ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นแฟนรายการวิทยุ MSM Action บ้างครับ  (อ่าน 1537 ครั้ง)

ออฟไลน์ a-boy

• อยากคุย
  • **
ใครเป็นแฟนรายการวิทยุ MSM Action บ้างครับ
« เมื่อ: วันจันทร์ 03 กันยายน 2012 เวลา 02:33 น. »
 :yoyo (95):

ผมเป็นแฟนรายการวิทยุ MSM Action ตัวยงเลยครับ
ที่ FM99 จ-ศ 1300 น. - 1400 น.
ให้ความรู้เกี่ยวกับหนังครับ
DJ จะมีคุณเกี้ยง นันท์กว้าง ด้วยครับ

ออฟไลน์ a-boy

• อยากคุย
  • **
Re: ใครเป็นแฟนรายการวิทยุ MSM Action บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันจันทร์ 10 กันยายน 2012 เวลา 02:27 น. »
:yoyo(75):

ฟังอยู่คนเดียวเลย

ออฟไลน์ WIT

• คุยเก่งมาก
Re: ใครเป็นแฟนรายการวิทยุ MSM Action บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันจันทร์ 10 กันยายน 2012 เวลา 05:50 น. »
เหมือนว่า เคยฟัง ครั้ง 2 ครั้ง วิจารณ์หนัง หรือไงเนี้ยะ แล้วก็ลืมไปไม่ได้ติดตามครับ
INT.AMP ACCUPHASE  E350, CD :CONSONANCE DROPLET CDP 5.0 HD, SPEAKER : AMPHION ARGON3 SPEAKER CABLE : VIARD  HD12  & RCA.  XAV RHYTHM & KIMBER HERO AC CARDAS GOLDEN REF  PRE ;PhD Sound Engineering: The Signal PhD Power Station, DC ; Nordost QV2 line harmoniser ,  AV ZONE PLUS 500 MKII, UPGRADE DC FILTER,  PERFECT POWER SUPER DC,DC Blocking  Audyn,LUNAR1 MAGIC RESONANCE