ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่อง แนวเสียงตัว c แต่ละยี่ห้อหน่อยครับ  (อ่าน 2429 ครั้ง)

ออฟไลน์ nu

• ชอบคุย
รบกวนถามเรื่อง แนวเสียงตัว c แต่ละยี่ห้อหน่อยครับ
« เมื่อ: วันเสาร์ 02 พฤษภาคม 2020 เวลา 19:30 น. »
1.Miflex mkpCap แนวเสียงแบบไหน  2. Solen FastCap แนวเสียงแบบไหน  3. Jensent Standard z Cap แนวเสียงแบบไหน 4. Audiophiler Cap แนวเสียงแบบไหน  5. Mundrof Mkp แนวเสียงแบบไหน  ผู้ใดพอให้ความกระจ่างได้แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kitaro

• สมาชิกอาวุโส
Re: รบกวนถามเรื่อง แนวเสียงตัว c แต่ละยี่ห้อหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 03 พฤษภาคม 2020 เวลา 08:37 น. »