ผู้เขียน หัวข้อ: สายลำโพง ecos ดีไหม  (อ่าน 3733 ครั้ง)

ออฟไลน์ nu

• ชอบคุย
สายลำโพง ecos ดีไหม
« เมื่อ: วันศุกร์ 11 ธันวาคม 2009 เวลา 17:46 น. »
ท่านใดเคยใช้สายลำโพงยี่ห้อ ecos ไหมเสียงเป็นอย่างไรถ้าเปรียบเทียบกับ jentec sky หรือ canare , supra
จะนำมาใช้ดูหนังฟังเพลง รบกวนช่วยเปรียบเทียบด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chanu

• ชอบคุย
  • เบื่อก็ดูหนัง ว่างก็ฟังเพลง เซ็งก็ออกไปร่อน
Re: สายลำโพง ecos ดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:03 น. »
canare ครับคุณ nu  ( ชื่อเดียวกันเลย หุหุ  :m (13):)

ไม่ผิดหวังแน่นอน เสียงมาเต็มๆครบทุกย่านชุดดูหนังผมเปลี่ยนเป็น canare หมดแล้ว

ลองเอาสายคู่หน้ามาเล่นไบไวร์กับชุดฟังเพลง กลายเป็นว่าตอนนี้ยังไม่อยากถอดออกเลยครับ ชอบ !!!

ของถูก ของดี มีในโลกครับ  :m (17):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:10 น. โดย chanu »

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • สมาชิกอาวุโส
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:26 น. »
canare ครับคุณ nu  ( ชื่อเดียวกันเลย หุหุ  :m (13):)

ไม่ผิดหวังแน่นอน เสียงมาเต็มๆครบทุกย่านชุดดูหนังผมเปลี่ยนเป็น canare หมดแล้ว

ลองเอาสายคู่หน้ามาเล่นไบไวร์กับชุดฟังเพลง กลายเป็นว่าตอนนี้ยังไม่อยากถอดออกเลยครับ ชอบ !!!

ของถูก ของดี มีในโลกครับ  :m (17):

+1ครับ...เส้นนี้คุ้มตังมากๆ..ต่อไบ-ไวร์/ไบ-แอมป์ได้...คู่เดียวใช้ยาวเลย.. :m (49):ถ้าไม่คัน..แฮ่ๆ :m (88):

• intendant
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:31 น. »
จับมาแต่งหน้าทาปาก..สวยครับ..สำหรับ4s11  :m (17):

• ชอบคุย
  • เบื่อก็ดูหนัง ว่างก็ฟังเพลง เซ็งก็ออกไปร่อน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:35 น. »
จับมาแต่งหน้าทาปาก..สวยครับ..สำหรับ4s11  :m (17):

สวยรูป จูบหอม  :m (67):

อันนี้คุณ toos เข้าหัวเองป่ะ สวยอ่ะ ของผมยังลุ่ยๆอยู่เลย

เดี๋ยวต้องใส่ท่อเหี่ยวบ้างแหละ  :m (88):

• intendant
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:43 น. »
เข้าเองครับพี่นุ..ผมว่าพี่น่าจะหาหนังงู+ท่อหด+บานาน่ามาใส่นะครับ...ผมว่าเวลาใช้งานมันสะดวกดีนะ  อีกอย่างเวลามองแล้วมันสวยดีอ่ะ   :m (60):

ออฟไลน์ NooM

• TAC
  • คนที่อยู่ตรงกลางครับ???
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 00:52 น. »
canare ครับคุณ nu  ( ชื่อเดียวกันเลย หุหุ  :m (13):)

ผมว่าเดี๋ยวคงมีพี่ nuu มาช่วยตอบอีกคนน่ะครับ เห็นแว่บๆ อยู่ :m (50):

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 01:02 น. »
เข้าเองครับพี่นุ..ผมว่าพี่น่าจะหาหนังงู+ท่อหด+บานาน่ามาใส่นะครับ...ผมว่าเวลาใช้งานมันสะดวกดีนะ  อีกอย่างเวลามองแล้วมันสวยดีอ่ะ   :m (60):

คู่หน้าของลำโพง  L R C  ให้คุณพจน์ใส่ท่อหด หนังงูแล้วครับเพียงแต่ผมมาเข้าหัวบานาน่าเอง ทีนี้ยังไม่ได้ใส่ท่อหดตรงปลายสายที่มัดคู่กัน มันเลยดูเก้ๆกังๆพิกล ส่วน SR ข้างละ 8 เมตร ใส่หนังงูดีมั้ย   :m (7):

canare ครับคุณ nu  ( ชื่อเดียวกันเลย หุหุ  :m (13):)

ผมว่าเดี๋ยวคงมีพี่ nuu มาช่วยตอบอีกคนน่ะครับ เห็นแว่บๆ อยู่ :m (50):

ดีครับชื่อนี้หล่อทุกคน  :m (7):

ออฟไลน์ NooM

• TAC
  • คนที่อยู่ตรงกลางครับ???
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 01:10 น. »
ช่ายๆ ชื่อนุ  นี่หล่อทุกคน ชื่อหนุ่ม เลยติดกลุ่มกะเค้าไปด้วย นุ...นุม.....หนุ่ม  :m (19):

• intendant
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันอาทิตย์ 13 ธันวาคม 2009 เวลา 01:13 น. »
ใส่เลยพี่..หนังงูสวยๆเมตรละ80-100 :m (73):