ผู้เขียน หัวข้อ: Good bye Apple!  (อ่าน 558 ครั้ง)

ออฟไลน์ naimnatnod

• รุ่นใหญ่
    • Siriwan Guesthouse
Good bye Apple!
« เมื่อ: วันพฤหัสบดี 20 เมษายน 2017 เวลา 23:08 น. »
For now....

UPS มาส่ง S8+ ตั้งแต่เมื่อวาน ก่อนวันขายจริงถึงสองวัน

ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ Moonoi

• คุยเก่งมาก
  • Minimalist
Re: Good bye Apple!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 20 เมษายน 2017 เวลา 23:24 น. »
เขาว่า iPhone X แจ่มนะครับพี่ Andy

:yoyo (100): :yoyo (100):

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 20 เมษายน 2017 เวลา 23:29 น. »
ครับ Until then .......

ผมมีปัญหากับ Voicemail ของ iPhone 7 Plus ตั้งแต่เดือน พ.ย. ปีที่แล้วจนกระทั่งเดือนที่แล้ว เปลี่ยน iPhone ไปสามรอบแล้ว ปัญหาก็ยังไม่หาย จนผมทนไม่ไหวจนต้องส่งอีเมล์ไปถึง Tim Cook

เขาว่า iPhone X แจ่มนะครับพี่ Andy

ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ Moonoi

• คุยเก่งมาก
  • Minimalist
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันศุกร์ 21 เมษายน 2017 เวลา 09:55 น. »
ลุยเลยครับพี่

ซื้อของที่โน่น  จัดเต็มได้  ไม่แพงนัก

:yoyo (86): :yoyo (86):

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันศุกร์ 21 เมษายน 2017 เวลา 12:10 น. »
เทียบกับ S7 Edge ของลูกชาย

ออฟไลน์ EddY

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันศุกร์ 21 เมษายน 2017 เวลา 15:59 น. »
ครับ Until then .......

ผมมีปัญหากับ Voicemail ของ iPhone 7 Plus ตั้งแต่เดือน พ.ย. ปีที่แล้วจนกระทั่งเดือนที่แล้ว เปลี่ยน iPhone ไปสามรอบแล้ว ปัญหาก็ยังไม่หาย จนผมทนไม่ไหวจนต้องส่งอีเมล์ไปถึง Tim Cook

ปัญหาแบบไหนเหรอครับที่แก้ไม่หาย พอดีผมก็สาวกผลไม้อยู่แต่ไม่เคยใช้ voicemail เลยอาจจะเคยเจอปัญหาอันนี้
It's a Beautiful Day Outside But You Don't Know How To Fly