ผู้เขียน หัวข้อ: เดินเล่นแล้วเจอ เอามาฝากคนชอบ  (อ่าน 6901 ครั้ง)

ออฟไลน์ petrepan

• ชอบคุย
เดินเล่นแล้วเจอ เอามาฝากคนชอบ
« เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 12:44 น. »

ร้านนี้อยู่กลางเมืองมิวนิค เดินเรื่อยมาจาก Walking Street กลางเมืองได้

ออฟไลน์ Witti

• รุ่นใหญ่
    • DIbY SWIT
Re: เดินเล่นแล้วเจอ เอามาฝากคนชอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 12:52 น. »
จุด แดง  :yoyo(23):

ออฟไลน์ tomutt

• ชอบคุย
Re: เดินเล่นแล้วเจอ เอามาฝากคนชอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 12:52 น. »
โอ้ leica Shop

ออฟไลน์ pumpui

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 12:57 น. »
ใช่อยู่แถวๆ Marienplatz หรือเปล่าครับ

แล้วที่มิวนิคตอนนี้มีหิมะหรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 13:04 น. โดย pumpui »
LINN SONDEX LP12, VPI CLASSIC, THORENTS TD124, MUSICHALL MMF-5, TECHNIC SL-1200 MK5, ASR MINIBASIS, ESOTERIC X-05, PRIMALUNA PROLOGUE-3, PRIMALUNA PROLOGUE-7 (MONOBLOCK), ACCUPHASE E600, HARBETH SHL-5,

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 13:15 น. »

:yoyo(53):   เดี๋ยวไปเมื่อไหร่แล้วจะแวะไปครับ
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ Santa

• LINN
  • คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 13:18 น. »
ไปจอง M10 :yoyo(29):
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

ออฟไลน์ sirotseta

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 13:24 น. »
ที่ paragon กำลังจะมี ใกล้ร้านลุงแหละ

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 13:43 น. »
จุดแดง=ไล่ล่า?

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 14:02 น. »
ไปจอง M10 :yoyo(29):

ลุงครับ ซื้อทั้งที ต้องไปที่โน่นเลย ไปเดินเล่นก่อน แล้วค่อยไปซื้อ
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ petrepan

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 14:30 น. »
ใช่อยู่แถวๆ Marienplatz หรือเปล่าครับ

แล้วที่มิวนิคตอนนี้มีหิมะหรือเปล่าครับ

จาก Marienplatz เดินไปทางร้านขายของพวกมียี่ห้อดังครับ
รู้สึกว่าจะผ่านร้านขายของเล่น Aston Martin ด้วย

หิมะไม่มีแล้ว แต่ฝนมาครับ บางวันก็ตกทั้งวัน เสื้อผ้าเตรียมไปทั้งฝน สบายๆ และหนาวเล็กๆ

ออฟไลน์ mhero

• All I Have Is Music
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 14:41 น. »

ออฟไลน์ pumpui

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 15:50 น. »

จาก Marienplatz เดินไปทางร้านขายของพวกมียี่ห้อดังครับ
รู้สึกว่าจะผ่านร้านขายของเล่น Aston Martin ด้วย

หิมะไม่มีแล้ว แต่ฝนมาครับ บางวันก็ตกทั้งวัน เสื้อผ้าเตรียมไปทั้งฝน สบายๆ และหนาวเล็กๆ

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะชวนพี่เขียงไปเดินหาโมเดลรถไฟมาเล่น
LINN SONDEX LP12, VPI CLASSIC, THORENTS TD124, MUSICHALL MMF-5, TECHNIC SL-1200 MK5, ASR MINIBASIS, ESOTERIC X-05, PRIMALUNA PROLOGUE-3, PRIMALUNA PROLOGUE-7 (MONOBLOCK), ACCUPHASE E600, HARBETH SHL-5,

ออฟไลน์ yosavee

• ชีวิตสนุก กับอิสรภาพ....ความโสด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 17:12 น. »
ที่Berlin มีร้านเครื่องเสียงหรือแผ่นเสียงขายมั่งไหมครับ
แนะนำด้วยครับ :yoyo(65):ขอบคุณครับ
ของดีแค่ไหน สุดท้ายไม่เซต ก็เสร็จทุกราย ไม่ทำไม่ฝึก ไม่รู้ จิงจิงนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟ

ออฟไลน์ jibjoy

• ไม่มีกิเลส ก็ไม่มีเครื่องเสียง..
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันเสาร์ 24 มีนาคม 2012 เวลา 17:39 น. »
ที่Berlin มีร้านเครื่องเสียงหรือแผ่นเสียงขายมั่งไหมครับ
แนะนำด้วยครับ :yoyo(65):ขอบคุณครับ
http://www.lonelyplanet.com/germany/berlin/shopping/music :yoyo (94):
<a href="http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/9/93/Horn_loudspeaker_animation.gif" target="_blank" class="new_win">http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/9/93/Horn_loudspeaker_animation.gif</a>

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 29 มีนาคม 2012 เวลา 11:14 น. »

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะชวนพี่เขียงไปเดินหาโมเดลรถไฟมาเล่น

ตอนนี้ไม่กล้าซื้อมาครับ เดี๋ยวมีคนมารับไปอีก  :yoyo (99):

ออฟไลน์ Meiji

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันศุกร์ 11 พฤษภาคม 2012 เวลา 10:13 น. »
น่าจะเป็นกล้องในฝันของหลายๆ คนเลยนะครับ :yoyo(72):
เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้...
โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

ออฟไลน์ tribit

• อยากคุย
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันศุกร์ 24 สิงหาคม 2012 เวลา 03:03 น. »
น้าเข้าไปลองเล่นดูม้ัยครับ