ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ  (อ่าน 1504 ครั้ง)

ออฟไลน์ naimnatnod

• รุ่นใหญ่
    • Siriwan Guesthouse
สวัสดีครับ
« เมื่อ: วันอาทิตย์ 15 มีนาคม 2009 เวลา 14:41 น. »
สวัสดีครับ คุณ Sorradej ไปตามมาหลังจากที่ได้เคยคุยกันผ่านทาง musicfountain นานมาแล้ว

ก็ขอสมัครเป็นสมาชิกที่นี่ด้วยคนครับ

ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: สวัสดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 15 มีนาคม 2009 เวลา 16:12 น. »

ขอบคุณครับพี่...

รบกวนพี่ลงชุดที่พี่ฟังด้วยนะครับ...

ชุดของพี่น่าสนใจมากๆเลย...
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์