ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆสมัครเป็นสมาชิก Spotify แบบ Premium 3 เดือน 13 บาทกันหรือยังครับ เหลือเวลาอีก 2 วันนะ  (อ่าน 485 ครั้ง)

ออฟไลน์ brprint

• ชอบคุยมาก
เพื่อนๆสมัครเป็นสมาชิก Spotify แบบ Premium 3 เดือน 13 บาทกันหรือยังครับ เหลือเวลาอีก 2 วัน หมดเขตสิ้นปี ส่วนพ้นจากนี้เดือนละ 129 บาท แต่จะยกเลิกก็ได้

หลังจากทดลองใช้แล้ว ผมชอบมากกว่า Joox  ทั้งเรื่องของคุณภาพเสียงและระบบจัดการกับเพลง วันนี้เลยสมัคร Premium ตาม Pro.นี้ไปแล้ว

ลองเข้าไปดูใน www.spotify.com ครับ

ออฟไลน์ Moonoi

• คุยเก่งมาก
  • Minimalist
คุณภาพยังห่าง Tidal HiFi พอสมควรครับ

แต่เพลงไทยเยอะดี

มี GMM Grammy  ด้วย

• ชอบคุยมาก
คุณภาพยังห่าง Tidal HiFi พอสมควรครับ

แต่เพลงไทยเยอะดี

มี GMM Grammy  ด้วย

ชอบตรงมีเพลงไทยเยอะเนี่ยครับ D/L เก็บไว้ได้ด้วย

อนาคตน่าจะมีเยอะกว่านี้ครับ เขาเพิ่งเปิดตัวในไทยเมื่อกรกฎาที่ผ่านมานี้เอง

ออฟไลน์ supertatum

• ชอบคุยมาก
Deezer HiFi เลยครับ ถ้าเน้นฟังเพลงไทย เสียงดีกว่า สมัครรายปีราคาเท่ากับ premium

playlist ก็เจ๋งเหมือน spotify ทำสำหรับคนไทย

ออฟไลน์ Sanambinnam

• สมาชิกอาวุโส
จะทันไหมเนี่ย  :yoyo(74):

ระยะหลังๆโลกเปลี่ยน การซื้อของยากขึ้น(ยากตรงขี้หลงขี้ลืม) การข่ายแบบออนไลน์ทั้งหลายยังไม่กล้าใช้ทำให้ลำบากลำบนในการเข้าถึงอะไรหลายๆอย่าง.แต่ ดีตรงเสียตังค์ยากขึ้น :yoyo (84):
เล่นเรื่อยๆหมดตรูดก็หาใหม่

• ชอบคุยมาก
ถ้าใช้เบอร์ของ AIS ก้แจ้งชำระเงินทางโทรศัพทืได้เลยครับ ผู้ให้บริการจะจ่ายให้ก่อน แล้วมาเรียกเก็บกับเราพร้อมรายเดือน

• ชอบคุยมาก
Deezer HiFi เลยครับ ถ้าเน้นฟังเพลงไทย เสียงดีกว่า สมัครรายปีราคาเท่ากับ premium

playlist ก็เจ๋งเหมือน spotify ทำสำหรับคนไทย

เห็นเพื่อนผมบอกว่า ดี แต่ เซ่อ ตามชื่อ Deezer เลยครับ
(อิอิ แซวเล่น ขอบคุณครับ เดี๋ยวต้องลองเข้าไปใช่้เวอร์ชั่น Trial ดูหน่อย)

ออฟไลน์ supertatum

• ชอบคุยมาก

เห็นเพื่อนผมบอกว่า ดี แต่ เซ่อ ตามชื่อ Deezer เลยครับ
(อิอิ แซวเล่น ขอบคุณครับ เดี๋ยวต้องลองเข้าไปใช่้เวอร์ชั่น Trial ดูหน่อย)

ผมใช้ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
ทั้ง tidal spotify deezer ผมใช้ 3 ตัวนี้ ทั้งมือถือ คอม และลำโพง wifi

น่าจะเป็นที่เครื่องเพื่อนน้าหรือเปล่าครับ ที่มีปัญหา

• ชอบคุยมาก

ผมใช้ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
ทั้ง tidal spotify deezer ผมใช้ 3 ตัวนี้ ทั้งมือถือ คอม และลำโพง wifi

น่าจะเป็นที่เครื่องเพื่อนน้าหรือเปล่าครับ ที่มีปัญหา

ฮ่าฮ่า ขอโทษครับ อำเล่น แต่ดูเป็นจริงเป็นจังไปหน่อย ที่จริงทั้งผมกับเพื่อนไม่เคยสัมผัส Deezer หรอกครับ ผมอ่านโพสต์ของคุณตั้มก็ชี้ให้เขาดู ชวนลองเล่น ความที่เขาเป็นคนขี้เล่น ก็บอกทันทีว่าไม่เอาหรอก ดี แต่ เซ่อ โดยล้อตามชื่อ Deezer น่ะครับ ผมเห็นขำๆ ดี ก็เอามาอำต่อ