ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบท่านใดเล่น blue sound node บ้างครับ  (อ่าน 1174 ครั้ง)

ออฟไลน์ lekkarach

• หน้าใหม่
  • *
ไม่ทราบท่านใดเล่น blue sound node บ้างครับ
« เมื่อ: วันจันทร์ 05 กันยายน 2016 เวลา 21:50 น. »
เห็นช่วงนี้รุ่น  node มีโปรโมชั่น ถ้าจะนำมาเล่นไฟล์เพลงที่เก็บไว้ ไม่ทราบจะดีกว่าเล่นจากคอมมากแค่ไหนครับ

ออฟไลน์ ban ban

• รุ่นใหญ่
Re: ไม่ทราบท่านใดเล่น blue sound node บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 สิงหาคม 2019 เวลา 10:38 น. »
 :yoyo(5):

ออฟไลน์ old devil

• คุยเก่งมาก
Re: ไม่ทราบท่านใดเล่น blue sound node บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันจันทร์ 12 สิงหาคม 2019 เวลา 11:36 น. »
ผมเล่นอยู่ครับ เป็นรุ่น node 2 ใช้เล่น เพลงจาก tidal และ ไฟล์เพลง จาก thumb drive และ ext hdd เสียบต่อเข้าเครื่องเสียงหลัก คุณภาพเสียง ก็อยู่ในระดับใช้ได้ บอกไม่ถูก แต่ก็คุ้มค่ากับราคาค่าตัว (21,xxx ) ไฟล์เพลงที่เล่นได้สูงสุด 24/192 mhz เล่นไฟล์ dsd ไม่ได้ ข้อดีอีกอย่างคือเล่นไฟล์ master mqa ได้ ส่วนจะดีหรือไม่ขึ้นอยู่กับ ไฟล์ต้นฉบับ