คลับสำหรับคนชอบเครื่องเสียง > Member systems

ห้องสบาย ๆ ของผม

(1/55) > >>

nirut:

เป็นสมาชิกมาตั้งนานแล้ว  แต่ไม่กล้าโชว์ห้องฟังเพราะมันรก ๆ  เพิ่งจะได้ชั้นวางจากพี่ศักดิ์มาดูดีหน่อยเลยมาเปิดห้องให้น้า ๆ ได้ติดชมกันครับ     ส่วนเรื่องเสียงนี้ชุดของผมจะเสียงประมาณสด ๆ หน่อยครับชอบแนว ๆ นี้ครับ  ระบบที่ใช้ก็ตามลายเซนต์ครับ  ส่วนรูปรายละเอียดไว้จะค่อย ๆ ลงเพิ่มนะครับ เพราะถ่ายภาพจาก i phone เอาแล้วมาลงด้วยคอมพ์มันยุ่งยากจริง ๆ

boszchinnapat:
พี่โจ้เปิดห้อง!

อิอิ คนแรก

nirut:

--- อ้างจาก: boszchinnapat ที่ วันเสาร์ 16 มีนาคม 2013 เวลา 00:14 น. ---พี่โจ้เปิดห้อง!

อิอิ คนแรก

--- End quote ---

น้องบอส มาเร็ว ๆ จริง  ๆ กำลังแก้ข้อความอยู่เลย เข้ามาก่อนแล้ว นับถือ ๆ  :yoyo(58):

Oddy:
 :yoyo (80): :yoyo (80): :yoyo (80):

ตัดใจเอา cm5 ออกแล้วเหรอ

nirut:

--- อ้างจาก: Oddy ที่ วันเสาร์ 16 มีนาคม 2013 เวลา 00:23 น. --- :yoyo (80): :yoyo (80): :yoyo (80):

ตัดใจเอา cm5 ออกแล้วเหรอ

--- End quote ---

ครับพี่อ๊อด. ถ้าเทียบเสียงเจ้า อาโค 80 เสียงทิ้ง cm เยอะเลยครับ แต่ถ้าเอามิติไดนามิค ยังไงก็สูงที่เฮียเม้งเซตให้ไม่ได้จริง ๆ  ผมเลยตัดใจลองดูครับ. เซตลำโพงมาตั้งหลายวันแล้วยังไม่ไปไหนเลย  :yoyo (99): 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version