ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบางทีอาจได้ร่วมงานกัน  (อ่าน 190717 ครั้ง)

ออฟไลน์ pr683

• หน้าใหม่
  • *
Re: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบางทีอาจได้ร่วมงานกัน
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 11:16 น. »
 :m (3):หมอฟันครับ อยู่ ภูเก็ต

ออฟไลน์ nu

• ชอบคุย
Re: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบางทีอาจได้ร่วมงานกัน
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 11:18 น. »
ทำงานเกี่ยวกับออกแบบตกแต่งภายใน ครับ

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • สมาชิกอาวุโส
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 11:18 น. »
พี่ EMT930 ว่างๆรบกวนช่วยวางยาให้น้าเขียงแอดมิน นอนหลับมั่งน่ะคร้าบ ช่วงนี้ น้าเขียงไม่มีเครื่องเสียงฟัง ท่าทางจะฟุ้งซ่าน นอนไม่ค่อยหลับกระสับกระส่ายค้าบ :m (34):

กำลังเข้าสู่วัยทองแล้ว :m (49):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ dht_tubes

• คุยเก่งมาก
  • มิดไลฟ์ไครซิส
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 11:20 น. »
พี่ EMT930 ว่างๆรบกวนช่วยวางยาให้น้าเขียงแอดมิน นอนหลับมั่งน่ะคร้าบ ช่วงนี้ น้าเขียงไม่มีเครื่องเสียงฟัง ท่าทางจะฟุ้งซ่าน นอนไม่ค่อยหลับกระสับกระส่ายค้าบ :m (34):

กำลังเข้าสู่วัยทองแล้ว :m (49):

*10
หูฮอร์นเหล็ก.............

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 11:22 น. »
ผมสานต่อกิจการของคุณพ่อครับเป็นร้านขายเครื่องหนังสำเร็จรูป :m (17):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ planaria

• อยากคุย
  • **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 15:41 น. »
เป็นมนุษย์เงินเดือนธรรมดาๆ ครับ ทำงานเกี่ยวกับด้านคอมพิวเตอร์ ดูแลระบบสารสนเทศ (Server,DB, S/W, H/W ,NWK ซ่อมบำรุง ติดตั้งระบบ วางระบบ) ให้กับบริษัทขายบ้านจัดสรรแห่งหนึ่งครับ

ออฟไลน์ taweelap

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 17:02 น. »
ผมเป็นร้านขายส่งเสื้อผ้าแฟชั่นอยู่ที่  ชั้น1แพลทตินั่ม ประตูน้ำ ค๊าบบบบ :m (80):
เปลี่ยนไปเรื่อยๆแล้วจะดีเอง

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 21:08 น. »
เป็นบ๋อยครับผม

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 22:35 น. »
เป็นชาวเกาะตกงานคับ     เกาะแม่กินไปวันๆ :m (38): :m (38): :m (38):
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ mimic522

• TAC
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 22:37 น. »
ศา เอาซีดีมาขายได้แล้ววุ้ย ไม่มีอะไรฟังแล้วเนี่ย :m (7):

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 22:39 น. »
เนื่องจากตกงานเลยไม่มีเงินไปถอยของเสี่ยหนุ่มย่านสามพราน

เพราะฉะนั้น  ยังไม่ขายคร้าบบบพี่

อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

• TAC
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 22:43 น. »
หรือ จะไปเอา แด่ก วุฒิ มาเล่นดีฝ่า :m (57):

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 22:49 น. »
หรือ จะไปเอา แด่ก วุฒิ มาเล่นดีฝ่า :m (57):
ดูจากทรงแล้วน่าจะปล่อยยากครับพี่เก๋....ตอนแรกนึกว่าได้wadiaมาแระจะปล่อย.... :m (49):
ยกเว้นไปหักคอถึงสามพราน  เหอๆๆ :m (7):

ออฟไลน์ kornkorn

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 23:00 น. »
เป็นพนักงานบริษัท ขายนมเด็กครับ

ออฟไลน์ ป้อ

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 23:06 น. »

อยากด้ายเหมือนกานค้าบ  :m (83): :m (83): :m (83):

• TAC
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 23:10 น. »
ตอนนี้ไม่มีอะไรฟัง ก็เอา ซีดี นังดำ NAD มาฟังแก้ขัดลำกล้องไปก่อน คร้าบ เฮ้ออออ :m (71):

ออฟไลน์ huat

• คุ้นคิดกับสิ่งที่ตัวรักจะทำได้ดี,เครียด ผมจะเสียใจทุกครั้งที่ใช้อารมณ์
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 23:11 น. »
เกี่ยวกับรถยนต์ ยี้ห้อโตโยต้า ครับ ขาย บริการ อะไหล่ อยู่เพชรบุรี รับกิจการพ่อมาเหมือนกันครับ
คิดว่าน่าจะเรียบเร้อยแล้วครับ ,System ล่าสุด ครับ
Ipod dock(digital out): ONKYO ND-S1
Music Server: duo atom D510, OS:windows XP, Technology:remote desktop from mac + hiface usb to bnc http://www.thaiaudioclub.net/board/index.php?topic=5502.0
Program : Foorbar+ ASIO <---ต้องขอขอบคุณ คุณ machineX ด้วยครับที่สอนวิธี set ,itunes ของ steve jobs
cd transport:CD-Pro2 พี่ Big  , หัวอ่าน: cd-pro2LF  ประกอบ โดย พี่ ปู(MZ5)<--bass กังวาลอย่างไงไม่รู้ รายละเอียดดีมากครับ ไหลลื่นดี
DAC:audio-gd ref 7 (ตัว top ของ audio-gd ต้องนี้ เมืองไทยมีสองตัว)<-- เสียงดีจริงจริง
pre:dared ตัว top
power amp mono block ขับกลางแหลม : dared 300b monoblock
power amp  ขับ Sub ต่อเอง : gain clone 40 watt from "นัฐพงศ์ kit"<-- เดินสาย input output ด้วยสาย home grown ร้านหมูหวาน
ลำโพง horn limited edition TAA
สายลำโพง สายตัดขาย ตัว top ของ tranperent
ตัวรองลำโพง skeet ของ linn <--ต้องขอขอบคุณเฮียเม้งด้วยครับที่แนะนำ
กระบะทรายใครใช้ amp หลอด ไม่ควร พลาด เลยนะครับ ราคามิตรภาพ เสียงเหมือน มัน clear มากขึ้นนะ<--ขอบคุณน้าJazzที่ทำของดีดีออกมา
สาย Digital compass bnc->bnc (ระหว่าง hiface กับ dac) ,OYAIDE FTVS-910 110 ohm (ระหว่าง cd player กับ DAC)<--ขอบคุณbambam01
ชั้นวาง KTT ขอบคุณพี่ศักดิ์ เพิ่งรู้ว่าคนบ้านใกล้เรือนเคียง ทำของดีดี ราคาเหมาะสม ออกมา สั่งทำได้ด้วยนะครับ
ขอบคุณ Admin พี่เขียง ที่ทำ webboard ดีดี ที่ให้ผมแสวงหาความรู้ เพิ่งรู้ว่าบ้านเกิดพี่กับผม อยู่ตรงข้ามกัน ขอบคุณจริงจริงครับ

• TAC
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 23:12 น. »
เฮียฮวดคร้าบ แคมรี ไฮบริด มีราคาเขียงๆเปล่าค้าบ :m (7):

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: วันพุธ 16 กันยายน 2009 เวลา 23:57 น. »
.....ท่านสารวัต หนุ่มอยู่ไหนเนี่ย...ขอแจ้งความ ขณะนี้มี..มือปืนรับจ้าง.มาแฝงตัวอยู่ ในบอร์ดง่ะ... :m (2):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 00:00 น. »

ชักออกทะเล.... :m (14):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

• TAC
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 00:01 น. »
พี่หนุ่มเห็นเงียบๆไป สงสัย กลับไปรายงานตัวที่ สภอ. เลิงนกทา ซะละมั้ง มีมือปืน ผม ก็มือขนล่ะคร้าบ รับจ้างช่วยขนเครื่องเสียง  :m (79):

• คุ้นคิดกับสิ่งที่ตัวรักจะทำได้ดี,เครียด ผมจะเสียใจทุกครั้งที่ใช้อารมณ์
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 01:56 น. »
เฮียฮวดคร้าบ แคมรี ไฮบริด มีราคาเขียงๆเปล่าค้าบ :m (7):
ต้องจองครับ รถไม่คอยมีเลยครับ ได้เดือนละคันเองครับ ยังติด  black order อยู่ เก้าคันเห็น ผู้จักการเขาบอกนะ :m (71): :m (71): :m (71):
คิดว่าน่าจะเรียบเร้อยแล้วครับ ,System ล่าสุด ครับ
Ipod dock(digital out): ONKYO ND-S1
Music Server: duo atom D510, OS:windows XP, Technology:remote desktop from mac + hiface usb to bnc http://www.thaiaudioclub.net/board/index.php?topic=5502.0
Program : Foorbar+ ASIO <---ต้องขอขอบคุณ คุณ machineX ด้วยครับที่สอนวิธี set ,itunes ของ steve jobs
cd transport:CD-Pro2 พี่ Big  , หัวอ่าน: cd-pro2LF  ประกอบ โดย พี่ ปู(MZ5)<--bass กังวาลอย่างไงไม่รู้ รายละเอียดดีมากครับ ไหลลื่นดี
DAC:audio-gd ref 7 (ตัว top ของ audio-gd ต้องนี้ เมืองไทยมีสองตัว)<-- เสียงดีจริงจริง
power amp mono block ขับกลางแหลม : dared 300b monoblock
power amp  ขับ Sub ต่อเอง : gain clone 40 watt from "นัฐพงศ์ kit"<-- เดินสาย input output ด้วยสาย home grown ร้านหมูหวาน
ลำโพง horn limited edition TAA
สายลำโพง สายตัดขาย ตัว top ของ tranperent
ตัวรองลำโพง skeet ของ linn <--ต้องขอขอบคุณเฮียเม้งด้วยครับที่แนะนำ
กระบะทรายใครใช้ amp หลอด ไม่ควร พลาด เลยนะครับ ราคามิตรภาพ เสียงเหมือน มัน clear มากขึ้นนะ<--ขอบคุณน้าJazzที่ทำของดีดีออกมา
สาย Digital compass bnc->bnc (ระหว่าง hiface กับ dac) ,OYAIDE FTVS-910 110 ohm (ระหว่าง cd player กับ DAC)<--ขอบคุณbambam01
ชั้นวาง KTT ขอบคุณพี่ศักดิ์ เพิ่งรู้ว่าคนบ้านใกล้เรือนเคียง ทำของดีดี ราคาเหมาะสม ออกมา สั่งทำได้ด้วยนะครับ
ขอบคุณ Admin พี่เขียง ที่ทำ webboard ดีดี ที่ให้ผมแสวงหาความรู้ เพิ่งรู้ว่าบ้านเกิดพี่กับผม อยู่ตรงข้ามกัน ขอบคุณจริงจริงครับ

Re: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบา#
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 02:11 น. »
ผม...รับจ้างขับ 6-20 ล้อ...แต่ต้องมีปีกด้วยนะ...  :m (19):
เครื่องบินหรือเปล่าครับ :m (49): :m (49): :m (49):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 02:14 น. โดย huat »

ออฟไลน์ nnu

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 04:01 น. »
กระป๋ม...
  ขายพวกไม้อัด mdf วงกบ ประตู หน้าต่าง ฯลฯ อยู่แถวชานเมือง  อะ..ครับ :m (12):

ออฟไลน์ ช้าง

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 08:47 น. »
ผมทำกิจการห้องหาหาร ไทยจีนครับ

ขอเบอร์ sales พี่ Martra หน่อยครับ :D

ผลิตที่นอน เครื่องนอน ส่งรีสอร์ท โรงแรม หรูยัน ม่านรูดครับท่าน
โรงแรมน้องทอมไม่ใช้ แต่บอกให้โรงแรมอื่นในชะอำโทรหา ตลกป่ะ.... :m (50):

Project Ref. ครับพี่น้อง...
เครือชาญอิสระ
ภูเก็ต
http://www.sripanwa.com/
ชะอำ บ้านชานทะเล
คอนโด ตรงสุขุมวิท 42

เครือ Major ครับผม
http://www.v-villashuahin.com/home.html

ขายปลีกก็ขายนะ.....

เอื้อกพี่เขียงเปิดช่อง....ยาววววววววววว  :m (7):

ออฟไลน์ Pae

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 09:04 น. »
เป็นที่ปรึกษากฏหมายอยู่ธนาคาร UOB คร้าบ ใครต้องการความช่วยเหลือด้านกฏหมาย ติดต่อได้คร้าบ เว้นเรื่องกฏหมายครอบครัวกับมรดก(เกียดชมัด) :m (13):

ออฟไลน์ เฮียต๊ะ

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 09:36 น. »
เป็นทาสครับ  ลูกกับเมียใช้ยันเลย .........

เป็นผู้นำเข้าครับ และส่งออกครับ

ออฟไลน์ vtp24

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 09:50 น. »
ผมขายเครื่องมือช่างซ่อมรถยนต์  เครื่องวิเคราะห์ปัญหา(สแกนเนอร์)ครับ

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 10:04 น. »
เฮียฮวดครับ toyotaมีโครงการออกรถ viosเป็นแก็ส cng มั้ยครับ

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 10:41 น. »
ผมทำเกี่ยวกับอะไหล่รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ ป้อ

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 10:46 น. »
เฮียฮวดครับ toyotaมีโครงการออกรถ viosเป็นแก็ส cng มั้ยครับ

ไม่ใช่เฮียฮวดแต่ทำงานด้านรถยนต์

ขออนุญาตฟันธงว่าไม่น่ามีครับ

เพราะยอดผลิตไม่น่าสู้ Altis ที่ขายแท๊กซี่ด้วยได้ครับ

ทำ Altis คุ้มกว่า

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 10:52 น. »
altis มันใหญ่ไปครับ จะซื้อให้ลูกน้องใช้ครับ ขับคนเดียวไม่มีใครนั่ง ครั้นจะซื้อแล้วติกแก็สเค้าก็จะหยุดรับประกันเครื่องยนต์ทันที

คุณ dht_tubes ทำเกี่ยวกับอะไหล่รถยนต์ครับ :  เป็นโรงงานผลิต หรือขายส่งขายปลีกครับ

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 11:03 น. »
ขายปลีกและส่งครับเฮียต๊ะ

vios นั้นถ้าใช้เยอะ วิ่งเยอะ ผมว่าซื้อมาแล้วเอามาติด LPG แบบแท๊กซี่ก็ไม่น่ามีปัญหานะ
เครื่องยนต์โตโยต้าเอามาติด LPG ไม่ค่อยได้ยินว่ามีปัญหาอะไรเลย ระบบต่างๆ มันเอื้อสำหรับติดแก๊สอยู่แล้วครับ

เพื่อนผมก็ใช้หลายคันในบริษัทก็ประหยัดดีครับ แต่ก็ต้องทำใจเสียเรื่องการประกันไป แต่เท่าที่คำนวนดูถ้าวิ่งปีละ 50000 โลขึ้นไป คุ้มแน่นอนครับ

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 11:22 น. »
ทำอาชีพคล้ายกันครับ รถยุโรปหรือญี่ปุ่นครับ

ออฟไลน์ Martra

• TAC
  • Emotional Drive by EMT
    • http://www.vonorfivestars.com
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 11:50 น. »
ผมทำกิจการห้องหาหาร ไทยจีนครับ

ขอเบอร์ sales พี่ Martra หน่อยครับ :D

ผมเป็นเซลล์เองครับ ส่งเบอร์ไปแล้ว... :m (50):
Vonor Five Stars - One stop solution for Bed&Bedding product. http://www.vonorfivestars.com

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 12:14 น. »
ทำอาชีพคล้ายกันครับ รถยุโรปหรือญี่ปุ่นครับ

ญี่ปุ่นครับ เน้นรถใหญ่ครับ

ออฟไลน์ kitty

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 13:29 น. »
ผมไม่ชอบทำ แต่ชอบอู้ แล้วก็อยากได้เงินเยอะๆ ครับ

ออฟไลน์ jazz

• TAC
  • เชิญเที่ยวทะเลประจวบฯจ้า
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 14:12 น. »
ผมไม่ชอบทำ แต่ชอบอู้ แล้วก็อยากได้เงินเยอะๆ ครับ

ประเสริฐ๕๕๕ :m (7):

น้าอิ๊ด  ไม่ค่อยเข้ามาเลยนะ เดี๋ยวนี้.....ติด ญ.  เหรอ....เห่อๆๆ :m (7):

เรื่องแผ่นซีดีจีน  ผมกาลังคิดโครงเรื่องอยู่ครับ  อิกไม่นานจะเขียนให้อ่านกัน... :m (56):

:m (15):..... :m (15): :m (15): :m (15):.....ตอนนี้ ห้องโฮมเปิดแล้วจ้า...อย่าลืมไปเม้าท์ กานน้าจ๊า.. :m (15): http://cool-jazzger.blogspot.com/ http://www.israbox.com/

ออฟไลน์ jazz

• TAC
  • เชิญเที่ยวทะเลประจวบฯจ้า
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 14:18 น. »
อ้าว.....ลืมเลยตรู....... :m (27):

ประดับยนต์ ระบบครอบครัวครับ... :m (56):

ผัวติดฟิล์ม  เมียเป็นคนลอก...... :m (7):

คิคิ......ลูกน้องออกไปนานแล้ว... :m (26):

แล้วที่ว่าระบบครอบครัวครือ......

ตื่นเช้า  เมียลุกก่อนจัดการเรื่องลูกไปโรงเรียน

แปดโมง  กลับมานั่งจิบกาแฟ  เอ็กซ์ตร้าโกล์ด  ที่ผมชงให้

ส่วนผม  เนสซอง 3IN1 ครับ  ทานไม่เหมือนกัน... :m (88):

กว่าจะจู๊จี๊ดู๊ดี๊ กันเสร็จ  เก้าโมงกว่า....

แล้วค่อยขับรถไปร้าน   เปิดร้านเหมือนห้าง.....

แต่พอลูกเลิกเรียน ถ้าไม่มีลูกค้า  ก็ปิด สี่โมงเย็ง

อู้ย....จะเบยๆ............ :m (26):

:m (15):..... :m (15): :m (15): :m (15):.....ตอนนี้ ห้องโฮมเปิดแล้วจ้า...อย่าลืมไปเม้าท์ กานน้าจ๊า.. :m (15): http://cool-jazzger.blogspot.com/ http://www.israbox.com/

ออฟไลน์ SuperToMMo

• intendant
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2009 เวลา 14:29 น. »
ดู๋ดี๋กัน แต่เช้า  :m (7):
A/V MAIN SYSTEM: LG 55UB700T/NVIDIA SHIELD Android TV/Linn Majik DS-I/Canary 4S8/Linn Majik 140
STUDIO: Macbook Air Mid 2011/ES9028PRO DAC/Cardas Cross IC/Accuphase E-213/Nordost Blue Heaven SC/JBL 4312M II
MOBILE AUDIO: Pixel XL/iPod nano/B&W P5