ผู้เขียน หัวข้อ: Conice HiFi Festival 2015 เริ่มขึ้นแล้วนะคะ  (อ่าน 1850 ครั้ง)

ออฟไลน์ conice_music

• Moderator
  • หน้าใหม่
  • MUSIC is the reason why we Exist!
    • www.conice.co.th
Conice HiFi Festival 2015 เริ่มขึ้นแล้วนะคะ
« เมื่อ: วันเสาร์ 20 มิถุนายน 2015 เวลา 15:42 น. »
เราเดินทางมาถึงช่วงเวลากลางปีกันแล้วนะคะ ซึ่งแน่นอนว่าพอมาถึงช่วงนี้แฟนๆประจำของโคไน้ซ์ฯ ต้องเตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมทรัพย์ และเตรียมการเป็นเจ้าของเครื่องเสียงและลำโพงดีๆ เพราะ Conice Hi-Fi Festival 2015 เป็นอีกหนึ่งโปรโมชั่นใหญ่ประจำปีที่เรานำสินค้าทุกรุ่น ทุกแบบ ทุกยี่ห้อ มาลดราคา ขายกันทุกสาขาไม่ว่าจะเป็น Show Room, CTW, Seacon Square, Conice เชียงใหม่- นครศรีธรรมราช-หาดใหญ่ รวมไปถึงสาขาใน THe Mall บางกะปิ -งามวงศ์วาน -บางแค และพารากอน โดยงานนี้จัดขึ้น 1 เดือนเต็ม ตั้งแต่วันที่ 16 มิย. นี้ ถึง 15 กค.ค่ะ

ออฟไลน์ jaylae

• ขออภัยมือใหม่หัดฟัง
  • ชอบคุยมาก
  • You'll never walk alone
    • Gifted Catering
Re: Conice HiFi Festival 2015 เริ่มขึ้นแล้วนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2015 เวลา 08:28 น. »
ไม่แนะนำหน่อยเหรอครับตัวไหนลดแค่ไหน :yoyo(13):
มั่วได้อีก ฟังไม่ออก แต่อยากลอง
ทั้งฟังทั้งดูเพลินไปเลย morduant short performance 2
รับจัดเลี้ยงบุฟเฟต์ รับจัดเลี้ยงค๊อกเทล

ออฟไลน์ zeed2000

• คุยเก่งมาก
Re: Conice HiFi Festival 2015 เริ่มขึ้นแล้วนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2015 เวลา 10:53 น. »
นั่นสิๆ ขอรายการ Promotion ที่น่าสนใจหน่อยครับ
ก้าวหน้า ตามหา สิ่งที่ใช่
Main: Esoteric K-01x & Accuphase DP-720 -> Pre Burmester 808mk5 -> Power Amp Burmester 911mk3 -> Wilson Sasha 2
รอขาย:

ออฟไลน์ chatchawanb

• สมาชิกอาวุโส
  • ขอเวลาทำเพื่อเมีย....I'll be back
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2015 เวลา 11:08 น. »
NAD ลด10% ยกเว้น Master series ลด5%
ลำโพงNHT PSB Velodyne ทุกรุ่น ลด10%
Supra ลด35%
ตัวอย่างลดสุดๆ NAD DAC2 จาก17000บ เหลือ9000บ
ข้อมูล จาก life entertainment ฉบับล่าสุด :yoyo (86):

ออฟไลน์ jaylae

• ขออภัยมือใหม่หัดฟัง
  • ชอบคุยมาก
  • You'll never walk alone
    • Gifted Catering
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2015 เวลา 14:21 น. »
สองวันก่อนผ่านไปดูที่เดอะมอลล์งามวงศ์วานคนขายไม่บอกไรเลย
เดี๋ยววันนี้ไปดูใหม่ดีกว่า ว่าจะซื้อสายrcaพอดีแต่ไม่รู้ราคาที่คนขายบอกลดรึยัง
เลยซื้อแต่หัวบบานาน่าของไรหว่า บิทาเนียรึป่าวจำไม่ได้รราคาเท่าไหร่ก็จำไม่ได้
ต้องไปดูใหม่ :yoyo(62):
มั่วได้อีก ฟังไม่ออก แต่อยากลอง
ทั้งฟังทั้งดูเพลินไปเลย morduant short performance 2
รับจัดเลี้ยงบุฟเฟต์ รับจัดเลี้ยงค๊อกเทล

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันจันทร์ 22 มิถุนายน 2015 เวลา 15:38 น. »
ผมก็แฟน nad ครับ  มีเต็มบ้าน

ตอนนี้ก็ฝากอยู่ที่โคไนซ์ 2 ตัว :yoyo (78):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ conice_music

• Moderator
  • หน้าใหม่
  • MUSIC is the reason why we Exist!
    • www.conice.co.th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2015 เวลา 18:21 น. »
ไม่แนะนำหน่อยเหรอครับตัวไหนลดแค่ไหน :yoyo(13):
นั่นสิๆ ขอรายการ Promotion ที่น่าสนใจหน่อยครับ

ดูรายละเอียดโปรโมชั่นจากลิงค์ได้เลยค่ะ
http://www.conice.co.th/Products/NHT/Classic-Series

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 02 กรกฎาคม 2015 เวลา 18:23 น. »
c3 ลดเยอะทีเดียว มันน่าๆๆ
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- PIRIYA E35A + Technics Su-V9/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact