ผู้เขียน หัวข้อ: wharfedale opus 3 เรียนถามครับแนวเสียงเป็นไงบ้างครับน้าน้า  (อ่าน 415 ครั้ง)

ออฟไลน์ dangsushi

• ลองคุย
  • **
wharfedale opus 3 เรียนถามครับแนวเสียงเป็นไงบ้างครับน้าน้า
« เมื่อ: วันพุธ 06 มีนาคม 2019 เวลา 10:09 น. »
  :yoyo (81):เรียนถามครับแนวเสียงเป็นไงบ้างครับน้าน้า

ออฟไลน์ apchai

• ลองคุย
  • **
Re: wharfedale opus 3 เรียนถามครับแนวเสียงเป็นไงบ้างครับน้าน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอังคาร 12 มีนาคม 2019 เวลา 12:29 น. »
ใช้ EVO2-50 แนวเสียงหนาๆ อิ่ม ๆ เบสเยอะ เก็บตัวไม่เร็ว
เสียงกลางหนาดี แต่อิมเมจไม่ค่อยชัดครับ

ไม่ได้เขยิบไปใช้ OPUS เปลี่ยนไปใช้ tannoy precision 6.4 แทนครับ