คลับสำหรับคนชอบเครื่องเสียง > Member systems

ห้องเล็ก ๆ กับเครื่องเสียงครับ

(1/83) > >>

Tuuu:
เริ่มจากเล่นไปเรื่อย สะสมไปเรื่อย ในห้องนอนครับ :m (23): แล้วความฝันของคนที่เล่นเครื่องเสียงคืออยากได้ห้องฟังสักห้อง  :m (46):  หลังจากนั้นได้ห้องมา 1 ห้องประมาณ 3 x 4 เมตร  :m (3):  ทำไงดีหว่าช้าอยู่ยัยเดี๋ยวโดนยึด :m (73): เลยค่อย ๆ ย้ายของเข้ามาครับ เริ่มจากชุดที่เคยเล่นมาเท่าที่หาภาพได้นะครับ  :m (37):

Tuuu:
หลังจากนั้นก็ค่อย ๆ หาอคูสติคมาปรับจูนห้องครับ  :m (84):

Tuuu:
เล่นหลอดมาหลายปี เก็บหลอด nos ไว้เสียดายคุณค่าของหลอด  :m (50):  เอางัยดีหว่า หันไปหาโซลิดดีกว่า  :m (25):

boonsak:
มาแว้ววววววว...... :m (25):

boonsak:
เอเหล็บ P :m (60):

ตั้ม...  จองไว้ก่อน !

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version