ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องเสียบหูฟังทำความสะอาดยังไงได้บ้างครับ  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0019

• ชอบคุยมาก
ช่องเสียบหูฟังทำความสะอาดยังไงได้บ้างครับ
« เมื่อ: วันพฤหัสบดี 19 กรกฎาคม 2012 เวลา 22:32 น. »
ไม่ได้ใช้นาน พอเสียบแล้ว มีเสียงจี่ตลอดเลย ขยับเข้าออกก็ไม่หาย จะทำความสะอาดยังไงได้บ้างครับ เอาโซแน็กฉีดลงไปเลยได้ไหม   :yoyo(63):
Player: PC (AMD A6) , Mac mini (late 2009) || USB cable: Custom made from Canare  || DAC: Teac UD-H01 || Audio cable: Audio GD Pink || Int amp: LA Audio V1 , NAD C356bee || Speaker cable: No name || Speaker: Polk Audio RTi A1