คลับสำหรับคนชอบเครื่องเสียง > Member systems

การเดินทางครั้งใหม่ของ พจน์หลังสวน

(1/199) > >>

supotboon:
ลำโพงตัวนี้ผมรอคอยเธอมาแสนนานกว่าจะได้ครอบครอง และหลอกเพื่อนๆใว้เยอะว่าอยากได้ลำโพงตัวโน้นตัวนี้ถามเพื่อนๆไปเรื่อย แต่ในที่สุดก็มีพี่ที่ใจดีปล่อยมาให้ครอบครอง และก็ไม่ผิดหวังกับเสียงที่ได้ เสียงแบบนี้หามานานแล้ว  :yoyo (86):

Z4:
อีตาขี้เห่อ ยินดีด้วยค้า.......บ :yoyo(70):

SIRIN:
JBL :yoyo(67):  สวยมากครับ

pongzzz:
ยินดีด้วยครับ  :yoyo(16): :yoyo(16): :yoyo(16):   ได้เสียงที่อยากได้มานาน :yoyo(70): :yoyo(1): :yoyo(1):  หวังว่าตัวนี้อยู่จนหม้อข้าวดำนะครับ :yoyo(31): :yoyo (94): :yoyo (94):

แล้วต้องเปลี่ยนแอมป์เป็น Mc หรือเปล่าเนี่ย  :yoyo(64):

miu:
 :yoyo (80): :yoyo (80):

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version