ผู้เขียน หัวข้อ: มีของเล่นไหม่มาแนะนำคับ  (อ่าน 808 ครั้ง)

ออฟไลน์ Friskies

• ชอบคุยมาก
มีของเล่นไหม่มาแนะนำคับ
« เมื่อ: วันพฤหัสบดี 11 ตุลาคม 2018 เวลา 20:18 น. »
ไม่แน่ใจว่าหลายๆท่านน่าจะเตยลองกันไปแล้ว
Bybee iqse หน้าตาเป็นแท่งไม้เล็กๆข้างในเป็นอะไรก็ไม่รู้ ตัวประมาณ100$ จำไม่ได้ละสั่งมาสองตัว ยัดไว้ในคอมแถวๆpower supply กะยัดไว้ในDac
เปิดฟังได้สามนาทีมาตั้งกระทู้นี้เลยคับ รายละเอียด ไดนามิค มาเพียบ แทร็คจับผิดอุปกรณ์ของผมจะมีเสียงเค้ามือลั่นไปโดนสายเบส ปกติต้องเปิดดังๆถึงจะได้ยิน หรือถ้าชุดห่วยๆเปิดดังก็ไม่ได้ยิน พอใส่ไม้นี้เข้าไปเปิดเบาๆก็ได้ยินคับ เม็ดเล็กเม็ดน้อยมาเพียบเลย เคสนี้ผมใช้กับหูฟังนะครับกะลำโพงใหญ่ไม่รู้ว่าจะเห็นผลขนาดนี้หรือเปล่า

ออฟไลน์ NooM

• TAC
  • สมาชิกอาวุโส
  • คนที่อยู่ตรงกลางครับ???
Re: มีของเล่นไหม่มาแนะนำคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันศุกร์ 12 ตุลาคม 2018 เวลา 18:02 น. »
กอล์ฟเป็นงัยบ้าง สบายดีนะ

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันเสาร์ 13 ตุลาคม 2018 เวลา 09:38 น. »
สบายดีครับพี่หนุ่ม พี่หนุ่มก็สบายดีใช่มะคับ

ดีใจ ไม่ได้เจอกันเกือบสิบปียังจำกันได้

• TAC
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันเสาร์ 13 ตุลาคม 2018 เวลา 09:42 น. »
กอล์ฟถ่ายรูปโชว์หน่อยสิ Bybee 100$

นึกภาพไม่ออกหน่ะ

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันเสาร์ 13 ตุลาคม 2018 เวลา 13:09 น. »
ตัวมันซักครึ่งคืบได้ครับ Bybee Iqse

มันไม่ได้เปลี่ยนแนวเสียงนะคับ ตอนเปลี่ยนสายxlr mogami มาเป็นsiltech 770 ช่วงเสียงที่ได้ยินมันกว้างขึ้น characterตามสาย แต่ยังมัวๆขุ่นๆอยู่ ใส่ไม้นี้เข้าไปเหมือนไปเอาไอ้ขุ่นๆออกคับ
ตัวที่ ยัดในคอมดูยากหน่อยนะคับ ปะ๊มน้ำ2ตัว หม้อน้ำ3ใบ hdd3ลูก แน่นไปหมด
https://www.picz.in.th/image/krBSBf
https://www.picz.in.th/image/krBYUa

• TAC
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันเสาร์ 13 ตุลาคม 2018 เวลา 13:14 น. »
กอล์ฟนี่ขาโมตัวจริงเลยนะเนี่ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันเสาร์ 13 ตุลาคม 2018 เวลา 13:34 น. โดย NooM »