ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าจะหาซื้อแผ่นซีดีของ Led Zeppelin ได้ที่ไหนครับ...  (อ่าน 3505 ครั้ง)

ออฟไลน์ vtp24

• ชอบคุย
ไม่ทราบว่าจะหาซื้อแผ่นซีดีของ Led Zeppelin ได้ที่ไหนครับ...
« เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 23:35 น. »
อยากหาแผ่นรวมฮิตมาฟังครับ...

หรือแนะนำเป็นชุดไหนก็ได้ครับ

ไปดูที cap ไม่มีขายครับ....

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: ไม่ทราบว่าจะหาซื้อแผ่นซีดีของ Led Zeppelin ได้ที่ไหนครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 23:38 น. »

ลองไปดูที่ร้าน REX ที่ตรงข้าม 1000ทิพย์ หรือยังครับ
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ vtp24

• ชอบคุย
Re: ไม่ทราบว่าจะหาซื้อแผ่นซีดีของ Led Zeppelin ได้ที่ไหนครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอังคาร 03 มีนาคม 2009 เวลา 00:21 น. »

ลองไปดูที่ร้าน REX ที่ตรงข้าม 1000ทิพย์ หรือยังครับ

งามวงศ์วานหรือประตูน้ำครับท่าน.... :m (53):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันอังคาร 03 มีนาคม 2009 เวลา 00:27 น. »

ประตูน้ำครับ ร้าน REX ที่ขาย ซีดี แยะๆอ่ะครับ
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ nop_au

• ชอบคุย
  • ใช้ตา มากกว่า หู อิอิ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพุธ 04 มีนาคม 2009 เวลา 16:31 น. »
ลองดูที่ ร้าน abby Road  ที่ ดิโอสยาม ชั้น 2 ข้างห้องน้ำ  ถ้าไม่มีชุดที่ต้องการเขาสั่งให้ได้ ครับ ไม่แพงด้วย ซื้อซีดี แล้วลงไปทานขนมไทยๆ ชั้น1 อร่อยทั้งหู ทั้งปาก  :m (17):
ใช้ตา มากกว่า หู อิอิ

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันพุธ 04 มีนาคม 2009 เวลา 16:55 น. »
ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องราคา ผมว่า B2S ก็มี cd เยอะเหมือนกันนะครับ made in usa  ก็เยอะ :m (13):
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ