ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องฟังเพลงหรือห้องทดสอบของคุณmimic522  (อ่าน 7003 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
ห้องฟังเพลงหรือห้องทดสอบของคุณmimic522
« เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 01:55 น. »

คาดว่าหลายๆท่านคงได้อ่านไปบ้างก่อนที่บอร์ดเจ๊งนะครับ

มาจากการที่ผมนัดคุณwutไว้แต่แก miss communication เลยมาหาผมตอนเย็น

เลยชักชวนกันไปฟัง totem model one : ลำโพง ที่ใครๆก็อยากปราบพยศ

เดินทางด้วยพาหนะสุดหรู

ถึงบ้านในเวลาไม่นานนัก

ห้องทดสอบเสียงของคุณmimic522

แอมป์ที่ลองฟังกันในตอนแรกครับ

cd player : teac

กลัวงูฉกเหมือนกันนะครับ ตอนไปเก็บภาพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 10:24 น. โดย admin »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • we will,we will ROCK YOU
Re: ห้องฟังเพลงหรือห้องทดสอบของคุณmimic522
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 13:38 น. »
โหพี่เขียงคร้าบบบ ที่รองลำโพงผมใช้รุ่นเดียวกับห้องพี่เจมส์เค้าแล้วนะคร้าบบขอบอก

Re: ห้องฟังเพลงหรือห้องทดสอบของคุณmimic522
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 14:40 น. »
โหพี่เขียงคร้าบบบ ที่รองลำโพงผมใช้รุ่นเดียวกับห้องพี่เจมส์เค้าแล้วนะคร้าบบขอบอก

ก้อถึงไม่มีรูปใหญ่ๆลงไง 555
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

• Moderator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 18:11 น. »
น้องหนึ่งป๋าเกาะ ผมปัดกวาดเช็ดถูให้อย่างดีเลยนะครับ

• Moderator
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 18:14 น. »
เอามาเล่นกับเจ้ายูนิสัน ยูนิโก้ ไม่แรงเร้าใจ แต่ หวาืนชื่นรื่นรมณ์ใช้ได้เหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ 01 มีนาคม 2009 เวลา 18:33 น. »
โทเท็มนี่ทำลำโพงลายไม้สวยจริงจริง แต่แผ่นแปะผิวอย่างลำโพงเวียนนานี่ผมไม่ชอบเลยยังกะเสื่อน้ำมัน

MRZ ลงโฆษณาในออดิโอไฟล์ ลดราคาสินค้าสามสิบ-ห้าสิบเปอร์เซ็นต์ น้าลองโทรถามดูซิครับรุ่นไหนลดบ้าง
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 00:51 น. »
เจ้าmimic522นี่ ถ่ายรูปแย่พอๆกับผมเรยแฮะ...555  :m (26):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 09:25 น. โดย admin »

• Moderator
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 05:15 น. »
น้าเต่าครับ MRZ นี่ผมไปดูที่วังบูรพาหลายทีแล้วอ่ะครับ ไม่ค่อยมีรุ่นดีๆมาลดเลย ส่วนใหญ่ก็เป็นของเก่า ที่เหลือ ย้ายมาจากสาขาไฮไฟ ราชดำริที่ปิดตัวไปน่ะครับ ผมว่าจะรองานเครื่องเสียง ตอนจับสลากซื้อน่ะครับ ลดตั้ง สี่สิบเปอร์เซ็นต์ใหม่แกะกล่องเลยครับน้า
น้าเขียง ผมใช้ โทรศัพท์ ถ่ายอ่ะครับ มันเลยประมาณนี้อ่ะน้าครับ  :m (35):
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 09:25 น. โดย admin »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันจันทร์ 02 มีนาคม 2009 เวลา 09:26 น. »
น้าเต่าครับ MRZ นี่ผมไปดูที่วังบูรพาหลายทีแล้วอ่ะครับ ไม่ค่อยมีรุ่นดีๆมาลดเลย ส่วนใหญ่ก็เป็นของเก่า ที่เหลือ ย้ายมาจากสาขาไฮไฟ ราชดำริที่ปิดตัวไปน่ะครับ ผมว่าจะรองานเครื่องเสียง ตอนจับสลากซื้อน่ะครับ ลดตั้ง สี่สิบเปอร์เซ็นต์ใหม่แกะกล่องเลยครับน้า
น้าเขียง ผมใช้ โทรศัพท์ ถ่ายอ่ะครับ มันเลยประมาณนี้อ่ะน้าครับ  :m (35):

แล้วกล้องที่วันนั้น งัดขึ้นมาอ่ะ  :m (9): เอามาใช้หน่อยสิ  :m (12):

เเขกตี๊

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันพุธ 11 มีนาคม 2009 เวลา 19:15 น. »
รูปที่ไม่ชัดกว่านี้มีอีกม่ะ อยากดู 5555555 :m (45):

ออฟไลน์ ศา

• รุ่นใหญ่
  • อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันพุธ 11 มีนาคม 2009 เวลา 22:13 น. »
 :m (43): :m (43): :m (43):
อย่าส่ง pm มาหาผมนะครับ   เพราะผมอาจจะไม่ได้รับข้อความ

• Moderator
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 12 มีนาคม 2009 เวลา 00:14 น. »
ชัดมากไม่ดีครับ ฝุ่นเยอะ ดูไม่จืดครับ เอาแบบเบลอๆ ดีแล้วครับพี่น้อง

ออฟไลน์ naimnatnod

• รุ่นใหญ่
    • Siriwan Guesthouse
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันอาทิตย์ 15 มีนาคม 2009 เวลา 15:42 น. »

แหม รถสวย เหมือนของผมเลย .....  :m (4):
ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันอาทิตย์ 15 มีนาคม 2009 เวลา 19:47 น. »
สวัสดีครับ ไม่ทราบคุณ naimnatnod นี่ใช่คุณแอนดี้มั้ยครับ  :m (50):

ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยนะครับ :m (3):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

• Moderator
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันจันทร์ 16 มีนาคม 2009 เวลา 00:05 น. »

แหม รถสวย เหมือนของผมเลย .....  :m (4):
เอ่อ รถสุดสวย คันนั้น เป็นของคุณ wut เค้านะครับ พี่เขียง เดี๋ยวคนเค้าใจผิดคิดว่าเป็นรถผมจะยุ่งนะครับ  :m (50):

ออฟไลน์ naimnatnod

• รุ่นใหญ่
    • Siriwan Guesthouse
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันจันทร์ 16 มีนาคม 2009 เวลา 01:01 น. »
สวัสดีครับ ไม่ทราบคุณ naimnatnod นี่ใช่คุณแอนดี้มั้ยครับ  :m (50):

ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยนะครับ :m (3):

สวัสดีครับ คุณ Meng

ใช่ครับ คนเดียวกันแหละครับ ที่มีลูกชื่อ Naim, Nat และ Nod แล้วเอามาต่อกัน :m (19):
ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันจันทร์ 16 มีนาคม 2009 เวลา 08:14 น. »
สวัสดีครับคุณแอนดี้ :m (25):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."