ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญลงชื่อร่วมงาน " ไทยออดิโอคลับ มีตติ้ง ปาร์ตี้ 2012 "  (อ่าน 121860 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suchai

• Source is King-Let's play Vinyl
  • คุยเก่งมาก
    • www.iwata-th.com
Re: ขอเชิญลงชื่อร่วมงาน " ไทยออดิโอคลับ มีตติ้ง ปาร์ตี้ 2012 "
« ตอบกลับ #480 เมื่อ: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 12:42 น. »
น่าเสียดายจริงๆบรรยากาศน่าสนุกมักๆเลย ผมติดภารกิจต้องพาผบ.ไปฮ่องกง. เลยช๊อบแผ่นมานิดหน่อยเดี๋ยวเอามาอวดนะครับ

น้า oddy เลือกที่ตั้งได้เหมาะมาก. (นั่นน้ากำลังจะทำอะไรครับ หุหุ) :yoyo(27):

เฮียเม้งตัดผมใหม่นี่วัยรุ่นขึ้นเยอะเลยครับ  :yoyo (95):

นัองๆทั้งสามนี่น่ารักจริงจริ๊ง.  :yoyo(29): เด็กน้าเขียงหมดเลยเหรอเนียะ. น่าอิจฉาอ่ะ

Source: Linn LP12/Khan/GS sub/AO-PU7/Musica Baseboard/Radikal/Lyra Kleos + Marantz CD17 KI Fully mod.
Pre: Marantz 7 clone
Pre phono: Lounge LCR mod. + Copla mod.
Power : Linn Klout *4
Speakers: Linn Keltik (Active)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: ขอเชิญลงชื่อร่วมงาน " ไทยออดิโอคลับ มีตติ้ง ปาร์ตี้ 2012 "
« ตอบกลับ #481 เมื่อ: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 15:05 น. »
น่าเสียดายจริงๆบรรยากาศน่าสนุกมักๆเลย ผมติดภารกิจต้องพาผบ.ไปฮ่องกง. เลยช๊อบแผ่นมานิดหน่อยเดี๋ยวเอามาอวดนะครับ

น้า oddy เลือกที่ตั้งได้เหมาะมาก. (นั่นน้ากำลังจะทำอะไรครับ หุหุ) :yoyo(27):

เฮียเม้งตัดผมใหม่นี่วัยรุ่นขึ้นเยอะเลยครับ  :yoyo (95):

นัองๆทั้งสามนี่น่ารักจริงจริ๊ง.  :yoyo(29): เด็กน้าเขียงหมดเลยเหรอเนียะ. น่าอิจฉาอ่ะ

อย่าเอะไปพี่  :yoyo(12):  เดี๋ยวมีคนมาคอยขอเบอร์จากผม  :yoyo(26):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #482 เมื่อ: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 15:56 น. »

ผมว่า ถึงไม่ไป ฮ่องกง น้าสุชัย ก็ไปงานไม่ได้อยู่ดี 555  :yoyo(2): :yoyo(2): :yoyo(2):

ออฟไลน์ SIRIN

« ตอบกลับ #483 เมื่อ: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 16:30 น. »
น้า audio-hilo พวกเสื้อแดงหรือครับ (แมนยูฯ)  :yoyo (85):
วันอาทิตย์นำไปก่อน 2 ยังโดนตีเสมอ 2  เกือบไปแล้ว
Analogue  never  die!

ออฟไลน์ boszchinnapat

« ตอบกลับ #484 เมื่อ: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 17:09 น. »
น้า audio-hilo พวกเสื้อแดงหรือครับ (แมนยูฯ)  :yoyo (85):
วันอาทิตย์นำไปก่อน 2 ยังโดนตีเสมอ 2  เกือบไปแล้ว

กองแช่งทำงานครับ
หงษ์ก็พอกัน นำก่อนแท้ๆ เกือบแพ้ละ
Technics SL1200Mkii>Pathos In the groove>Luxman 5L15>Yamaha NS1000

ออฟไลน์ chatchawanb

• ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
« ตอบกลับ #485 เมื่อ: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 19:02 น. »
ได้เจอน้าๆทุกท่านแล้วดีใจครับ ขอบคุณน้าเขียง เฮียเม้ง น้าโจ้ที่พามาส่งและน้าช้วงที่ส่งกลับ น้าเอ็มบอลสำหรับของรางวัลและที่ดูแลเรื่องแอมป์ ขอบคุณจากใจครับ ถ้ากระผมพิมพ์อะไรที่ผ่านมาได้ล่วงเกินน้าๆ ต้องขอโทษด้วยครับ อย่าลืมน้าท่านใดยังไม่ได้รับเสื้อกรุณาติดต่อทางเวปด้วยครับ :yoyo (84):ลืม!ต้นกล้วยไม้ ท่านแม่ฝากขอบคุณมาด้วย ท่านบอกเมื่อไรจะมีงานอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอังคาร 11 ธันวาคม 2012 เวลา 19:26 น. โดย chatchawanb »