ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโหวต! สัญจรครั้งที่ 3 (ก่อน โกลก-กทม.ไทยออดิโอคลับ ซัมเมอร์ ทัวร์นาเมนท์)  (อ่าน 11994 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
ผมยังไม่ได้ขอจากเจ้าของเครื่องเลยนะครับ... :m (49):

แต่กะว่าจะใช้วิธีหักคอเอาเรย...

เพื่อนๆสนใจไปที่ไหนครับ....

เสียงตอนนี้นะครับ

คุณปอม : nop_au,diy55

คุณ kitty : keeratikul, ppenguin.mimic522

ผมเสนอ บ้านน้องปอม เจ้าของชุดนี้ครับ น้องเค้าอยู่รัชดา(แหล่งเครื่องเสียง)  :m (41):

และ หรือชุดนี้ดีครับ เป็นของพี่ kitty ไม่รู้อยู่ที่ไหน (แต่เจ้าแห่งเครื่องเสียง)  :m (1):

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพฤหัสบดี 02 เมษายน 2009 เวลา 11:33 น. โดย ลี้คิมฮวง »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
Re: ขอโหวต สัญจรครั้งที่ 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 01 เมษายน 2009 เวลา 15:13 น. »
ชุดนี้ดีก่า สมบูรณ์ร้อยโปเซงแล้วครับ.... :m (17):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ keeratikul

• Moderator
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 01 เมษายน 2009 เวลา 15:19 น. »
น่าฟังทั้งคู่ครับ แต่ผมโหวตพี่ kitty ดีกว่า ดื่มหนักดี ผมชอบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพุธ 01 เมษายน 2009 เวลา 15:44 น. »
ชุดนี้ดีก่า สมบูรณ์ร้อยโปเซงแล้วครับ.... :m (17):

ผมอยากไปบ้านป๋าจะตาย(ห่า) 555  คำพูดใครน้า...

อยากไปจริงๆนะคร้าบ...

เอางี้ไหมป๋า...ตอนเฮียเม้งมา ป๋ามาด้วย....

พวกเรา ย้ำ พวกเรา สัญญาใจว่าจะไปบ้านป๋า กับเฮียเม้ง แน่นอน...
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

พี่kitty มาอ่าน แล้วไม่ตอบรับหน่อยเหรอครับ...

ออฟไลน์ jazz

• TAC
  • เชิญเที่ยวทะเลประจวบฯจ้า
 :m (1):.....เห็น ห้องฟัง คุณ พรี่.....แร้ว อยากฟัง...หัวเข็ม แสนเจ็ด..ลงร่อง มัดดี้ วอร์เตอร์ อะ

................ :m (62):.............................................. :m (60):

:m (15):..... :m (15): :m (15): :m (15):.....ตอนนี้ ห้องโฮมเปิดแล้วจ้า...อย่าลืมไปเม้าท์ กานน้าจ๊า.. :m (15): http://cool-jazzger.blogspot.com/ http://www.israbox.com/

:m (1):.....เห็น ห้องฟัง คุณ พรี่.....แร้ว อยากฟัง...หัวเข็ม แสนเจ็ด..ลงร่อง มัดดี้ วอร์เตอร์ อะ

................ :m (62):.............................................. :m (60):

ห้องป๋าเหรอ.... :m (14):

แหม...ตาแจ๊ส  รูปประจำตัว เอาใจเมรียน่าดูนะนี่... :m (44):

ออฟไลน์ kitty

• คุยเก่งมาก
น่าฟังทั้งคู่ครับ แต่ผมโหวตพี่ kitty ดีกว่า ดื่มหนักดี ผมชอบ
ครับคุณกอล์ฟยอมรับว่าวันนั้นที่บ้านคุณกอล์ฟ อบอุ่นมากดื่มไม่ยั้งจนลืมฟังลำโพงเด็ดๆตั้งหลายตัว แต่จบท้ายก็ได้ฟังอ้วนดำเธอ ออดอ้อนอยู่ดี คล้ายๆมี selena jonh เอ หรือเป็น selena williams หว่า เอาเป็นว่าทั้งคู่ ปลอบใจยามเมา เอื้อก ม่ายรู้เรื่องเลย

พี่kitty มาอ่าน แล้วไม่ตอบรับหน่อยเหรอครับ...
เฮียเขียงครับ project outdoor setup ละครับว่าอย่างไร

ครับคุณกอล์ฟยอมรับว่าวันนั้นที่บ้านคุณกอล์ฟ อบอุ่นมากดื่มไม่ยั้งจนลืมฟังลำโพงเด็ดๆตั้งหลายตัว แต่จบท้ายก็ได้ฟังอ้วนดำเธอ ออดอ้อนอยู่ดี คล้ายๆมี selena jonh เอ หรือเป็น selena williams หว่า เอาเป็นว่าทั้งคู่ ปลอบใจยามเมา เอื้อก ม่ายรู้เรื่องเลย

เฮียเขียงครับ project outdoor setup ละครับว่าอย่างไร

งานนี้ไงพี่.... :m (65): หลังพบป่ะกัน

หรือเรานัดคุณกอล์ฟแกไปด้วย นอกรอบ... :m (41):

ออฟไลน์ jazz

• TAC
  • เชิญเที่ยวทะเลประจวบฯจ้า
ห้องป๋าเหรอ.... :m (14):

ห้อง เฮีย..เม้ง.. :m (51):ตะหาก...

ผมหละนับถือแกเรย  คุณ กอล์ฟ อะ...  

เมา เสร็จ ตบด้วยนม อุ่นๆ อิกแก้วใหญ่ๆ.......

ก่อน นอล...........สาธุ..... :m (3):

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพุธ 01 เมษายน 2009 เวลา 18:01 น. โดย jazz »

:m (15):..... :m (15): :m (15): :m (15):.....ตอนนี้ ห้องโฮมเปิดแล้วจ้า...อย่าลืมไปเม้าท์ กานน้าจ๊า.. :m (15): http://cool-jazzger.blogspot.com/ http://www.israbox.com/

ออฟไลน์ nop_au

• ชอบคุย
  • ใช้ตา มากกว่า หู อิอิ
     :m (71):    ผมเสนอ บ้านน้องปอม เจ้าของชุดนี้ครับ น้องเค้าอยู่รัชดา(แหล่งเครื่องเสียง)   :m (41):   :m (71):

รัชดานี่ใกล้ที่ทำงานผมเลย   
               รัชดา แหล่งเครื่องเสียงยังไงน้อ เห็นมีแต่ Showroom jacuzzi  :m (50):
ใช้ตา มากกว่า หู อิอิ

ออฟไลน์ PandaZ

ผมก็ว่าห้องคุณkittyครับตามคุณกอล์ฟ
แต่จริงๆๆห้องไหนก็ปายยยยยยยยยยย :m (15):

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
                                                            อยากไปอะ................................. :m (88): :m (88): :m (88):

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
     :m (71):    ผมเสนอ บ้านน้องปอม เจ้าของชุดนี้ครับ น้องเค้าอยู่รัชดา(แหล่งเครื่องเสียง)   :m (41):   :m (71):

รัชดานี่ใกล้ที่ทำงานผมเลย   
               รัชดา แหล่งเครื่องเสียงยังไงน้อ เห็นมีแต่ Showroom jacuzzi  :m (50):
55+จิงด้วยครับ.....เวลาจะไปฟังเครื่องที่ฟอร์จูน....เบรคไม่ค่อยอยู่เลย...ชอบเตลิดไปวัดโพอยู่เรื่อย.....
โพไซดอลลลล    อิอิ :m (41):

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • we will,we will ROCK YOU
ไปห้องพี่ kitty ด้วยคร้าบ แล้วต่อด้วยห้องน้องปอมด้วยก็ได้คร้าบ

ออฟไลน์ chaikiat

• กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
ถ้ารัชดา.....เด๋ววุฒิ ไม่กล้าไปด้วยนา.... :m (29):

ออฟไลน์ wut

:m (30):ไม่มีใครอยากมาฟัง TS KA160+Mark 331 เล่นไบแอม แถวนครปฐมเลยเหรอคร๊าบ :m (30):

ห้องใหญ่ด้วยนะคร๊าบ

แต่ลำโพง ยังไม่ได้ต่อเลยคร๊าบ อาจจะต้องใช้ 603 ฟังไปก่อนคร๊าบ :m (62):

ส่วนสองห้องนี้ ห้องไหนก็ได้คร๊าบ น่าฟังทั้งสองห้องคร๊าบ
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

• Moderator
แหม ห้อง วุฒิ นี่ต้องยก น้องหนึ่ง ผมไปลองอยู่แล้วล่ะ แล้วลิฟ เสร็จหรือยังล่ะคร้าบ แล้วก็ต้องนัดกันแต่้เช้าหน่อยจะได้ไปเดินเล่นสวนสามพรานซะด้วยเลย ใกล้ๆ กันเปล่าอ่ะ

คุณเก๋ ระวังตอนลองเจ้าmodel1กับทั้ง 331และแอมเฮียเกาะนะครับ เดี๋ยวติดใจ :m (49): :m (65):

ออฟไลน์ nop_au

• ชอบคุย
  • ใช้ตา มากกว่า หู อิอิ
    Showroom   jacuzzi   ที่ผมว่า พวก บุญถาวร  , bathroom center   ตะหาก หละ   :m (26):

แต่ถ้าจะทดลองใช้คงต้อง ไปอาคารถัดไป นั่นหละ     :m (46):  [ :m (46):
ใช้ตา มากกว่า หู อิอิ

• Moderator
คุณเก๋ ระวังตอนลองเจ้าmodel1กับทั้ง 331และแอมเฮียเกาะนะครับ เดี๋ยวติดใจ :m (49): :m (65):
พี่เพนกวินคร้าบ ผม ยังนิยมของเล็กๆอยู่ครับพี่ ของใหญ่ๆ ยังไม่ไหวครับ หลอดบานตะไท ขนาดนั้น เอามาวางในห้องนอนผม เปิดแอร์เท่าไหร่ก็คงไม่ไหว แถม อีกตัวก็ยักซะขนาดนั้นแฟนไม่ยอมให้เอาเข้าห้องแน่คร้าบ ผมต้องหาแบบ หุ่นเล็กๆ แรงๆดีๆน่ะคร้าบบ :m (60):

อ่า..รับทราบแนวทาง อิอิ :m (60):

เมื่อตอนบ่ายๆเจอคุณpomp....ที่ร้านหมูหวาน...

แกยืนยันว่าพร้อมรับมือพวกพี่ๆ....ทุกคนครับ...

แล้วพี่kittyเงียบไปเรยอ่ะครับ...ว่าไง

เอ่อ...แล้วบ้านพี่อยู่ไหนหล่ะนี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพฤหัสบดี 02 เมษายน 2009 เวลา 22:15 น. โดย ลี้คิมฮวง »

ออฟไลน์ pomb

• ชอบคุย
  • ชีวิตไม่สิ้นก็ฟังกันไป............
 :m (4):ด้วยความยินดีคับ....เครื่องอาจไม่ดีแต่....อย่างอื่นผมจะพยายามทำให้เต็มที่คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันพฤหัสบดี 02 เมษายน 2009 เวลา 21:35 น. โดย pomb »

ออฟไลน์ tony-t

• ชอบคุย
ไปบ้านคุณปอมก็ดีครับ ไม่ไกลเกินไป (เดี๋ยวเมาตอนกลับจะขับรถม่ายไหว) ผมจะเอาไวน์แดง สามลิตร ไปฝากด้วย :m (50):
MUSIC IS MY LIFE

ออฟไลน์ first_1st

• หน้าใหม่
  • *
โหย พี่ TONY

:m (41):

ท่าจะชอบ แบบ ขายาว ไม่ชอบ ขาใหญ่ :m (7):

• ชอบคุย
ขาเรียวๆ อืมม... :m (37): :m (37): :m (37): :m (37):

ตอนนี้คงต้อง ถามท่านๆนะครับ....ว่ายังสนใจอยู่ไหม...

อยากให้เป็น เสาร์-อาทิตย์ หรือ วันปรกติ

อีกอย่างคือ ผมยังไม่ทราบว่าพี่kitty แกจะสะดวกไหม....

ไม่เห็นแกมาบอกเรื่องสถานที่...พี่ไม่สะดวกหรือเปล่าครับ pm มาบอกกันได้ครับ..

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
แนะนำแบบผ่านๆนะคับ

ไปบ้านพี่เขียงดิคับ

เพราะ...

เด๋วเฮียเม้งจะมา set ให้ใช่ป่ะคับ

ทีนี้ใครไม่ว่างไปวันเฮียเม้งมาก็ไปล่วงหน้าก่อน  แล้วค่อยแอบไปทีหลังตอนว่างๆก็ได้

จะได้รู้ว่า dpols มันต่างกันยังไงกับแบบ ยังไม่ดี อ่ะคับ

วันธรรมดาก็ดีนะคับ  คนแถวสามพรานจะได้ไปด้วย  แกพลาดมาหลายงานแล้ว  :m (27): :m (27):
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ wut

เพราะ...

เด๋วเฮียเม้งจะมา set ให้ใช่ป่ะคับ

ทีนี้ใครไม่ว่างไปวันเฮียเม้งมาก็ไปล่วงหน้าก่อน  แล้วค่อยแอบไปทีหลังตอนว่างๆก็ได้

จะได้รู้ว่า dpols มันต่างกันยังไงกับแบบ ยังไม่ดี อ่ะคับ

วันธรรมดาก็ดีนะคับ  คนแถวสามพรานจะได้ไปด้วย  แกพลาดมาหลายงานแล้ว  :m (27): :m (27):

ไม่เผื่อว่าพี่เขียงเซทได้ Dpols แล้ว บ้างเลยเหรอคร๊าบ

ช่วงสงกรานต์ ผมอยู่ครับ ใครว่างๆ ก็มาได้ครับ แถวนี้ มี ฟาร์มจระเข้าสามพราน สวนสามพราน ตลาดน้ำวัดดอนหวายคร๊าบ มาไม่ยากคร๊าบ

ส่วนบ้านคุณ ปอม จะไปกันวันไหนคร๊าบ
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

เพราะ...

ไม่เผื่อว่าพี่เขียงเซทได้ Dpols แล้ว บ้างเลยเหรอคร๊าบ

ช่วงสงกรานต์ ผมอยู่ครับ ใครว่างๆ ก็มาได้ครับ แถวนี้ มี ฟาร์มจระเข้าสามพราน สวนสามพราน ตลาดน้ำวัดดอนหวายคร๊าบ มาไม่ยากคร๊าบ

ส่วนบ้านคุณ ปอม จะไปกันวันไหนคร๊าบ

:m (76): :m (76): :m (76): :m (76):

ช่างประชด ประชัน นักนะ....

ออฟไลน์ wut

เพราะ...

:m (76): :m (76): :m (76): :m (76):

ช่างประชด ประชัน นักนะ....

ไม่ได้ประชดนะคร๊าบพี่ท่าน :m (56):

ก็เห็นพี่เอาจริง ย้ายของซะทั่วห้อง แล้วก็เปลี่ยนเครื่องใหม่เพียบเลย ก็น่าจะเซทได้นี่ครับ นั่งฟังทั้งวัน (ทำงานไปฟังไป) เวลาเซทเยอะจะตาย ทำไมจะเซทไม่ได้หละคร๊าบ

เฮียเม้งแค่เซทเก่งกว่า เซทได้เร็วกว่า เพราะประสพการณ์มากกว่า แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าพี่ทำไม่ได้นี่ครับ :m (48):

ไม่ได้ย้ายอะไรมากมาย...แค่เอาชั้นวางออกเอง... :m (88):

ที่เหลือเหมือนเดิม....

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
เออ... ครือว่า...  ตกลงจะมีใครไปไหนกันบ้างหรือเปล่าคับเนี่ย

เห็นเจ้าของบ้าน ok  ทั้งคุณ pomb ทั้งคุณ kitty

แต่ไม่มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์สัญจรกันเลยยยยย
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

ออฟไลน์ keeratikul

• Moderator
ช่ายๆ เอาไงเนี่ย? อยากกินเหล้าง่ะ

• ชอบคุย
ขอยืนยันไปฟังชุดของคุณปอมครับ  ใกล้ดีและก็สนใจลำโพงรุ่นนี้อยู่ครับ