ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องสติ๊กเกอร์ติดรถ www.thaiaudioclub.net  (อ่าน 76477 ครั้ง)

ออฟไลน์ jazz

• TAC
  • สมาชิกอาวุโส
  • เชิญเที่ยวทะเลประจวบฯจ้า
Re: ว่าด้วยเรื่องสติ๊กเกอร์ติดรถ www.thaiaudioclub.net
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 14:59 น. »
กร๊าก ก ก ............. :m (7):

:m (15):..... :m (15): :m (15): :m (15):.....ตอนนี้ ห้องโฮมเปิดแล้วจ้า...อย่าลืมไปเม้าท์ กานน้าจ๊า.. :m (15): http://cool-jazzger.blogspot.com/ http://www.israbox.com/

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
Re: ว่าด้วยเรื่องสติ๊กเกอร์ติดรถ www.thaiaudioclub.net
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 15:04 น. »
จากเรื่องติ๊กเกอร์นะเนี่ย.... :m (50):

ต่อ...

อย่างของผม แปลกนะ ถ้าบอกเมียว่า ออกไปฟังเครื่องเสียง เมียไม่ว่าไร แกคงเข้าใจ....ว่าเราบ้า(เครื่องเสียง ) !

แต่ถ้าบอกไปทำธุระอย่างอื่น ... แกก็ไม่ว่าครับ แต่จะมีมองแปลกๆ แล้วก็... โทรตามถี่ๆ :m:

ผมโกหกเมียไม่เป็นด้วยดิ.... :m (53):

ช่วยสอนหน่อยพี่น้อง :m (62):

:m (79): ร้อนตัว แฮะ...

แหม..ทำไมนัดมาฟังเครื่องเสียงที่ กทม. ไม่เคยเห็นว่าจะให้มาเรยอ่ะ ป๋า :m (13):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 15:29 น. »
อย่างป๋าเนียโกหกเมียไม่เป็น ???  ผมว่าโกหกจนจำไม่ได้ว่าอันความจริงอันไหนโกหกมากกว่าครับ
ใช่ บ่อยๆเข้าจนสับสนจำไม่ได้เรื่องไหนจริงเรื่องไหนเท็จ :m (29):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ PandaZ

« ตอบกลับ #203 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 15:41 น. »
ช่ายๆๆ เลื่อนหลายรอบจนเฮียเม้งจะมารอบที่3แล้วนะครับ :m (85):
อิอิ :m (55): :m (55): :m (55):

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #204 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 15:45 น. »
อย่างป๋าเนียโกหกเมียไม่เป็น ???  ผมว่าโกหกจนจำไม่ได้ว่าอันความจริงอันไหนโกหกมากกว่าครับ

:m (8):

โห...เฮียต๊ะ !

เอาเรื่องจริงมาล้อเล่น

หุหุ.... โกหกไม่เป็นจริงๆเฮีย :m (53):

เมื่อก่อนมีเด็กชวนกันไปนัดเจอที่หาดใหญ่ :m (41):  ผมยังไม่รู้จะทำไงเลย

เพื่อนมันช่วยคิดให้ มรึงทำเอกสารปลอมดิ กรูเซ็นให้  บอกว่า เค้ามีประชุมเรื่องพลังงานที่หาดใหญ่

ผมไม่กล้าหงะ....! :m (59):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #205 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 15:49 น. »
ช่ายๆๆ เลื่อนหลายรอบจนเฮียเม้งจะมารอบที่3แล้วนะครับ :m (85):
อิอิ :m (55): :m (55): :m (55):

ไม่ใช่ผมไม่อยากไปครับน้องโอ๊ต....

แล้วผมก็ไม่เคยเลื่อนด้วยนาครับ

อย่างที่บอก เมียไม่ให้ไป.... :m (46):

แต่ต้นเดือนตุลา เถ้าแก่จะพาไปเที่ยวไต้หวันฟรี (แกว่างั้นนะ) เมียคงต้องยอม

แต่ถ้าต้องจ่ายตังเอง....คงอดอีกหละครับ :m (83):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ เฮียต๊ะ

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #206 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 17:24 น. »
ผมให้บริษัทผมออกหนังสือเชิญ ป๋ามา กทม เอามั้ยครับ   แต่ง่ายงาย ป๋าไปจ้างใครแกะตรายางบริษัทอะไรก็ได้ต่อไปจะได้พิมพ์เองเชิญเองเซ็นอนุมัติเอง สนุกเลยครับ

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #207 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 17:33 น. »
ขอบคุณครับเฮีย :m (3):

ไม่เอาครับ :m (28):

ไม่ได้ครับ :m (2):

ขืนเมียจับได้ :m (46):

เจี๋ยวเจี้ยวขาดครับ ! :m (10):

• TAC
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 18:08 น. »
เมียคุณพรี่  ผมเห็นท่าทางใจดีจะตาย....นี่นา :m (13):

ไม่น่าเจื่อเนาะ :m (46):

:m (15):..... :m (15): :m (15): :m (15):.....ตอนนี้ ห้องโฮมเปิดแล้วจ้า...อย่าลืมไปเม้าท์ กานน้าจ๊า.. :m (15): http://cool-jazzger.blogspot.com/ http://www.israbox.com/

ออฟไลน์ เฮียต๊ะ

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #209 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 18:10 น. »
ไม่ทางจับได้ครับ บริษัทผมมีตัวตนจริงครับ  ผมว่าป๋ารักอาซ้อมากกว่า

« ตอบกลับ #210 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 18:11 น. »

คนรักเมีย(แต่อย่าเผลอ)   
   :m (31):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ mimic522

• TAC
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #211 เมื่อ: วันเสาร์ 15 สิงหาคม 2009 เวลา 20:09 น. »
เหะๆ จาก กระทู้ สติกเกอร์ กลายเป็น กระทู้ ขู่ เกร๋น้อย ก่อนแต่งเมีย เหรอคร้าบบ :m (61): น้าๆคร้าบ เมียผมไม่ดุหรอกคร้าบ ดุ ที เจอผม ซ้ายที ขวาที ประกบกัน หวัดดีคร้าบ :m (3): ของที่ระลึกงานแต่ง นี่ ขอเป็น หลอดประหยัดไฟ ฟิลิป ได้เปล่าคร้าบที่บ้านเหลือเยอะๆๆๆเลยค้าบ :m (24): วันศุกร์ ที่ 30 ตุลา นะคร้าบ เผื่อ น้าๆ ท่านใดว่างๆ เดี๋ยวใกล้ๆ จะแจกการ์ด อีกทีนะคร้าบ :m (3):

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #212 เมื่อ: วันศุกร์ 21 สิงหาคม 2009 เวลา 11:18 น. »
..............เริ่มนับถอยหลัง single rocker  ได้แร้วววววววว :m (17): ต่อไปต้องเป็น couple rocker.อิอิ.................

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #213 เมื่อ: วันพุธ 16 ธันวาคม 2009 เวลา 21:51 น. »
ใครยังไม่มีรีบสั่งไปติดรถนะครับ..ของเค้าดีจริงๆ  :m (31):

• TAC
« ตอบกลับ #214 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 24 ธันวาคม 2009 เวลา 14:40 น. »

จัดไปว้อย ตรู่.... :m (23): ตัดมาตะกี้...3M  30บาท... :m (66):

สบม.....เสียวบ้างไม๊....... :m (59):

เละทั้งคันขนาดนั้น ยังไม่เสียวอิกเหรอวะ..... :m (66):

ออฟไลน์ SuperToMMo

• intendant
Re: ว่าด้วยเรื่องสติ๊กเกอร์ติดรถ www.thaiaumioclub.net
« ตอบกลับ #215 เมื่อ: วันจันทร์ 01 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 18:45 น. »
ฮิฮิฮิ

THAIAUMIOCLUB  :m (29): :m (29): :m (29):

:m (13):

A/V MAIN SYSTEM: LG 55UB700T/NVIDIA SHIELD Android TV/Linn Majik DS-I/Canary 4S8/Linn Majik 140
STUDIO: Macbook Air Mid 2011/ES9028PRO DAC/Cardas Cross IC/Accuphase E-213/Nordost Blue Heaven SC/JBL 4312M II
MOBILE AUDIO: Pixel XL/iPod nano/B&W P5

ออฟไลน์ tooss

• intendant
  • ฟังไม่เป็น...เน้นเพลิน!!
« ตอบกลับ #216 เมื่อ: วันจันทร์ 01 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 18:55 น. »
555+เจ๋งว๊อยทอม  แหร่มๆๆ :m (17):

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #217 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 17:20 น. »
อยากได้ขนาดที่ติด mtb bike ได้มีอะเปล่า....จ๊าบกว่าติดแมงกะไซอีก.. :m (65):

« ตอบกลับ #218 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 04 กุมภาพันธ์ 2010 เวลา 18:41 น. »
อยากได้ขนาดที่ติด mtb bike ได้มีอะเปล่า....จ๊าบกว่าติดแมงกะไซอีก.. :m (65):

ขนาดที่ทำออกมา ติดได้อยู่แล้วครับน้าออด... :m (1):