ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปงาน Electronica Showcase มาบ้างแล้วคะ?  (อ่าน 1472 ครั้ง)

ออฟไลน์ conice_music

• Moderator
  • หน้าใหม่
  • MUSIC is the reason why we Exist!
    • www.conice.co.th
ใครไปงาน Electronica Showcase มาบ้างแล้วคะ?
« เมื่อ: วันพุธ 03 กรกฎาคม 2013 เวลา 15:32 น. »
สวัสดีค่ะ พี่ๆ น้าๆ อาๆ TAC  :yoyo(65):

แอดมินไปงานเปิดตัว Electrinica Showcase ที่จัดขึ้นที่ Siam Paragon Hall ชั้น 5 เมื่อวันพุธที่แล้ว แอดมินมีความรู้สึกว่าปีนี้คนน้อยกว่าปีที่แล้ว (มั๊ง) นะคะ มีใครในนี้ไปแล้วคิดแบบเดียวกับแอดมินบ้างมั๊ยเอ่ย นี่ขนาดปีนี้เชิญเซเล็ปมาร่วมงาน 2 ท่านด้วยกันคือพระเอกสุดหล่อจากแรงเงาอย่างเคน ภูภูมิ และดาราสาวสวยออร่าขาวโบ๊ะอย่าง เกรซ กาญเกล้า ก็ไม่ได้ช่วยดึงดูดผู้มาร่วมงานอย่างถล่มทลายได้  :yoyo (76):

งานนี้ Conice เราก็ไปออกบูทค่ะ ขนเครื่องเสียง พร้อมโปรโมชั่นแบบจัดเต็มไปแน่นร้านเลย หลายท่านแวะเวียนมาเยี่ยมชมและทดสอบคุณภาพเสียงของ PSB Imagine T2 ที่เข้ามาเปิดตัวในงานนี้โดยเฉพาะ

พี่ๆ น้าๆ ทุกท่านถ้าได้ไปร่วมงานก็อย่าลืมแวะไปเยี่ยมเยียนเราบ้างนะคะ ถ้าได้ซื้อของติดไม้ติดมือกลับบ้าน อย่าลืมบอกว่ามาจากเว็บ TAC นะคะ เรามีของสมนาคุณมอบให้สำหรับชาว TAC เท่านั้นค่ะ แล้วพบกันนะคะ  :yoyo (77):

ออนไลน์ vichien

• สมาชิกอาวุโส
  • ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
Re: ใครไปงาน Electronica Showcase มาบ้างแล้วคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 03 กรกฎาคม 2013 เวลา 16:18 น. »
วันก่อนไปมาแล้ว คนก็ไม่น้อยนะครับ ผมว่า....แต่เตะบอลได้ซาบายๆๆๆ :yoyo (84):

t-2 น่าสนใจดีครับ รอสักพักจะไปขอฟังที่ ctw น่าจะดีกว่า เงียบกว่า แล้วก็รอให้เค้าเบิร์นได้ที่ก่อนด้วย
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- PIRIYA E35A + Technics Su-V9/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact

ออฟไลน์ 0019

• ชอบคุยมาก
Re: ใครไปงาน Electronica Showcase มาบ้างแล้วคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 03 กรกฎาคม 2013 เวลา 20:40 น. »
เงียบมากกกกกกก อย่างว่าอ่ะครับ ราคาในงานแทบไม่ต่างจากข้างนอก เผลอๆแพงกว่าด้วย โปรบัตรเครดิตก็มีแต่โฆษณา เอาเข้าจริงไม่ค่อยมีสินค้าที่ได้ลดเลย  :yoyo (76):

สนใจตัว Surround cast แต่ไม่มีโชว์ในงาน มีแต่ป้าย ไว้จะไปลองที่สำนักงานใหญ่ครับ  :yoyo(68):
Player: PC (AMD A6) , Mac mini (late 2009) || USB cable: Custom made from Canare  || DAC: Teac UD-H01 || Audio cable: Audio GD Pink || Int amp: LA Audio V1 , NAD C356bee || Speaker cable: No name || Speaker: Polk Audio RTi A1

• Moderator
  • หน้าใหม่
  • MUSIC is the reason why we Exist!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 กรกฎาคม 2013 เวลา 11:57 น. »
วันก่อนไปมาแล้ว คนก็ไม่น้อยนะครับ ผมว่า....แต่เตะบอลได้ซาบายๆๆๆ :yoyo (84):

t-2 น่าสนใจดีครับ รอสักพักจะไปขอฟังที่ ctw น่าจะดีกว่า เงียบกว่า แล้วก็รอให้เค้าเบิร์นได้ที่ก่อนด้วย

5555 เตะบอลได้สบาย (อ่านแล้วขำแทบตกเก้าอี้)

PSB T2 ตอนนี้มีให้ฟังแค่ 2 ที่เองค่ะ คือสาขาสนง.ใหญ่ ในซอยม.หอการค้ากับในงาน Electronica เอาไว้เสร็จงานแล้วแอดมินจะแจ้งให้ท่านทราบอีกทีนะคะ ว่าหาฟังได้ที่ไหนอีกบ้างค่ะ  :yoyo(65):

• Moderator
  • หน้าใหม่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 กรกฎาคม 2013 เวลา 12:00 น. »
เงียบมากกกกกกก อย่างว่าอ่ะครับ ราคาในงานแทบไม่ต่างจากข้างนอก เผลอๆแพงกว่าด้วย โปรบัตรเครดิตก็มีแต่โฆษณา เอาเข้าจริงไม่ค่อยมีสินค้าที่ได้ลดเลย  :yoyo (76):

สนใจตัว Surround cast แต่ไม่มีโชว์ในงาน มีแต่ป้าย ไว้จะไปลองที่สำนักงานใหญ่ครับ  :yoyo(68):

ราคาของบูทอื่นแอดมินไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แต่ของ Conice ราคาอยู่ในช่วงโปรฯตามที่แจ้งเลยนะคะ เห็นด้วยกับเรื่องบัตรเครดิต และเรื่อง On Top ที่โฆษณาไว้เยอะ แต่เงื่อนไขการใช้บัตรก็เยอะเช่นกัน แอดมินเองยังงงเลยค่ะ

ตัว Soundcast เรียนเชิญมาฟังที่สนง.ใหญ่ได้เลยค่ะ สะดวกกว่า จะมาวันไหนแจ้งล่วงหน้านะคะ จะได้เตรียมของว่างไว้ให้ทานค่ะ แล้วพบกันนะคะ :yoyo(65):