ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบางทีอาจได้ร่วมงานกัน  (อ่าน 189107 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sirkainui

• ชอบคุย
Re: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบางทีอาจได้ร่วมงานกัน
« ตอบกลับ #560 เมื่อ: วันพุธ 24 กรกฎาคม 2013 เวลา 00:02 น. »
...พนักงาน ร้านอาหารแหลมเจริญ ซีฟู๊ด  กทม ครับผม

ออฟไลน์ somprasong

• รุ่นใหญ่
Re: อยากรู้ว่าท่านๆ ทำงานอะไรบ้าง เผื่อบางทีอาจได้ร่วมงานกัน
« ตอบกลับ #561 เมื่อ: วันพุธ 24 กรกฎาคม 2013 เวลา 18:17 น. »
...พนักงาน ร้านอาหารแหลมเจริญ ซีฟู๊ด  กทม ครับผม
อยู่แถวไหนครับน้า เผื่อขึ้นไปกทม.จะได้ไปอุดหนุน  :yoyo(58):

ออฟไลน์ Sirkainui

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #562 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 25 กรกฎาคม 2013 เวลา 01:46 น. »
อยู่แถวไหนครับน้า เผื่อขึ้นไปกทม.จะได้ไปอุดหนุน  :yoyo(58):

ผมอยู่สาขาเหม่งจ๋ายครับ อยู่ตรงแยกเหม่งจ๋ายเลยครับ
เบอร์ร้านครับ 02-274-3619
เบอร์ผมครับ 085-891-1391
ยินดีต้อนรับ น้าๆ ทุกท่านครับ  จะบริการให้เต็มที่เลยครับ :yoyo (80):

ออฟไลน์ thada_u

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #563 เมื่อ: วันพุธ 14 สิงหาคม 2013 เวลา 11:08 น. »
ขายเครื่องจักร และอะหลั่ย โรงงานทำไส้หรอก ลูกชิ้น  และ โรงปั่นด้ายครับ ครับ

ออฟไลน์ manit1

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #564 เมื่อ: วันศุกร์ 27 กันยายน 2013 เวลา 20:23 น. »
ฝากเนื้อ ฝากตัวครับ  ทำงานอยู่บ้าน ซ่อม ทีวี มือสองส่งพ่อค้าตลาดนัดอยู่ อ. แกลง  จ. ระยอง :yoyo (81):

ออฟไลน์ Prisda

• ชอบคุย
  • สุขกันเถอะเรา
« ตอบกลับ #565 เมื่อ: วันอังคาร 21 มกราคม 2014 เวลา 21:57 น. »
อยู่ ศูนย์บริหารจัดการเทคโนโลยี สวทช. กระทรวงวิทยาศาสตร์ครับ
บริการประชาชนด้านบ่มเพาะ และพัฒนาธุรกิจเทคโนโลยี ยินดีให้บริการทุกท่านครับผม

ออฟไลน์ jaylae

• ขออภัยมือใหม่หัดฟัง
  • ชอบคุยมาก
  • You'll never walk alone
    • Gifted Catering
« ตอบกลับ #566 เมื่อ: วันจันทร์ 04 สิงหาคม 2014 เวลา 08:01 น. »
ขอเข้าแก๊งค์ด้วยคนนะครับ ถึงจะงบน้อย แต่ก็อยากลองครับ
บริการรับจัดเลีัยงบุฟเฟต์ จัดเลี้ยงค๊อกเทล Gifted Catering
ชื่อ เจ นะครับ
ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับ
มั่วได้อีก ฟังไม่ออก แต่อยากลอง
ทั้งฟังทั้งดูเพลินไปเลย morduant short performance 2
รับจัดเลี้ยงบุฟเฟต์ รับจัดเลี้ยงค๊อกเทล

ออฟไลน์ jaylae

• ขออภัยมือใหม่หัดฟัง
  • ชอบคุยมาก
  • You'll never walk alone
    • Gifted Catering
« ตอบกลับ #567 เมื่อ: วันจันทร์ 04 สิงหาคม 2014 เวลา 08:02 น. »
อยู่ ศูนย์บริหารจัดการเทคโนโลยี สวทช. กระทรวงวิทยาศาสตร์ครับ
บริการประชาชนด้านบ่มเพาะ และพัฒนาธุรกิจเทคโนโลยี ยินดีให้บริการทุกท่านครับผม
อยู่ที่ซอฟต์แวร์ปาร์ค รึว่า ธรรมศาสตร์รังสิตครับ
มั่วได้อีก ฟังไม่ออก แต่อยากลอง
ทั้งฟังทั้งดูเพลินไปเลย morduant short performance 2
รับจัดเลี้ยงบุฟเฟต์ รับจัดเลี้ยงค๊อกเทล

ออฟไลน์ psn

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #568 เมื่อ: วันพุธ 06 สิงหาคม 2014 เวลา 13:21 น. »

ผมเป็นสมาชิกเกือบๆใหม่

ค้าขาย เป็นตัวแทนจำหน่ายสีพ่นรถยนต์ อยู่ย่านรามอินทราครับ

ออฟไลน์ sv_joe

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #569 เมื่อ: วันพุธ 06 สิงหาคม 2014 เวลา 13:48 น. »
เป็นวิศวกรรมกร ระดับรากหญ้า ในรัฐวิสาหกิจ แห่งนิงครับ  :yoyo (84):

ออฟไลน์ Percy298

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #570 เมื่อ: วันพุธ 06 สิงหาคม 2014 เวลา 21:25 น. »
ผู้จัดการกองทุนใส้แห้งครับ  :yoyo (84):

ออฟไลน์ 0019

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #571 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 28 สิงหาคม 2014 เวลา 18:08 น. »
 :yoyo(65): :yoyo(65): มาอยู่หลายปีละ ไม่เคยแนะนำตัวเลย  :yoyo(65): :yoyo(65):

เป็นพนักงานบริษัทขายวัสดุและอุปกรณ์ทางการพิมพ์ครับ ตอนนี้อนาคตเริ่มสั่นคลอนเพราะหัวหน้าใหม่ที่เข้ามา  :yoyo (94):
Player: PC (AMD A6) , Mac mini (late 2009) || USB cable: Custom made from Canare  || DAC: Teac UD-H01 || Audio cable: Audio GD Pink || Int amp: LA Audio V1 , NAD C356bee || Speaker cable: No name || Speaker: Polk Audio RTi A1

ออฟไลน์ TzeTze

• ลองคุย
  • **
« ตอบกลับ #572 เมื่อ: วันอังคาร 16 กันยายน 2014 เวลา 22:36 น. »
อดีต ... ผจก.ส่วน ตรวจสอบคุณภาพรถใหม่ ... คอยตรวจรถนิสสัน ทุกคันที่ออกจากไลน์ผลิต ก่อนส่งให้ดีลเลอร์

ปัจจุบัน ... ผจก. ศูนย์ซ่อมรถบรรทุก ของบริษัทในเครือดั๊บเบิ้ลเอ ที่ปราจีนบุรี ครับ

ออฟไลน์ audio-hilo

• สมาชิกอาวุโส
  • just listen to the music.
« ตอบกลับ #573 เมื่อ: วันจันทร์ 04 มกราคม 2016 เวลา 07:34 น. »
ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อว่าบางทีอาจได้ร่วมงานกันบ้าง....

เพราะช่วงนี้เกิดสภาวะ ย่ำแย่ หาทางทำมาหากิน หน่อยครับ...

แต่หากพี่ๆเพื่อนๆ ไม่สะดวก ไม่ว่ากันครับ...

ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้าด้วยครับ  :m (3):

เริ่มจากผม admin.....

ทำงานเกี่ยวกับ computer  retouch และ ออกแบบ งานสิ่งพิมพ์

<a href="http://www.youtube.com/v/i8RpDB7DV5M&amp;hl=en&amp;fs=1&amp;" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/i8RpDB7DV5M&amp;hl=en&amp;fs=1&amp;</a>

อยากเรียน retouch บ้าง :yoyo(67):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #574 เมื่อ: วันจันทร์ 04 มกราคม 2016 เวลา 14:59 น. »
ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อว่าบางทีอาจได้ร่วมงานกันบ้าง....

เพราะช่วงนี้เกิดสภาวะ ย่ำแย่ หาทางทำมาหากิน หน่อยครับ...

แต่หากพี่ๆเพื่อนๆ ไม่สะดวก ไม่ว่ากันครับ...

ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้าด้วยครับ  :m (3):

เริ่มจากผม admin.....

ทำงานเกี่ยวกับ computer  retouch และ ออกแบบ งานสิ่งพิมพ์

<a href="http://www.youtube.com/v/i8RpDB7DV5M&amp;hl=en&amp;fs=1&amp;" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/i8RpDB7DV5M&amp;hl=en&amp;fs=1&amp;</a>

อยากเรียน retouch บ้าง :yoyo(67):

คอร์สไหนดีครับพี่  :yoyo(58):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ TMY168

• ToMmY
  • รุ่นใหญ่
  • Multiple Eargasm ! ! !
« ตอบกลับ #575 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 09:22 น. »
สวัสดีครับน้าๆ ผม ToMmY เจ้าเก่า ห่างหายไปเสียนาน เบื่องานเก่าเลยออกจากงานมารับส่งลูกเลยวุ่นๆกับมันทั้งวัน
ตอนนี้หันมาขายเครื่องเสียง เป็น authorized dealer ของ Discovery Hifi ของพี่กิตติคุณครับ หน้าร้านยังไม่มีแต่ก็หาอยู่ครับ กะจะเปิดร้านราว Q2-16

ฝากติดตาม FB Page ด้วยนะครับ
https://www.facebook.com/Prestige.Hifi.Bangkok

add มาคุยกะผมได้ครับ
https://www.facebook.com/tommy.prestigehifi

ออฟไลน์ Moonoi

• คุยเก่งมาก
  • Minimalist
« ตอบกลับ #576 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 09:28 น. »
ยินดีด้วยคร๊าบบบ

ร้านพร้อมก็แจ้งนะครับ

:yoyo (86): :yoyo (86):

ออฟไลน์ newnew

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #577 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 09:44 น. »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ น้า Tommy  :yoyo (77): :yoyo (77): :yoyo(16): :yoyo(16):

ขอให้ ขายดี ขายดี รํ่ารวย ๆ ครับ  :yoyo (86):
Audiophiles who believe analog is inferior to digital never own a great cartridge.  Vinyl lovers who ignore digital never own a great DAC.

ออฟไลน์ chatchawanb

• ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
« ตอบกลับ #578 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 09:48 น. »
 :yoyo(16):เปิดร้านเมื่อไร ผมจะไปเฝ้า บ่อยๆ เลยครับ :yoyo(16):

ออฟไลน์ Redrum

« ตอบกลับ #579 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 09:54 น. »
ยินดีด้วยครับน้า tommy ขอให้กิจการรุ่งเรืองครับ  :yoyo(16): :yoyo(16): :yoyo(16):
ตอนนี้เป็น Broker ขายอสังหาอยู่

ใครสนใจจะซื้อหรือขายอสังหาริมทรัพย์ติดต่อได้นะครับ

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #580 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 10:05 น. »
มีงบซักนิดจะจัด ไวส์แมน 301 mk II ครับ :yoyo(3):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ ktt

• ผู้สนับสนุน
  • รุ่นใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #581 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 11:38 น. »
ยินดีด้วยครับน้า Tommy  :yoyo(53): :yoyo(53):

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #582 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 14:18 น. »
 :yoyo(16): :yoyo(16):
Firestone Audio - Korora   -Phono Preamplifier
ว่าแต่เจ้าโฟโน ตัวนี้มันเป็นยังไงหรือครับ เห็นมานานแล้ว :yoyo (84):
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- Technics Su-V9 + Technics SU-7700II/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact

ออฟไลน์ naimnatnod

• รุ่นใหญ่
    • Siriwan Guesthouse
« ตอบกลับ #583 เมื่อ: วันอังคาร 01 มีนาคม 2016 เวลา 14:51 น. »
ยินดีด้วยครับน้าทอมมี่  :yoyo(16): :yoyo (77):
ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ wasuwith

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #584 เมื่อ: วันเสาร์ 05 มีนาคม 2016 เวลา 11:04 น. »
 :yoyo(66): ผมตรวจคนไข้อยู่ในกทม.ครับ มีปัญหาสุขภาพช่วยแนะนำได้ครับ