ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเล่นซีดี Ayre CX-7eMP ใช้ฟิวส์อะไรดีครับ  (อ่าน 1610 ครั้ง)

ออฟไลน์ bailey

• ชอบคุยมาก
เครื่องเล่นซีดี Ayre CX-7eMP ใช้ฟิวส์อะไรดีครับ
« เมื่อ: วันพุธ 17 ตุลาคม 2012 เวลา 16:01 น. »
          :yoyo (80):  รบกวนพี่ๆ ช่วยเเนะนำฟิวส์ให้หน่อย....ว่าตัวไหนลงตัว ขอบคุณครับ     :yoyo (81):

ออฟไลน์ Oddy

• รุ่นใหญ่
Re: เครื่องเล่นซีดี Ayre CX-7eMP ใช้ฟิวส์อะไรดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 17 ตุลาคม 2012 เวลา 16:17 น. »
ผมใช้ hifi tuning ตัวท๊อป เสียงดีขึ้นเยอะครับ

หวานขึ้น ปลายพริ้ว น้ำหนักดี

• ชอบคุยมาก
Re: เครื่องเล่นซีดี Ayre CX-7eMP ใช้ฟิวส์อะไรดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 17 ตุลาคม 2012 เวลา 16:23 น. »
ผมใช้ hifi tuning ตัวท๊อป เสียงดีขึ้นเยอะครับ

หวานขึ้น ปลายพริ้ว น้ำหนักดี
              ใช่ตัว Supreme  หรือเปล่า  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Oddy

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพุธ 17 ตุลาคม 2012 เวลา 16:27 น. »
ใช่ครับ

ออฟไลน์ Artikich

• รุ่นใหญ่
  • คนมันจน ก็เลยต้องใช้ ชุดเล็กๆ กระจ๊อกๆ ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพุธ 17 ตุลาคม 2012 เวลา 16:27 น. »
Saturn ขายไปแล้วหรอครับ

เห็นแว๊ปๆมีตัวนึงสีดำ ฝากขายใน audioteams ไม่รุ้ว่าใช่หรือเปล่า

ยินดีด้วยครับ :yoyo (77):

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันพุธ 17 ตุลาคม 2012 เวลา 17:03 น. »
Saturn ขายไปแล้วหรอครับ

เห็นแว๊ปๆมีตัวนึงสีดำ ฝากขายใน audioteams ไม่รุ้ว่าใช่หรือเปล่า

ยินดีด้วยครับ :yoyo (77):
    ใช่ครับ  :yoyo (89):  วันที่เอาไปลอง ที่บ้านคนซื้อ เล่นกับอินทรีเกรท  McIntosh เสียงดีมากๆ... ดีกว่าตัวเก่าของคนซื้อเยอะครับ... ผมฟังเเล้วยังรู้สึกเสียดายเลย  :yoyo(30):..  เเต่ตัดสินใจขายเเล้วต้องเดินไปข้างหน้าครับ แล้วกลับมาลุ้น น้อง Ayre ใหม่  :yoyo (84):

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 18 ตุลาคม 2012 เวลา 11:56 น. »
           :yoyo(48):  มีใครได้ลอง ฟิวส์ Hifi tuning ตัว Cardas บ้างไหมครับ อยากรู้ว่าเเตกต่างจากตัว Supreme อย่างไรบ้าง   :yoyo (98):