ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้ครับ Op-amp, Preamp, Dac, headphone amp มันคืออะไรครับ  (อ่าน 1795 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastname

• หน้าใหม่
  • *
ขอความรู้ครับ Op-amp, Preamp, Dac, headphone amp มันคืออะไรครับ
« เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 เมษายน 2012 เวลา 07:58 น. »

ขอความรู้ครับ Op-amp, Preamp, Dac, headphone amp มันคืออะไรครับ
อยากรู้ความหมายและหน้าที่ของมันแบบภาษาบ้านๆคนไม่มีความรู้เครื่องเสียงอ่ะครับ
ยังไงรบกวนใครมีความรู้ช่วยทำให้กระจ่างทีเถอะครับ
ขอบคุณมากครับ