ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไหนมี cd ของ ENIGMA บ้างคับ  (อ่าน 3753 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
ท่านไหนมี cd ของ ENIGMA บ้างคับ
« เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 11:01 น. »
คือแบบว่าจะขอความกรุณาสัก 1 copy น่ะครับ

ไปหาที่ cap แล้วไม่มีอ่ะครับ
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: ท่านไหนมี cd ของ ENIGMA บ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 11:05 น. »
คือแบบว่าจะขอความกรุณาสัก 1 copy น่ะครับ

ไปหาที่ cap แล้วไม่มีอ่ะครับ

555 ก้อต้องถามใหม่ดิ ขอสักหนึ่งชุดหน่อยนะคร้าบ แล้วไม่บอกหน่อยรึ ว่าชุดไหน
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
Re: ท่านไหนมี cd ของ ENIGMA บ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 11:11 น. »
แบบว่าเขิลไงคับพี่    มาขอฟรีอีกแล้ว หุๆๆๆ

เอาที่มันมี return to innocence ก็พอคับ    เน้นแค่เพลงเดียว หุๆๆ
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 11:19 น. »
แบบว่าเขิลไงคับพี่    มาขอฟรีอีกแล้ว หุๆๆๆ

เอาที่มันมี return to innocence ก็พอคับ    เน้นแค่เพลงเดียว หุๆๆ

งั้นถ้าพี่มี พี่อัดแต่เพลงนี้ไปให้เด้อ....55555
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ Balljovi

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 13:58 น. »
ผมมีแต่เพลงนี้เพลงเดียวอ่ะ เป็น MP3 เน้อ...  :m (89):

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 14:12 น. »
อืม  ไม่น่าเชื่ออ่ะคับ  ไม่มีใครฟัง enigma เลยยยย   หุๆๆๆ

ขอบคุณคุณบองโจวี่ นะครับ  แต่ไม่เป็นไรคับ  mp3 ผมมีแล้วคับ  :m (19):

ออฟไลน์ gimkung14

• ลองคุย
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันอังคาร 03 มีนาคม 2009 เวลา 18:35 น. »
ผมมีครับ แผ่นแท้ ชุดรวมฮิต ที่ไม่ใช่ remix นะครับ 
LoveSensualityDevotion - The Greatest Hits
และแน่นอนมีเพลงที่คุณอยากได้ด้วย
ชอบวงนี้มากครับ ซาวนด์เจ๋งดี มีคนเลียนแบบเพียบเลย
แต่ผมชอบเพลง Sadeness Part I, Mea Culpa จากอัลบั้มแรกเลยอ่ะครับ

จะให้ส่งให้ยังไงครับ  :m (50):

ปล. ขอตามหามั่ง ใครมีอัลบั้มของ Sean Maguire, EMF มั่งครับ  :m (35):

ออฟไลน์ Superman

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันอังคาร 03 มีนาคม 2009 เวลา 19:15 น. »
ผมมีครับ ซื้อจากเมกา ต้องไปหาก่อน ไม่รู้สภาพเป็นไง  :m (88):