ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องฟังของคุณ chaikiat ครับ  (อ่าน 176469 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: ห้องฟังของคุณ chaikiat ครับ
« ตอบกลับ #520 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:16 น. »

แหมไอ้เราก้อนึกว่าหายไปไหน  ที่แท้ไปหลงกิ๊กใหม่นี่เอง  :m (7):

ผมว่านะเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น " รถใหม่ของคุณ chaikiat ดีกว่าไหมอ่ะ "  :m (1):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
Re: ห้องฟังของคุณ chaikiat ครับ
« ตอบกลับ #521 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:32 น. »
คันนี้ ...

รอติดแก็ซอยู่เหมือนน้าเตร๋บอก ...ถังต้องสั่งนอกเลยช้าหน่อย...

gt-r ...ต้องรอหน่อย เด๋วขายเครื่องเสียงได้หมด ค่อยไปถอย  :m (36):

เทห์คอดเลย น้า  เปิดหมวกอีกตะหาก  :m (37): :m (37): :m (37):

ออฟไลน์ mimic522

• TAC
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #522 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:47 น. »
อู้วววว ซู้ดยอดจริงๆๆๆคร้าบ น้า :m (41): :m (41):

« ตอบกลับ #523 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:59 น. »

:m (31):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ mimic522

• TAC
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #524 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:24 น. »
ใครจะจองคันนี้ของน้าเจมส์ ล่ะเนี่ย น้อง Zจังเนี่ย ผมว่าไม่เกิน2ปี :m (25):

ออฟไลน์ chaikiat

• กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
« ตอบกลับ #525 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:52 น. »
ใครจะจองคันนี้ของน้าเจมส์ ล่ะเนี่ย น้อง Zจังเนี่ย ผมว่าไม่เกิน2ปี :m (25):

ไม่ต้อง ..มีคนจองแล้วเฟร้ย  :m (79):

« ตอบกลับ #526 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 14:58 น. »

คนนี้แกขี้เบื่ออ่ะเกร๋ ไม่นานร๊อก  :m (1):

ออฟไลน์ keeratikul

• TAC
« ตอบกลับ #527 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:04 น. »
จุ๊ๆๆ GTR ติดแก๊ซหน่ะ เป็นไปได้นาโว้ย....
กับตัน ย้ายไป อิทีฮัทยังว๊ะ ?

ออฟไลน์ Zeal

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #528 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:22 น. »
จุ๊ๆๆ GTR ติดแก๊ซหน่ะ เป็นไปได้นาโว้ย....

อ้าวงี่้ก็ต้องเอาไปขับที่ ดูไบ ซิครับ  :m (49):

« ตอบกลับ #529 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 15:57 น. »

ยังไม่ได้ไปว่ะ ... อยู่นี่ก็โอเค ถึงค่าตอบแทนจะโดนเค้าทิ้งไม่เห็นฝุ่น

สรุป ...ยังอยู่การบินไทยต่อครับ จะรอจน บอลไทยได้ไปมวยโลกน่านแหล่ะ...555 :m (31):

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพุธ 18 มกราคม 2017 เวลา 22:03 น. โดย chaikiat »

• TAC
« ตอบกลับ #530 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:12 น. »
ฉิบหายละ กัปตันพิศาล สวมบทแรมโบ้แล้วโว้ย....​

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #531 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:17 น. »
พี่เจมส์เจ๋งหว่ะครับ...

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
« ตอบกลับ #532 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:25 น. »
ชอบ ประโยดตัวแดงใหญ่ว่ะ  น้า

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #533 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:30 น. »
แค่ไม่ได้จ่ายค่ารถเมล์ 7 บาท (เพราะคนแน่น กระเป๋าไม่เดินมาด้วย ) บางครั้ง ยังอายตัวเองเลยครับ

พวก เล่น เป็นหลัก ล้านๆๆ มันนอนไม่สะดุ้งตัวบ้างเรอะ....
* Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้ *

- Technics Su-V9 + Technics SU-7700II/His Phono + Nad 565bee + Mission mx-5 & Rega rp3 w/exact

ออฟไลน์ pichet

« ตอบกลับ #534 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:31 น. »
 :m (50):  สงสัยอาพิศาลแมร้งจะโดนแก๊สรม ของแกเลยขึ้น อย่าเครียดมากน้อง
  เงินนะใครๆก็อยากได้แต่มันไม่ใช่ทุกอย่างนะโว้ย ลองคิดถึงการย้ายไปบินเอมิเรต หรือ อิทิแฮต แล้วต้องเจอโคไพร๊อต หน้าแมร้งเหมือนบินราเดน ไม่รู้จะแมร้งจะแอบฆ่ามรึงเมื่อไหร่ กรูไม่เอาด้วยคนยอมจนขับรถซิ่งติดแก๊สอยู่บ้านเรานี่แหละ

• TAC
« ตอบกลับ #535 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:35 น. »
แต่สามเท่านี่ก็น่าคิดน๊ะพี่เตร๋ ตั้งโต๊ะจริงนี่..น่ากลัว

« ตอบกลับ #536 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:39 น. »
:m (50):  สงสัยอาพิศาลแมร้งจะโดนแก๊สรม ของแกเลยขึ้น อย่าเครียดมากน้อง
  เงินนะใครๆก็อยากได้แต่มันไม่ใช่ทุกอย่างนะโว้ย ลองคิดถึงการย้ายไปบินเอมิเรต หรือ อิทิแฮต แล้วต้องเจอโคไพร๊อต หน้าแมร้งเหมือนบินราเดน ไม่รู้จะแมร้งจะแอบฆ่ามรึงเมื่อไหร่ กรูไม่เอาด้วยคนยอมจนขับรถซิ่งติดแก๊สอยู่บ้านเรานี่แหละ

พรี่เต๋ไม่ต้องกลัวมานหรอก ...โคไพล็อตแขก เพราะพวกมันน่ะต้องกลัวพี่ ...เพราะพี่อแต๋น่ะ น้องๆบอกว่า หมู 555  :m (29):

ออฟไลน์ meng

• Moderator
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #537 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 16:59 น. »
ชอบ ประโยดตัวแดงใหญ่ว่ะ  น้า
:m (25): :m (25): :m (25):  ดับเครื่องชน  :m (25): :m (25): :m (25):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

« ตอบกลับ #538 เมื่อ: วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2011 เวลา 17:15 น. »
แค่ไม่ได้จ่ายค่ารถเมล์ 7 บาท (เพราะคนแน่น กระเป๋าไม่เดินมาด้วย ) บางครั้ง ยังอายตัวเองเลยครับ

พวก เล่น เป็นหลัก ล้านๆๆ มันนอนไม่สะดุ้งตัวบ้างเรอะ....

พี่ครับ ค่ารถเมล์ ๘ บาทแล้วจ๊ะ...

พรี่เต๋ไม่ต้องกลัวมานหรอก ...โคไพล็อตแขก เพราะพวกมันน่ะต้องกลัวพี่ ...เพราะพี่อแต๋น่ะ น้องๆบอกว่า หมู 555  :m (29):

ว่าแต่ไปกับ โค-ไพล็อตนี่ ไม่เหมือนไปกับโคโยตี้นาอาพิศาล

โคโยตี้กลิ่นจั๊กกระแร้  ยังพอทนไหว   :m (37):    แต่โค-ไพล๊อต แบบแขกๆ นี่  :m (75):

ออฟไลน์ kr62

• TAC
« ตอบกลับ #539 เมื่อ: วันพุธ 11 พฤษภาคม 2011 เวลา 21:58 น. »
 ยอด กับตัน :m (17):

ออฟไลน์ Exxx

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #540 เมื่อ: วันพุธ 11 พฤษภาคม 2011 เวลา 22:41 น. »
อ้างถึง
โคโยตี้กลิ่นจั๊กกระแร้  ยังพอทนไหว       แต่โค-ไพล๊อต แบบแขกๆ นี่ 

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
ที่ออฟฟิสมีโปรแกรมเมอร์มาจากอินเดียสี่ห้าคน นั่งกันอยู่เป็นภารตโซนเลย
กลิ่นน่าอัดกระป๋องขายมาก เดินผ่านยังได้กลิ่น
เจอในลิฟต์นี่ถึงกลับต้องกลันหายใจ  :m (22):

ออฟไลน์ Martra

• TAC
  • Emotional Drive by EMT
    • http://www.vonorfivestars.com
« ตอบกลับ #541 เมื่อ: วันพุธ 11 พฤษภาคม 2011 เวลา 22:45 น. »
เพื่อนรุ่นผมที่เป็นนักบิน หวั่นไหว กันหลายคนทีเดียวครับ....ยิ่งมารับถึงที่ แถมได้ไกลเมียกันอีก....ฮึฮึฮึ........... :m (13):
Vonor Five Stars - One stop solution for Bed&Bedding product. http://www.vonorfivestars.com