ผู้เขียน หัวข้อ: โกลก-กทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์  (อ่าน 51609 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
โกลก-กทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์
« เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:23 น. »
พอดีว่าเฮียเม้งแกมาทำธุระที่ กทม... :m (25): และพอมีเวลาว่าง...

โดยพี่ท่านให้เกียรติผมในวันที่ 22 บ่ายๆ ตั้งแต่บ่ายสามโมง....ที่บ้านผม

และ 24 ที่บ้านคุณกอล์ฟ กลางวัน (เวลา ขอให้แกมาบอกนะครับ)

เย็นๆ ห้าโมง บ้านกัปปิตันส์เจมส์ (คิวที่ว่ามานี่ผมหักคอแกนะ)  :m (1):

ส่วนป๋าเกาะ รอขอเมียแกก่อน ไม่รู้จาว่าง(ให้มาไหม?)หรือไม่...แต่ถ้าไม่มาเสียดายแย่

และจากการที่เพื่อนๆพี่ๆอยากคุยกับท่านตัวเป็นๆ 555  :m (26): ก้อคราวนี้หล่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:53 น. โดย admin »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ chaikiat

• กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
Re: จากโกลก มากทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:28 น. »
เย้...ห้องผมจามี DpoLs เป็นของตัวเองแล้วค้าบ.....พี่น้อง...  :m (10):

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
Re: จากโกลก มากทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:34 น. »
วันที่ 23 ยังไม่แน่นอนถ้าว่างจะไปบ้านพี่เจมส์หรือบ้านคุณกอล์ฟก็ได้ทั้งวันและ 24 อีกวัน
คร่าวๆอาจจะเป็นแบบนี้ เพราะต้องไปพบปะสังสรรค์กับทางน้องเอ๊าท์ที่เค้ากลับจากเมกาด้วย
และเค้าจะกลับไปเมกา 26 ครับ ดังนั้น priority ต้องให้น้องเค้าก่อนอ่ะ

ผมมีเวลาหลายวันครับไม่ต้องกังวล  :m (25):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

• TAC
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:37 น. »
เย้...ห้องผมจามี DpoLs เป็นของตัวเองแล้วค้าบ.....พี่น้อง...  :m (10):
ดูจากสภาพห้องพี่เจมส์แล้วปรับไม่ยากครับ ถ้าเดิมเบสปรับดีอยู่แล้วยิ่งง่ายเลยครับ

ส่วนบ้านคุณกอล์ฟอาจจะยากนิดนึงเพราะแอมป์มันโดนลำโพงข่มอยู่
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:48 น. »

เดี๊ยววันนั้นผมเอาลิมูซีน(ศา)ไปรับถึงสนามบินเลยครับท่านพี่...

ศาแกห้ามไม่ว่างนา.. :m (40):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ keeratikul

• Moderator
Re: โกลก-กทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 12:59 น. »
ฮ่าๆ..ขอบคุณคร้าบเฮีย เย้ๆๆๆ....
ในทางกลับกันของผมอาจง่ายกว่าเพราะไร้การปรับแต่งสิ้นดี สร้างใหม่ง่ายกว่ารื้อ...อิอิอิอิ ขอข่มกัปตันหน่อยเถอะ  :m (76):

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
Re: โกลก-กทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:00 น. »

เดี๊ยววันนั้นผมเอาลิมูซีน(ศา)ไปรับถึงสนามบินเลยครับท่านพี่...

บอกแล้วผมมันคน Q เยอะ   ระบุวันที่แน่นอน  กับเวลานิดนึงคับท่าน  :m (26):

ดูจากสภาพห้องพี่เจมส์แล้วปรับไม่ยากครับ ถ้าเดิมเบสปรับดีอยู่แล้วยิ่งง่ายเลยครับ

ส่วนบ้านคุณกอล์ฟอาจจะยากนิดนึงเพราะแอมป์มันโดนลำโพงข่มอยู่

บ้านพี่เจมส์ปรับไม่ยากคับ   แต่พี่ไปก่อกำแพงก่อนเลยนะคัย    เป็นผ้าม่านเฮียเม้งบอก set ไม่ได้ว่ะ  555 :m (7):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:08 น. โดย ศา »
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:03 น. »

บอกแล้วผมมนคน Q เยอะ   ระบุวันที่แน่นอน  กับเวลานิดนึงคับท่าน

22 เมษายน พศ.2552 เวลา 13:00 น ว่างไหมครับท่านคุณน้องศา  :m (35):

ถ้ากรูมีรถนะเมริง... :m (76): :m (76): :m (76):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:13 น. โดย admin »

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:11 น. »
งั้นเดี๋ยวผมรีบไปยก 603 ขึ้นห้องใหญ่ ให้เฮียเม้ง เซทโชวว์ ก่อนเลยดีกว่าคร๊าบ จะได้เป็นแนวทาง ไว้สำหรับลำโพงใหม่คร๊าบ
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:11 น. »
น่าจะได้คับ

เด๋วหลังสงกรานต์  confirm อีกทีนะคับ

ปล. ไม่ได้เล่นตัวนะคับ    แต่ผมที่บ้านชอบใช้ทำโน่นทำนี่  ก็เลยต้องนัดวันที่แน่นอนนิดส์นึงคับ
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ PandaZ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:18 น. »
แล้วคุณmengกลับวันไหนครับ
เอ่อ...........................ยิ่งกว่าดาราอีกนะครับเนื้อหอมมาก
เดินสายกันกี่ที่ครับ :m (19): :m (85): :m (15): อิอิ :m (49): :m (50): :m (25): :m (55):

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:23 น. »
โห เฮียเม้งเข้าบ้านไหนบ้านนั้นถือเป็นสิริมงคลครับ ท่านว่าให้ปัดเป่าด้วยการจุดธูปฯ....เฮ้ย ไม่ช่าย :m (9):

อยากจะบอกว่าDPoLSเป็นเรื่องจริงครับ ขนาดหูตะกั่วแบบผม ก่อนหน้าฟังแล้ว :m (53): :m (52): :m (21): :m (44):
แต่พอเฮียแกมาเจิมให้....หูย :m (13): :m (25): :m (51): :m (68):

ไม่เสียตังซักบาทครับ ผมโดนมาหลายทีแล้ว เชื่อแบบเกินร้อยครับ เครื่องเสียงของท่านจะเหมือนเปลี่ยนไปเป็นคนละชุด จาซินธาจะมาร้องให้ฟังถึงในห้อง เบลาฟอนเต้จะเดินมาชี้หน้าท่าน แล้วบอกให้ร้องเพลงตาม !

ที่ว่ามาทั้งหมด ไม่ได้บอกให้ท่านเชื่อครับ ท่านต้องมาพิสูจน์ด้วยตัวท่านเอง โอกาศดีแล้วครับบบบบบบ....! :m (32):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:24 น. »
ตกลงจะมาด้วยไหมอ่ะ...ป๊อดป่าวคร้าบ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:25 น. »
แล้วเฮียเกาะไม่มาหรอคร้าบ :m (16): ยังงัยก็ขอให้ขอ ผบ.ที่บ้านได้นะครับ :m (68):
เดี๋ยวจะได้มีคนช่วยคุณmengตอนเดินสายแล้วหมดแรงอ่ะ :m (88): :m (73): :m (84): :m (9): :m (46):

• TAC
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:26 น. »
แล้วคุณmengกลับวันไหนครับ
เอ่อ...........................ยิ่งกว่าดาราอีกนะครับเนื้อหอมมาก
เดินสายกันกี่ที่ครับ :m (19): :m (85): :m (15): อิอิ :m (49): :m (50): :m (25): :m (55):
เออเนอะ ยิ่งกว่าดาราอีก หมั่นไส้จริงวุ้ย  :m (9):
อ้าวด่าตัวเองซะงั้น

ผมกลับ 29 ครับ

ขอบคุณมากครับพี่ มารับได้แต่ห้ามอุ้มอ่ะนะ..... กัววว :m (59):

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:28 น. »

โธ่..ท่านพี่...ไม่ต้องกัวผม...

พวก โบรคแบล็ค เมาเท่นท์ นั่นมันเจ้าเกร๋ครับ

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:32 น. »
ผมอยากไปจะตายห้าครับ(สำนวนพี่ทอง) เมื่อเช้าไปส่งน้องที่สนามบิน แกก็ชวนไป พี่สาวที่นราฯก็ชวนไป บอกจะไปวันที่เก้าเดือนหน้า ผมเลยวางแผนให้พี่สาวกะน้องชายโทรไปขอให้ กลับถึงบ้านเมียบอกลูกชายคนโตสอบได้ที่สาม ความจริงเราสัญญากะแกว่าสอบได้ที่หนึ่งจะพาไปเที่ยวกรุงเทพฯ อืมมม คงต้องรอดูเหตุกราณ์ซักระยะก่อนครับ ตอนนี้การเมือง(ในบ้าน)ยังไม่ค่อยนิ่ง :m (71):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

• Moderator
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:35 น. »
ถ้าสนใจรถตู้พร้อมขับ (ผมเอง) ก็บอกเด้อพี่น้องครับ...

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:36 น. »
ฮ่าๆ..ขอบคุณคร้าบเฮีย เย้ๆๆๆ....
ในทางกลับกันของผมอาจง่ายกว่าเพราะไร้การปรับแต่งสิ้นดี สร้างใหม่ง่ายกว่ารื้อ...อิอิอิอิ ขอข่มกัปตันหน่อยเถอะ  :m (76):

เป็นผมนะ...สร้างกรงใหม่ให้คิงคองไปแร้วววววว....

โห..cd ก็ accuphase... pre ก็ conrad premier 17 ... amp cary cad805 monoblock... ลำโพง B&W 801

มานมีอาไรไม่ดีมั่งเนี่ย....สวนกล้วยไม้ก็ออกหญ่ายยโต....แถมเฮียเม้งมาเซ็ตให้อีกกกก....

ไปเลยรีบเลย...ให้ไว...ยังทันนา....ติดต่อตาเกร๋ด่วน.... ขายจักรยานไปคันก็ได้แระ...ห้องใหม่..อุอุ  :m (73):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:40 น. โดย chaikiat »

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:45 น. »
ส่วนตัวผมคิดว่าห้องฟังเป็นเรื่องจำเป็นมากๆๆๆๆๆครับ เราต่อสายบาล้านส์ หาสายที่แพงที่สุด หลายแสนมั้ง เพื่อต้องการความเงียบ อืม เงียบดีแฮะ แป๊บเดียวตู้เย็นหลังห้องคอมเพลสเซอร์ทำงาน ฮึ่งงงงงงงงงงง.... :m (59):

สายบาล้านส์เส้นนั้นจะมีความหมายอะไร :m (13):

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:47 น. »
ป๋า....ซ้อสหยุดดดด :m (17):

• TAC
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 13:55 น. »
แล้วเสี่ยเอาตู้เย็นไปไว้ในห้องฟังทำรัยอ่ะ :m (71):

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:00 น. »
ไม่ใช่ผมเอาตู้เย็นไปวางไว้ในห้องคร้าบบบ :m (9):
แต่เป็นตากอล์ฟต่างหาก แกเอาไว้เก็บเป็ดพะโล้มั้งครับ :m (38):

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:03 น. »

ขอบคุณคุณกอล์ฟ(ใหญ่)มากๆครับ.... :m (3): :m (3):

อ่า...รถตู้เลยคร้าบ... :m (17): :m (17): :m (17):

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:04 น. »
ไม่เชื่อเฮียไปดูรูปสัญจรฯดิ ไมโครว้ง ไมโครเวป เครื่องซักผ้า มีหมด เฮ้อ น่าจะปรับดีโปสยากหน่อยนะเฮีย เพราะมีซาวน์เอฟเฟครอบด้าน :m (51):

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:08 น. »

แต่ถ้าป๋าไม่มานี่.... :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61):

:m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61): :m (61):

อ่า....พี่หมู...แอบมาอ่านอีกแระ....

รายงานตัวหน่อยสิ...

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:25 น. »
ไอ้ไมโครเวฟนั่นสงสัยคุณกอล์ฟเอาแบบคุณmeng ป่ะครับไอ้เครื่องปล่อยคลื่นอารัยนั่นน่ะ แต่นี่คลื่นไมโครเวฟกดปุ๊บอาหารสุก น้ำร้อนชงกาแฟได้เลย อิอิ :m (49):
แฮ่....ย้อเย้นคร้าบบบ :m (88):

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:26 น. »
แหมน้าเขียง ไม่ต้องมาโยน โบรคแบ๊ค เมาเท่น ใ้ห้ผมเลย กรรมเป็นเครื่องส่อเจตนา ดูดิ้ ติดใจ ศา มันขนาดไหน อะไรๆ ก็ ศา อย่างโง้น ศา อย่างงี้ เมื่อวานก็แอบไปทำอะไรกันในห้องสองต่อสองหว่า  :m (33):หุหุหุ น่าสงสัยเปล่าเนี่ย ดีจังครับ เดี๋ยวจะได้ตามไปดู เฮียเม้ง เซ็ทอัปให้ห้องน้ากอล์ฟ น้าเจมส์ ด้วยคร้าบ
น้ากอล์ฟ ทำห้องใหม่ ถูกกว่า ซีดี บวก ลำโพง น้ากอล์ฟ อีก ทำห้อง เอนเตอร์เทน เลย เพื่อนๆ ไปเยอะนะคร้าบบ น้ากอล์ฟ :m (68):

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:27 น. »
ป๋าไม่มาแสดงว่า ป๊อด พวกผม   :m (59): :m (59): :m (59):   ...  อ๊ะ  ล้อเล่น ป๋า   :m (36): :m (36): :m (36):

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:30 น. »
เฮียเกาะ งานนี้พลาดได้อย่างไรคร้าบ เฮียก็บอกมาเยี่ยม ท่านแอนดี้ ดิครับ พามาเที่ยวทั้งบ้านเลย มาเที่ยวซัมเมอร์ พอดีเลยนะคร้าบ

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:46 น. »
ผมอยากไปจะตายห้าครับ(สำนวนพี่ทอง) เมื่อเช้าไปส่งน้องที่สนามบิน แกก็ชวนไป พี่สาวที่นราฯก็ชวนไป บอกจะไปวันที่เก้าเดือนหน้า ผมเลยวางแผนให้พี่สาวกะน้องชายโทรไปขอให้ กลับถึงบ้านเมียบอกลูกชายคนโตสอบได้ที่สาม ความจริงเราสัญญากะแกว่าสอบได้ที่หนึ่งจะพาไปเที่ยวกรุงเทพฯ อืมมม คงต้องรอดูเหตุกราณ์ซักระยะก่อนครับ ตอนนี้การเมือง(ในบ้าน)ยังไม่ค่อยนิ่ง :m (71):

แหม พี่คร๊าบ ถึงไม่ได้ที่หนึ่ง แต่ได้ที่สาม ก็โอเคแล้วคร๊าบ พามาเที่ยวได้แล้วคร๊าบ (จริงๆ พ่ออยากมา :m (7):)

ไม่ต้องเคี่ยวเข็ญมากหรอกคร๊าบ เดียวเด็กเครียดเกินไปนะคร๊าบ (จริงๆ ก็ พ่อ อีกนั่นหละที่อยากมาเที่ยว :m (7):)

สรุป รีบจองตั๋วเลยคร๊าบป๋า พาครอบครัวมาพักผ่อนบ้างคร๊าบ (ก็ข้ออ้างของป๋าอีกนั่นหละคร๊าบ :m (7):)
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:47 น. »
งานนี้ขอไปด้วยนาคร้าบบ :m (88): :m (3): :m (3): :m (3): จะได้เห็น+ฟังDpolsของจริงสะที :m (10):
ไม่อยากพลาดอีกแว้วแต่สงสัยไปได้แค่ช่วงเย็นเอง :m (38):เดี๋ยวมีแผ่นให้คุณmeng ลองด้วยครับ
ถ้ามันเซทจนดึกเดี๋ยวผมอาสาไปส่งคุณmengให้ครับ :m (15): :m (15): :m (15): อิอิเดี๋ยววิชาdpolsจะได้ติดมาในรถป๋มบ้าง :m (1):
อ่า.....ยังพอมีเวลาไปอ่านหลักการให้เข้าใจก่อนลงสนามจริงด้วยครับ :m (82):  :m (56):

รบกวนคุณmeng ติดเจ้า totem beak มาหน่อยนะครับ อยากลองเล่นครับ เผื่อจาติดใจ ขอบคุณก้าบ :m (3): :m (3):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:53 น. โดย ppenguin »

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:50 น. »

แหม พี่คร๊าบ ถึงไม่ได้ที่หนึ่ง แต่ได้ที่สาม ก็โอเคแล้วคร๊าบ พามาเที่ยวได้แล้วคร๊าบ (จริงๆ พ่ออยากมา :m (7):)

ไม่ต้องเคี่ยวเข็ญมากหรอกคร๊าบ เดียวเด็กเครียดเกินไปนะคร๊าบ (จริงๆ ก็ พ่อ อีกนั่นหละที่อยากมาเที่ยว :m (7):)

สรุป รีบจองตั๋วเลยคร๊าบป๋า พาครอบครัวมาพักผ่อนบ้างคร๊าบ (ก็ข้ออ้างของป๋าอีกนั่นหละคร๊าบ :m (7):)

เห็นด้วยกับคุณwutเป็นอย่างยิ่งครับ

เอ่อคุณwutอ่านเจ้า rpgแล้วป็นงัยบ้างครับ อยากปรึกษาบางเรื่องเกี่ยวกับวัสดุครับ

• TAC
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:52 น. »
ขอบคุณทุกท่านมากครับ
มีรถรับส่งด้วย ถึงไหนถึงกันครับ เพราะผมกำลังคิดหาวิธีเดินทางไปแต่ละที่อยู่
ยิ่งฝั่งกรุงเทพผมเก่งสุดก็แถวๆประตูน้ำครับ ไปไกลกว่านั้นต้องแท๊กซี่ลูกเดียว
ไม่งั้นหลงทางแน่นอนคร้าบบ :m (62):

• TAC
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 14:54 น. »

อ่า.....ยังพอมีเวลาไปอ่านหลักการให้เข้าใจก่อนลงสนามจริงด้วยครับ :m (82):  :m (56):

เห็นดีด้วยครับ มีข้อมูลไว้บ้างจะเข้าใจง่ายขึ้น

• Moderator
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 15:04 น. »
อ้างถึง
ไม่ใช่ผมเอาตู้เย็นไปวางไว้ในห้องคร้าบบบ m (9)
แต่เป็นตากอล์ฟต่างหาก แกเอาไว้เก็บเป็ดพะโล้มั้งครับ m (38)
แหม.......เฮียก็ ไมโครเวพเนี่ย ผมถามหน่อย ถ้าไม่เอาไว้อย่างงั้นแล้ว เอาง่ายๆว่าวันที่ปาร์ตี้จะได้มันส์ขนาดนี้ไม่ล่ะ ? เอาเป็นว่าห้องผมเป็นห้องทดลอง DPoLS(e) ละกัน e = enhanced. แปลว่า ภาคพิศดาร ละกัน

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 15:15 น. »
แหมน้าเขียง ไม่ต้องมาโยน โบรคแบ๊ค เมาเท่น ใ้ห้ผมเลย กรรมเป็นเครื่องส่อเจตนา ดูดิ้ ติดใจ ศา มันขนาดไหน อะไรๆ ก็ ศา อย่างโง้น ศา อย่างงี้ เมื่อวานก็แอบไปทำอะไรกันในห้องสองต่อสองหว่า  :m (33):หุหุหุ น่าสงสัยเปล่าเนี่ย ดีจังครับ เดี๋ยวจะได้ตามไปดู เฮียเม้ง เซ็ทอัปให้ห้องน้ากอล์ฟ น้าเจมส์ ด้วยคร้าบ
น้ากอล์ฟ ทำห้องใหม่ ถูกกว่า ซีดี บวก ลำโพง น้ากอล์ฟ อีก ทำห้อง เอนเตอร์เทน เลย เพื่อนๆ ไปเยอะนะคร้าบบ น้ากอล์ฟ :m (68):

แหมน้องเกร๋ก้อ....น้องศาเค้ายังเด็กไง....

5555 ก้อไอ้ศาบ้านมันใกล้พี่ไง...

• TAC
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 15:19 น. »
อ้างถึง
ไม่ใช่ผมเอาตู้เย็นไปวางไว้ในห้องคร้าบบบ m (9)
แต่เป็นตากอล์ฟต่างหาก แกเอาไว้เก็บเป็ดพะโล้มั้งครับ m (38)
แหม.......เฮียก็ ไมโครเวพเนี่ย ผมถามหน่อย ถ้าไม่เอาไว้อย่างงั้นแล้ว เอาง่ายๆว่าวันที่ปาร์ตี้จะได้มันส์ขนาดนี้ไม่ล่ะ ? เอาเป็นว่าห้องผมเป็นห้องทดลอง DPoLS(e) ละกัน e = enhanced. แปลว่า ภาคพิศดาร ละกัน
5555 คุณกอล์ฟครับ เสี่ยเกาะแค่แซวเล่นหรอกนะ

ในห้องพี่ชายที่ผมไปเซ็ทให้มีทั้งเสียงแอร์เสียงตู้เย็นเสียงนกเสียงกา(แถวนั้นคนเลี้ยงนกเยอะ :m (9):)
ทั้งห้องไม่มีวัสดุปรับอคูสติคสักกะชิ้น ไม่เก็บเสียงโล่งๆพื้นหินขัด เสียงก็ก้องมาก
ก็ไม่เป็นอุปสรรคใดๆครับ

ที่ผมกลัวคือ 805 จะเอา 801 ไม่อยู่เท่านั้นแหละ

• Moderator
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 15:33 น. »
อ้างถึง
ที่ผมกลัวคือ 805 จะเอา 801 ไม่อยู่เท่านั้นแหละ
ขอบคุณคร้าบเฮีย....

อ้างถึง
ฮู้เฮียนี่... ชอบชักใบให้เรือเสีย เดี๋ยวผมเอาเครื่องดื่มมอมเฮียเค้าเอง DPoLS ต้องมาลางๆกันบ้างละน่า.... ฮ่าๆๆ
ว่าแต่เฮียเถอะ ถ้าเฮียมา ผมเลี้ยงหนึ่งอ่างเอ้า !

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: วันจันทร์ 30 มีนาคม 2009 เวลา 15:45 น. »
น้าเม้งครับ มากรุงเทพเที่ยวต่อไป ผมเป็นคิวแรกนะคร๊าบบบบ
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\