ผู้เขียน หัวข้อ: EL34 พิการรึป่าวครับ  (อ่าน 1015 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaylae

• ขออภัยมือใหม่หัดฟัง
  • ชอบคุยมาก
  • You'll never walk alone
    • Gifted Catering
EL34 พิการรึป่าวครับ
« เมื่อ: วันพุธ 24 มิถุนายน 2015 เวลา 23:01 น. »

:yoyo(26):ขามันหายไปขาหนึ่งรึป่าวครับแบบนี้เพื่อนมันอีก3หลอดก็มีครบนะครับ :yoyo (85):
มั่วได้อีก ฟังไม่ออก แต่อยากลอง
ทั้งฟังทั้งดูเพลินไปเลย morduant short performance 2
รับจัดเลี้ยงบุฟเฟต์ รับจัดเลี้ยงค๊อกเทล

ออฟไลน์ NooM

• Moderator
  • สมาชิกอาวุโส
  • คนที่อยู่ตรงกลางครับ???
Re: EL34 พิการรึป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 24 มิถุนายน 2015 เวลา 23:24 น. »
ไม่พิการหรอกครับ EL34 ขาพิน 6 ไม่ได้ต่อกับอะไรไว้น่ะครับ

บางยี่ห้อก็มีขาครบบ้าง ให้มาเท่าที่ใช้จริงบ้างก็ว่ากันไป ถือว่าปกติครับ

ออฟไลน์ jaylae

• ขออภัยมือใหม่หัดฟัง
  • ชอบคุยมาก
  • You'll never walk alone
    • Gifted Catering
Re: EL34 พิการรึป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 24 มิถุนายน 2015 เวลา 23:52 น. »
อ้อ....ขาที่ไม่จำเป็น ขอบคุณครับ
แล้วถ้าแอมป์มันดังไม่เท่ากันทั้งสองครั้งนี่มันน่าจะมาจากอะไรครับ :yoyo(61):
มั่วได้อีก ฟังไม่ออก แต่อยากลอง
ทั้งฟังทั้งดูเพลินไปเลย morduant short performance 2
รับจัดเลี้ยงบุฟเฟต์ รับจัดเลี้ยงค๊อกเทล