ผู้เขียน หัวข้อ: เล่น app audirvana remote  (อ่าน 490 ครั้ง)

ออฟไลน์ Piag

• ชอบคุย
เล่น app audirvana remote
« เมื่อ: วันเสาร์ 26 ตุลาคม 2019 เวลา 18:15 น. »
 :yoyo(65):
รบกวนเพื่อนสมาชิก หน่อยครับ  ผมเล่นเพลง จาก macmini โดยซื้อ  app Audirvana เล่นโดยผ่านจอ ก็ทำงานปรกติ
มาเมื่อวาน ผมซื้อ Audirvana Remote มาลงใน Ipad ปรากฎว่า มันไม่สามารถเปิด หน้าปกalbumเพลง ในโหมด Album ได้ ไม่ขึ้นปกใดๆเลย
แต่พอไปเปิดในโหมด  Artists มันก็จะขึ้นปกได้
ขอรบกวนว่าจะต้องตั้งค่าอะไรอย่างไร ด้วยใหม ( ใช้วงเน็ทเดียวกัน ) / ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :yoyo(65):