ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานThaiAudioClub Party 2011@Talay Bangkok  (อ่าน 91167 ครั้ง)

ออฟไลน์ Teatree

• คุยเก่งมาก
รูปงานThaiAudioClub Party 2011@Talay Bangkok
« เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 02:43 น. »
รูปงานชาวTAC 2011ครับ ใครไม่ได้มาขอบอกว่าน่าเสียดายมาก ของรางวัลมากมาย น้าๆใจดีทุกคน  :m (68): :m (68): :m (68):

รูปที่ถ่ายจะทยอยลงให้ดูกันเรื่อยๆครับ  :m (45):

สมาชิกเริ่มมากันเรื่อยๆครับ

อภินันทนาการจากน้าPOP2000

Re: รูปงานThaiAudioClub Party 2011@Talay Bangkok
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 02:48 น. »
ดูกันต่อครับ

ของจับฉลากกับของรางวัลเริ่มทยอยมาส่งเรื่อยๆ

รูปแอดมินเราเองครับ

น้ำยามหัศจรรย์Merlinครับ

อันนี้เป็นจี้ห้อยคอตัวอย่าง ที่น้องตั้มสแตนบอกว่าปีหน้าจะออกแบบสำหรับเว็ปเรามาแจกผู้ร่วมงานเป็นที่ระลึก

Re: รูปงานThaiAudioClub Party 2011@Talay Bangkok
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 02:52 น. »
สมาชิกเริ่มมากันเรื่อยๆครับ (เดี๋ยวให้น้าๆมาแจ้งชื่อกันอีกที)

ไอ้ย่ะ :m (8): ไข่เค็มก้อมี วันนี้กลับดึก ตื่นเช้ามา ข้าวต้มร้อนๆ ไข่เค็ม แล้วจะคิดถึงน้าPOP2000

น้าเขียงเริ่มควักของโชว์แล้วครับ

ที่แท้ก้อตั้งวงเป็นเจ้านี่เอง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 02:57 น. »
เริ่มถ่ายรูปหมู่กันดีกว่า

กล้วยไม้มาส่งครับผม

ดอกสวยๆทางนี้

ของรางวัลเริ่มเยอะแล้ววุ้ยยยย  :m (6): :m (6): :m (6):

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:00 น. »
ซักพัก เริ่มจับกลุ่มคุยกันอย่างจิงจัง เรื่องสาวๆน๊ะ ไม่ใช่เครื่องเสียง  :m (50):

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:16 น. »
คุณคริสIAVกับคุณป้อมKomfortsoundครับ

มีของรางวัลจากIAV มอบผู้โชคดี PHONO Gaham sree

บรรยากาศด้านนอกบ้างครับ

เจอน้าเขียงต้อนสาวๆเข้าเล้าพอดีครับ น้องๆมาช้านิดหน่อยเนื่องจากวันเสาร์รถติดมาก แถวนั้นแห่งตื้ดๆเลย

น้าเขียงแจกชุดว่ายน้ำให้น้องๆไปใส่ แถมบ่นเรื่องมาสายทำไวอาก้าน้าเค้าหมดฤทธิ์

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:21 น. »
ด้านนอกมีตู้ขายถุ.....ด้วย ไอ้ย่ะ :m (8):

ออกอาการแล้ว1คน สงสัยไปเหมาตู้มา

น้าเขียงเริ่มกล่าวเปิดงาน

อาหารอร่อยๆ ทานกันเต็มที่ครับ

อาหารออกปุ๊ป เฮียตือมาปั๊ป

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:25 น. »
ขอต่อคิวด้วยคนครับเริ่มหิวแล้ว

น้องพริตตี้ถ่ายให้ มือสั่นเชียว สงสัยตกใจความหล่อ :m (8):

เห็นแล้วเริ่มหิวอีกรอบครับ

น้าบิ๊กMerlinกับผมครับ เพื่อนหายเกลี้ยง ไปแอบดูสาวๆเปลี่ยนชุดแน่เลย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:30 น. »
น้องๆพริตตี้ไปเปลี่ยนชุดมาแล้ว  :m (31):

ทำไมไม่ใส่ชุดว่ายน้ำล่ะ  :m (61):

อ๋อใครอยากดู น้องเค้าใส่ไว้ด้านใน ดูได้แต่ห้ามถ่ายรูปมาโชว์ เสียใจสำหรับคนที่ไม่ไป  :m (1):

รู้น๊ะ ดูๆกันน๊ะ ไม่ใช่หน้าน้องเค้าแน่ๆ  :m (50):

เริ่มออกอาการแล้วครับ หื่นนนนนนนนนนน  :m (83):

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:33 น. »
ขอซักรูป ไม่งั้นมาไม่ถึงงาน

น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดด :m (37):

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:38 น. »
เอากันใหญ่ น้องตั้มสแตนไม่ค่อยหื่นเล๊ยยยยยย  :m (83): :m (83): :m (83):

ใครก้อได้ เยื่ยมทุกคน

ไม่ยอมแพ้กันเชียว

น้าเขียงต้อนน้องๆไปคาราวะผู้ใหญ่

คาราวะด้วยหอยนี่เอง ประกบมาเป็นแซนวิชเชียว ลุงซานต้า หอมมั้ยคร๊าบบบบบบ  :m (50):

ออฟไลน์ kr62

• TAC
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:39 น. »
น้า TeaTree ถ่ายรูปสวยมากเลยครับ เยี่ยมจริงๆ :m (17):
ได้ตัวน้าๆหื่นๆ หลายท่านเลย ....ฮี่ฮี่ :m (25):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:41 น. โดย kr62 »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:39 น. »
คืนนี้ขอตัวไปนอนก่อนครับน้าๆ พรุ่งนี้จะมาลงรูปให้ดูอีกทีครับ   :m (70): :m (70): :m (70):

ออฟไลน์ Mancry

• Turn i love you
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 03:45 น. »
วันนี้ได้กำความลับของน๊าหลายคนเลยโดยเฉพาะของลุง  :m (13):
You must to know "how to win" more "how to play"

จะเถียงกันไปทำม๊ายยยยย...ชอบแบบไหนก็ซื้อแบบนั้น ซื้อเพื่อสนองตัณหาตนเองไม่ได้เอาไว้สนองตัณหาผู้อื่น

ออฟไลน์ Daddy

• รุ่นใหญ่
  • เพลงไม่เพราะฟังเครื่องไหนก็ไม่เพราะ....
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 07:48 น. »
ลุง Santa ดมหอย... :m (38):
www.klasscondo.com
"The Champaign of Urban Living"

ออฟไลน์ ~*JerN*~

• ฐานะไม่ให้...แต่ฝักใฝ่ไฮเอนด์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 08:46 น. »
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ น้า Teatree  :m (3): :m (3):

ต่อไปนี้เข้าร้าน Linn ยื่นรูปนี้ไปสงสัยได้ลดหลายสิบเปอร์เซ็นต์  :m (7): :m (7): :m (7):
The First Step Is Always The Hardest.

ออฟไลน์ chaiview

• ชอบคุยมาก
    • limousine r us
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 09:15 น. »
เยี่ยมเลยครับ เสียดายติดธุระต่าง จว

ออฟไลน์ pdg911

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 09:20 น. »
ขอความกรุณาตั้งกระทู้รูป pretty ทั้งสาม แยกออกมาโดยด่วนครับ  :m (41):

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • สมาชิกอาวุโส
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 09:33 น. »
เสียดายปีนี้ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย

มีสมาชิกใหม่มากันเยอะเหมือนกันนะเนี้ย  :m (25):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ mimic522

• TAC
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 09:41 น. »
สนุกสนานเลยคร้าบเฮียเม้ง ปีนี้คนเยอะกว่าเดิมปีหน้าอาจต้องหาที่จัดใหม่ให้ใหญ่กว่านี้ จะได้หาทาง ให้สมาชิกได้หมุนเวียนทำความรู้จักกันได้มากขึ้น เสียดายปีนี้ยังไม่ค่อยได้ทำความรู้จักกับสมาชิกใหม่มากเท่าไหร่ ยังไงๆปีหน้าจะช่วยๆกันหาทาง ให้ได้หมุนเวียนเปลี่ยนกันคุยให้ทั่วถึงให้มากขึ้นกันนะคร้าบ :m (25): :m (25):  แต่น้องพริตตี้ปีนี้ แจ่มจริงๆ :m (50):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 09:45 น. »

ครับเฮียเยอะขึ้นมากๆเลยครับ เสัยดายแบบตาเกร๋เลยครับ ไม่ค่อยได้คุยกับสมาชิกหลายคนเลย  :m (3):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ Daddy

• รุ่นใหญ่
  • เพลงไม่เพราะฟังเครื่องไหนก็ไม่เพราะ....
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 10:09 น. »
สนุกมากเลยครับ กลับบ้าน Happy ทุกคน   :m (17):
www.klasscondo.com
"The Champaign of Urban Living"

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 10:18 น. »
ตายศสะวี น้าต้นชา น้าตั้มสแตน  ผมว่าปีหน้าอย่ามาดีกว่า ......เล่นดึงน้องไปอยู่ฝั่งซ้ายกันหมด :m (9):
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- Technics Su-V9 + Technics SU-7700II/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact

ออฟไลน์ ice_master

• ปีนี้ กลับมาจัดโรงหนังเล็กๆ ให้ลูกสาว ดูการ์ตูน ก็วุ่นดี
  • ชอบคุยมาก
  • ใช้ชุดเริ่มต้น ดูหนังไปเรื่อย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 10:24 น. »
 :m (73):

ดีครับ   แม้ไม่ได้ไป แต่ก็ได้รูปมาให้ดู   
เล่นเครื่อง อะไรก็ดีหมด  ถ้าเราพอใจซะ อย่างเดียว

และ เรารักการฟังเพลง นี่ครับ  มาดูหนังเพิ่มอีก

ออฟไลน์ Witti

• รุ่นใหญ่
    • DIbY SWIT
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 10:30 น. »
มาดูรูปครับ ขออีก ขออีกหน่อยนะพรีส... ^ ^

ออฟไลน์ Mancry

• Turn i love you
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 10:59 น. »
ตายศสะวี น้าต้นชา น้าตั้มสแตน  ผมว่าปีหน้าอย่ามาดีกว่า ......เล่นดึงน้องไปอยู่ฝั่งซ้ายกันหมด :m (9):

ผมก็เห็นอย่างนั้นครับน้องๆๆไปนั้งโต๊ะนั้นหมดเลย :m (27):
You must to know "how to win" more "how to play"

จะเถียงกันไปทำม๊ายยยยย...ชอบแบบไหนก็ซื้อแบบนั้น ซื้อเพื่อสนองตัณหาตนเองไม่ได้เอาไว้สนองตัณหาผู้อื่น

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:01 น. »
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ น้า Teatree  :m (3): :m (3):

ต่อไปนี้เข้าร้าน Linn ยื่นรูปนี้ไปสงสัยได้ลดหลายสิบเปอร์เซ็นต์  :m (7): :m (7): :m (7):

แต่สงสัยผมจะโดนลุงซานด้าชาร์ทเยอะแน่เลย :m (3): :m (3): :m (3):

ผมไม่ได้ดึงน๊ะครับ นั่งทานข้าวอยู่ดีๆ น้องเค้ามาเอง :m (71):

ออฟไลน์ Hoodwink

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:36 น. »
โห เห็นรูปแล้ว :m (6): อ่านจากอีกกระทู้นึงด้วยมาเจอกระทู้นี้เข้าไป :m (17): เห็นน้องๆที่สมาชิกพามานี่สุดยอดครับ แล้วพริตตี้ที่น้าแอดมินบอกจะเอามาหล่ะครับ
ไม่ได้ถ่ายมาด้วยเหรอครับ ถ้าเป็นชุดเดียวกันทำไมมีรูปที่ถ่ายกับน้องสมาชิกแค่กลุ่มเดียวอ่ะ :m (27):

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:38 น. »
555 นึกว่าเป็นงานของน้องหนุ่มๆข้างบนซะอีกไม่เห็นสมาชิกท่านอื่นๆเลย :m (14): น้าแอดมินไม่ได้ถ่ายอีกเหรอครับ

• TAC
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:40 น. »
น้องชุดดำขวามือชื่ออะไรคร้าบท่านพี่  :m (37):

โห เห็นรูปแล้ว :m (6): อ่านจากอีกกระทู้นึงด้วยมาเจอกระทู้นี้เข้าไป :m (17): เห็นน้องๆที่สมาชิกพามานี่สุดยอดครับ แล้วพริตตี้ที่น้าแอดมินบอกจะเอามาหล่ะครับ
ไม่ได้ถ่ายมาด้วยเหรอครับ ถ้าเป็นชุดเดียวกันทำไมมีรูปที่ถ่ายกับน้องสมาชิกแค่กลุ่มเดียวอ่ะ :m (27):

รูปบนมากับแอดมิน ตอนกลับนี่ใครไปส่งน้องเค้าครับ  :m (14):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:43 น. »
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่สละเวลามางานเลี้ยงได้ ขอบคุณจริงๆครับ  :m (3):

ขอบคุณผู้สนับสนุนเวปไซต์ ถ้าไม่มีทั้งสองด้านเวปเราคงไม่ได้มีจนถึงวันนี้...

ขอแอบแซว(อย่าโกดเคืองกันเน้อ...)

- เห็นแก๊งค์หนุ่มๆที่ซ่อนตัว(แอบหื่น) teatree,เพื่อนน้องตรี(ตั้มแสตน เวอร์ชั่น2),น้อง yosave

พอเห็นอาการน้องๆเมื่อคืน พี่หล่ะอิดฉาจริงๆครับ ดึงน้องๆที่ให้มาทำงานไปนั่งคุยได้นับถือ นับถือ

กะว่าจะให้น้องแกไปรับเงินค่าทำงานที่โตีะนั้นแล้วเชียว ปีหน้าไม่เอามาแระ ทำงานไม่คุ้ม  :m (7):

:m (50):  เข้าใจแล้วครับไม่เป็นไรวัยรุ่นก้อแบบนี้หล่ะครับพลังเหลือเยอะ

• TAC
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:46 น. »
มีรายการอิจฉาเด็กด้วย  :m (29):

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:51 น. »
คนที่เฮียถามถึงคือน้องคนนี้นะครับ ชื่อแนท
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:53 น. »

555 นึกว่าเป็นงานของน้องหนุ่มๆข้างบนซะอีกไม่เห็นสมาชิกท่านอื่นๆเลย :m (14): น้าแอดมินไม่ได้ถ่ายอีกเหรอครับ

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่สละเวลามางานเลี้ยงได้ ขอบคุณจริงๆครับ  :m (3):

ขอบคุณผู้สนับสนุนเวปไซต์ ถ้าไม่มีทั้งสองด้านเวปเราคงไม่ได้มีจนถึงวันนี้...

ขอแอบแซว(อย่าโกดเคืองกันเน้อ...)

- เห็นแก๊งค์หนุ่มๆที่ซ่อนตัว(แอบหื่น) teatree,เพื่อนน้องตรี(ตั้มแสตน เวอร์ชั่น2),น้อง yosave

พอเห็นอาการน้องๆเมื่อคืน พี่หล่ะอิดฉาจริงๆครับ ดึงน้องๆที่ให้มาทำงานไปนั่งคุยได้นับถือ นับถือ

กะว่าจะให้น้องแกไปรับเงินค่าทำงานที่โตีะนั้นแล้วเชียว ปีหน้าไม่เอามาแระ ทำงานไม่คุ้ม  :m (7):

:m (50):  เข้าใจแล้วครับไม่เป็นไรวัยรุ่นก้อแบบนี้หล่ะครับพลังเหลือเยอะ

ไม่มีอะไรหรอกครับ  :m (62):  ขำๆกัน ยังงัยก้อต้องขอโทษหากน้องๆไม่ได้ไปดูแลโต๊ะอื่นๆนะครับ  :m (3):

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:56 น. »

งานเมื่อคืนหากขาดตกบกพร่อง กราบขอโทษ มา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ  :m (3):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 12:02 น. โดย admin »

• TAC
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 11:58 น. »
ไม่มีอะไรหรอกครับ  :m (62):  ขำๆกัน ยังงัยก้อต้องขอโทษหากน้องๆไม่ได้ไปดูแลโต๊ะอื่นๆนะครับ  :m (3):

เฮ้ยยย จริงป่าว

แบบนี้ทำงานไม่คุ้มค่าจ้างเลยนะเนี้ย  :m (66):

หรือว่าสามหนุ่มมีอะไรทีเด็ด สาวๆเลยติดหนึบไม่ยอมย้ายก้น  :m (1):

ออฟไลน์ 1G

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 12:02 น. »
สนุกมากมายครับ  :m (68): :m (68):
ขอบคุณผู้จัดงานทุกท่านกับสถานที่ด้วยครับ .... :m (73): :m (73): :m (86): :m (86):
newbie

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 12:02 น. »
ตื่นแล้วครับพี่น้องชาวTAC กระชุ่มกระชวยกันไปหลายคนเชียว มาดูรูปกันต่อดีกว่า  :m (79):

(ข้าวยังไม่ทาน น้ำยังไม่อาบ ฟันยังไม่แปรง)  :m (7): :m (7): :m (7):

น้องพริตตี้ที่นำหอยมาให้ลุงซานต้าสังเวยยยยย :m (83):

จัดหอยให้ลุงซานต้าใกล้ๆได้เลย ไม่ต้องกลัวน๊ะจ๊ะ  :m (4):

รับมอบหอยกันเรียบร้อย ต่อไปลุงซานต้าจะเทสแล้วน๊ะครับ  :m (50):

เปิดน้องหอยรวดเร็วดั่งมืออาชีพ  :m (73):

และแล้วน้องหอยก้อโดนสังเวย....... :m (83):

(เริ่มเสียงหล่อ) หอยนี้จัดเป็นหอยชั้นดี หร่อยมากครับ รีบจัดให้พี่น้องทุกคนทานได้ครับน้าเขียง  :m (17):

(ถ้าล่วงเกินน้าซานต้ามากไป ขอโทษด้วยน๊ะคร๊าบบบบบบ :m (3): :m (3): :m (3):)

ออฟไลน์ 1G

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 12:03 น. »
คนที่เฮียถามถึงคือน้องคนนี้นะครับ ชื่อแนท

เฮียเสียดายที่ไม่ได้มาป่าวครับ ที่ถามเนี่ีย....อิอิ  :m (49): :m (49):
newbie

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: วันอาทิตย์ 25 ธันวาคม 2011 เวลา 12:04 น. »
ไม่มีอะไรหรอกครับ  :m (62):  ขำๆกัน ยังงัยก้อต้องขอโทษหากน้องๆไม่ได้ไปดูแลโต๊ะอื่นๆนะครับ  :m (3):

เฮ้ยยย จริงป่าว

แบบนี้ทำงานไม่คุ้มค่าจ้างเลยนะเนี้ย  :m (66):

หรือว่าสามหนุ่มมีอะไรทีเด็ด สาวๆเลยติดหนึบไม่ยอมย้ายก้น  :m (1):

เฮียครับเห็นหน้าหนุ่มๆแต่ละคนสิครับ ฝั่ง สว.แต่ละคน ได้แต่มองตาเศร้าๆ(ปนอิดฉา)  :m (1):