเยาะได้ทั้งวัน....ฟันไม่เลี้ยง ! :m (40):

ผมอิจฉาน้าเต่าจริงๆครับ :m (11):
เห็นปู่บอกว่าแถวโกลกมีช้างเผือกเพียบ ถ้ามีเครื่องบินเช้าไปเย็นกลับเนี่ย ผมไปหาจริงจริงนะ ไปนอนกินเบียร์กับเด็กปู่ซักครึ่งวันแล้วก็บินกลับ

หรือไม่อีกอย่างปู่คัดเด็กส่งขึ้นเครื่องมาหาผม ค่าตั๋ว ค่าตัวผมออกเอง รวมทิปด้วย เอาคนที่ปู่บอกว่าสวยกว่าหมวยเค๊กนะปู่
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 02:54 น. »
พี่หมูนี่ ผมบอกตรงๆ ผมรู้จักแกมานานแล้วครับ

แกมีนิสัยของคนรวยจริงๆ

ประมาณว่า ของถึงมือแล้ว ดีไม่ดี ไม่สน ขี้เกียจปล่อยหวะ เหนื่อย ได้ไม่กี่ตัง ชั่งมันเถอะ เก็บไว้...

พี่น้องจะเห็นว่า   ของแก  เต็มบ้าน ! :m (8):

ไม่เหมือนผม ขนาด ก้ามปู วางไว้ก็ไม่เกะกะ แค่ พันเดียว !

พี่น้องช่วยมาซื้อหน่อยครับ :m (30):

อ้าว ตกลง ศา ไม่ได้สอยไปแล้วเหรอคร๊าบ ป๋า

น่าเสียดายที่ผมไม่ถูกโรคกับเสียงแนว Monster อ่ะคร๊าบ :m (75):

บ้านน้าเต่าสวยจริงๆเลยคร้าบ  :m (31):

เห็นด้วยคร๊าบ สวยสุดๆ เลยคร๊าบ น้า

เมื่อกี๊...ผมลองต่อ wadia ...เข้า poweramp เลย...แบบว่าไม่เคยมี cdp ที่มี volume เป็นของตัวเอง

ก็เลยแอบลองน้องดำด้านของพรี่ทองก้อนซ้าหน่อย...

ผลปรากฎว่า...มานก็ใช้ล่ายน้า...แต่คราวนี้บุคลิกเสียงมันจะขึ้นอยู่กับสายสัญญาณเต็มๆเลย...

ผมใช้สายสัญญาณ DNA กะ PAD aqueous ....แต่ก็ยังสู้ต่อผ่านปรี joule elektra ของผมไม่ได้ครับ...มันฟังแล้วมีชีวิตชีวากว่า

มันจะดีกว่า...ตรงไม่มีเสียงฮัมที่มาจากปรีครับ....เงียบกริบเรยยยย...

มันต้อง Transparent Music Link Ultra ด้วยคร๊าบพี่ แล้วปรีจูลอาจจะตกกระป๋องก็ได้คร๊าบ :m (76):

เด๋วพรุ่งนี้...ปายลอง anthem amp1 กาน.... ดูซิตี๋น้อยของเกร๋จาเป็นไง

ใครว่างมาช่วนกันฟังหน่อยนะ...unico กระเด็นแน่ๆงานนี้... :m (49):

แล้วจะใช้ปรีอะไรลองหละคร๊าบพี่ :m (21):

บ้านน้าเต่าสวยจริงๆเลยคร้าบ  :m (31):

เห็นปู่บอกว่าแถวโกลกมีช้างเผือกเพียบ ถ้ามีเครื่องบินเช้าไปเย็นกลับเนี่ย ผมไปหาจริงจริงนะ ไปนอนกินเบียร์กับเด็กปู่ซักครึ่งวันแล้วก็บินกลับ

หรือไม่อีกอย่างปู่คัดเด็กส่งขึ้นเครื่องมาหาผม ค่าตั๋ว ค่าตัวผมออกเอง รวมทิปด้วย เอาคนที่ปู่บอกว่าสวยกว่าหมวยเค๊กนะปู่

อย่างหลัง น่าสนมากๆ เลยนะเนี่ย :m (50):
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 08:47 น. »
ประมาณ 4.5 x 8 ...ค้าบ

ปล.เด๋วต้องมีพวกมาบอกให้เปลี่ยนเป็นลำโพงยักษ์อีกแหง๋
:m (88):   :m (17):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ dukk

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:32 น. »
เพิ่งตื่นคร้าบ เมื่อคืน หนักกันไปหน่อย นอนเพลินเล้ย คุณตั้ม อยากได้ ซีดี ตัวไหนล่ะคร้าบ แคมบิด840 หรือ CEC51XR ดีล่ะคร้าบ :m (7): ฉับฉน จริงๆวุ้ยๆๆๆ
เพิ่งดู เพิ่งเห็น เพิ่งรู้ เสียดายไม่ได้ไปฟังด้วย ว่าแต่..เกร๋..จาปล่อย cd ตัวไหนน๋อ ถ้าเป็น 51xr ขอเข้าคิวเด้อ(ไม่รู้มีกี่คิวเนี่ย)....จิงจิงเด้อ..
:tuzki-emoticon-040: :tuzki-emoticon-033: :tuzki-emoticon-020:

ออฟไลน์ keeratikul

• Moderator
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:38 น. »
กัปตันสู้ๆ กัปตันสู้ตาย กัปตันไว้ลาย อย่าไปอาย ต้องลำโพงยักษ์เท่านั้น thiel cs 5 ก็มีหลุดมานี่
ลำโพงใหญ่นี่ สเกลเสียงต่างกันเยอะ เอาโลด....

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:40 น. »

:m (31): :m (31): :m (31): สู้ สู้

:m (68): :m (68): รอฉลองลำโพงใหม่กัปตันส์ครับ.... :m (1):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:43 น. »
ช่ายๆ....ลำโพงหญ่ายยยย....รอ R4 ของแกรน่านแหละตากอล์ฟ...อิอิ  :m (25):

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:45 น. »
ช่ายๆ....ลำโพงหญ่ายยยย....รอ R4 ของแกรน่านแหละตากอล์ฟ...อิอิ  :m (25):

เดี๋ยวเค้าขายต่อให้จริงๆ...ห้ามถอยหล่ะ... :m (50):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

• Moderator
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:48 น. »
เอาละโว้ย.ๆ...ๆ....เอาจริงป่าว ? ฮ่าๆๆๆๆ
ไม่ใช่แกล้งแซวน๊ะ สเกลใหญ่ๆนี่ ฟังเพลินจริงๆ

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 09:57 น. »
กัปตันสู้ๆ กัปตันสู้ตาย กัปตันไว้ลาย อย่าไปอาย ต้องลำโพงยักษ์เท่านั้น thiel cs 5 ก็มีหลุดมานี่
ลำโพงใหญ่นี่ สเกลเสียงต่างกันเยอะ เอาโลด....

เดี๋ยวเค้าขายต่อให้จริงๆ...ห้ามถอยหล่ะ... :m (50):
เอาละโว้ย.ๆ...ๆ....เอาจริงป่าว ? ฮ่าๆๆๆๆ
ไม่ใช่แกล้งแซวน๊ะ สเกลใหญ่ๆนี่ ฟังเพลินจริงๆ

นั่นสิคร๊าบรึว่าจริงๆ พี่กล๊อฟกำลังจะบอกว่า จะปล่อย R4 ไปสอย CS5 มั๊งคร๊าบ :m (1): :m (1): :m (1): :m (29): :m (29): :m (29):
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

• Moderator
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:02 น. »
 :m (28): :m (28):โนๆๆๆๆๆ อย่างพี่ต้อง 520 เท่านั้น ฮ่าๆๆๆ ใจจริงๆพี่ไม่ยึดติดอยู่แล้ว ตอนนี้ R4 นี่ก็เสียงดีที่สุดเท่าที่เคยเป็นเจ้าของมาอยู่แล้วครับ....​ตอนนี้เริ่มชายตามอง vintage ว่ะ

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:16 น. »

คือประมาณว่า น้ำตารื้นทุกครั้งที่มีการร้องคาราโอเกะไง  :m (61):

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:18 น. »

คือประมาณว่า น้ำตารื้นทุกครั้งที่มีการร้องคาราโอเกะไง  :m (61):

เออว่ะ...มันพังไปหรือยังอ่ะ...ไหนจะหมาเยี่ยวรดอีก.. :m (71):

สองแสน...เอาเรยยยย  :m (50):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:21 น. โดย chaikiat »

• Moderator
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:24 น. »
เฮ่ย... เค้าเอาผ้าออกแล้ว....
คาราโอเกะนี่เดี๋ยวเอาของพี่เต่ามาก่อน.. ตอนนี้ใช้แผนการสุดยอดในการไม่ให้มันร้องคาราโอเกะ เราเอาเชื้อหวัดสายพันธุ์ใหม่ปล่อยให้มัน มันจะได้ไม่มีเสียงร้องเพลง ....เป็นไงลึกซึ้งมั๊ย ??

• Moderator
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:25 น. »
เอาแล้ววุ้ย กับปิตัน ออกตัวแล้ววุ้ย สองแสนถ้วนได้ไปยก ไอ้ยัก มาบ้านแมกไม้ แล้ววุ้ยย :m (5):

ออฟไลน์ kitty

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:39 น. »
ต้อง ขอโทษพี่เขียงด้วย ที่ไม่ได้รับสายพี่เขียง ในวันที่ 20 มิย. นะครับ พึ่ง มาเปิด ดูเครื่อง เมื่อ วาน ประมานเที่ยงๆ และก็ เสียดายที่ไม่ได้ไป บ้าน กัปตันส์ เจมส์ เนื่องจาก ออกจากงาน 2ทุ่ม กว่า และหมดแก็ส ไปไหนไม่ไหว เลยพลาด โอกาสดีๆ ไปอีกครั้ง

• Moderator
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:41 น. »
นั่นดิครับน่าเสียดาย พี่อี๊ดมาไม่ได้ เลยไม่มีคนพา พี่หมู ไปเอ็นเตอร์เทน กันต่อเลย พี่หมูเลยดูหงอยเลย คืนนั้น ไม่เป็นไรครับพี่หมู เที่ยวหน้า มาเอาวาเดียร์ คืน ผมพาไปเองแน่ๆๆๆๆ :m (50):

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:43 น. »
ต้อง ขอโทษพี่เขียงด้วย ที่ไม่ได้รับสายพี่เขียง ในวันที่ 20 มิย. นะครับ พึ่ง มาเปิด ดูเครื่อง เมื่อ วาน ประมานเที่ยงๆ และก็ เสียดายที่ไม่ได้ไป บ้าน กัปตันส์ เจมส์ เนื่องจาก ออกจากงาน 2ทุ่ม กว่า และหมดแก็ส ไปไหนไม่ไหว เลยพลาด โอกาสดีๆ ไปอีกครั้ง

ครับพี่...ไม่มีปัญหาครับ...แล้วแต่คุณพี่จะสะดวกครับ  :m (30):

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 10:44 น. »
นั่นดิครับน่าเสียดาย พี่อี๊ดมาไม่ได้ เลยไม่มีคนพา พี่หมู ไปเอ็นเตอร์เทน กันต่อเลย พี่หมูเลยดูหงอยเลย คืนนั้น ไม่เป็นไรครับพี่หมู เที่ยวหน้า มาเอาวาเดียร์ คืน ผมพาไปเองแน่ๆๆๆๆ :m (50):

เป็นพรุ่งนี้ถ้าแกไปเอา...แกจะพาไปป่ะเก๋  :m (1):

ออฟไลน์ Martra

• TAC
  • Emotional Drive by EMT
    • http://www.vonorfivestars.com
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2009 เวลา 11:15 น. »
ถ้าทางน่าสนุกมากๆ...ต้องรอโอกาสต่อไป  :m (61):
Vonor Five Stars - One stop solution for Bed&Bedding product. http://www.vonorfivestars.com

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:04 น. »

ควันหลงครับ

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:49 น. »
นั่งดูกันยังกะลุ้นไฮโล :m (62):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 01:01 น. »
รบกวนถามพี่เจมส์หน่อยครับ...เก้าอี้ที่พี่นั่งนี่ใช่ Eames Lounge chair  ป่ะครับ...สวยงามมากๆ  :m (17):
ผมเคยเดินหาของก๊อบไม่มีใครทำเลยครับ..ของแท้คงไม่ไหว :m (71):

ออฟไลน์ United

• อยากคุย
  • **
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 09:59 น. »
Eames นี่หาได้แถวไหนครับ
ขอบปลอมก็ยังดี  :m (16):

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 10:26 น. »
ผมว่าไอ้ที่รุมดูกันขนาดนั้นไม่ใช่อะไรหรอกคับ

กำลังคุยกันว่ากูจะ copy มันยังไงดี  แล้วค่าเสียหายจะคุ้มไหม  มากกว่าคับ  :m (29): :m (29):
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 11:26 น. »
ห้องนี้ของเล่นเยอะดีจริงจริง  :m (41):
..\
☻/
/▌

ออฟไลน์ i god

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 17:09 น. »
 :m (17):การรวมตัวของโครตเซียน

ออฟไลน์ PandaZ

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 17:12 น. »
eame chairถ้าเอาหาง่ายซื้อสะดวก ร้านที่สวนลุมไนท์ครับ หาง่ายครับร้านชื่อ โกดัง
เจ้าของร้านอัธยาศัยดีครับร้านอยู่หัวมุมด้านใกล้ๆๆร้านอาหารน่ะครับ
โซนนั้นจะมีร้านเฟอร์เยอะเหมือนกันครับ :m (50):

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2009 เวลา 17:12 น. »
Eames นี่หาได้แถวไหนครับ
ขอบปลอมก็ยังดี  :m (16):

SB... มีครับ