ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ cd player ครับ  (อ่าน 1276 ครั้ง)

ออฟไลน์ asd

• หน้าใหม่
  • *
รบกวนแนะนำ cd player ครับ
« เมื่อ: วันเสาร์ 21 กรกฎาคม 2012 เวลา 01:58 น. »
พอดีได้รับชุดเก่าจากพ่อมาเป็น pass labs monoblock aleph 1  areal acoustic 10T  wadia27 สายtara labs แต่อยากได้ cd player ใหม่่ที่เข้ากับระบบนี้ครับ พอดีของพ่อ wadia20 มั๊งมันไม่ค่อยดีแล้ว
พอดีมือใหม่แต่มีของเก่าเลยอยากรู้ว่าระบบนี้จะพอต่อยังไงให้อ่าน dvd bluray ได้ไหมครับ รบกวนท่านผู้รู้ด้วย
ขอบคุนมากคับ :yoyo(65):

ออฟไลน์ meenn

• ชอบคุยมาก
Re: รบกวนแนะนำ cd player ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันเสาร์ 21 กรกฎาคม 2012 เวลา 03:05 น. »
ผมแนะนำให้ไปตั้งคำถามในห้อง Lobby เลยครับ รับรองได้คำตอบที่ดีๆมากเลย(ดูจากชุดที่มี) :yoyo (88): :yoyo (88):