ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครซื้อ OPPO UDP203 มาลองเล่นหรือยังครับ อยากทราบว่าคุ้มค่าไหมครับ  (อ่าน 220 ครั้ง)

ออฟไลน์ sartang

• ชอบคุย
เนื่องจาก OPPO ออกบลูเรย์รุ่มใหม่มา
มีใครซื้อ OPPO UDP203 มาลองเล่นหรือยังครับ อยากทราบว่าคุ้มค่าไหมครับ

ออฟไลน์ cinemania

• คุยเก่งมาก
  • Back to Cinema
ถ้ายังไม่มีทีวี 4k ไม่คุ้มครับ
ติด cinevia และอ่านไฟล์ไม่เก่งด้วย ต้องเจลเบรคครับ

ออฟไลน์ sartang

• ชอบคุย
ถ้ายังไม่มีทีวี 4k ไม่คุ้มครับ
ติด cinevia และอ่านไฟล์ไม่เก่งด้วย ต้องเจลเบรคครับ

ขอบคุณครับ
 :yoyo(65):

ออฟไลน์ vichien

• สมาชิกอาวุโส
  • ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด

น้านัทรบกวนแนะนำ bd ราคาถูกๆ ที่คุณภาพดีๆ เทียบเท่า soken bp-15 ให้หน่อยดิครับ เจ้า bp15 ชักจะมีเกเรบ้างแล่ะ
ผมไม่ได้ตามเรื่องภาพมานานโขแล้วครับ หรือ soken ตัวไหนที่ออกมาแทน bp-15 ครับ  :yoyo (81):
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- Technics Su-V9/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact