ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะไปฟังเฮียเขาเซตลำโพงแต่ไม่ทันซักงาน ดันจำวันผิด  (อ่าน 2746 ครั้ง)

ออฟไลน์ .

• หน้าใหม่
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันจันทร์ 29 มิถุนายน 2009 เวลา 00:30 น. โดย www.diy55.com »

ออฟไลน์ wut

• สมาชิกอาวุโส
Re: ว่าจะไปฟังเฮียเขาเซตลำโพงแต่ไม่ทันซักงาน ดันจำวันผิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 08:33 น. »
น่าเสียดายคร๊าบพี่ หมดทริปแล้วคร๊าบ เฮียกลับ โกลก วันนี้แล้วคร๊าบ

คงต้องรอโอกาศหน้าคร๊าบ :m (71):
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ PandaZ

Re: ว่าจะไปฟังเฮียเขาเซตลำโพงแต่ไม่ทันซักงาน ดันจำวันผิด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 12:28 น. »
กลับไปตั้งแต่ 7 โมงเช้าแล้วคับ ป๋มไปส่งที่สนามบินเอง Dpolsยังอยู่ในรถเลยครับ อิอิ :m (25):

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 16:08 น. »
กลับไปตั้งแต่ 7 โมงเช้าแล้วคับ ป๋มไปส่งที่สนามบินเอง Dpolsยังอยู่ในรถเลยครับ อิอิ :m (25):
ขอบคุณน้องโอ๊ตมากครับที่อุตสาห์มาส่งถึงสนามบินตั้งแต่ไก่โห่

ขาไปกอล์ฟก็ไปรับถึงสนามบินเช่นกัน :m (3):

บริการประทับใจแบบนี้ไว้ว่างๆจะไปอีกนะ :m (37):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 16:19 น. »
 :m (31):ยินดีครับเฮีย meng 

:m (88): แหะๆๆ...มาคราวหน้าช่วงหลังวันแม่น่าจะมีรถไฟฟ้าจะมาถึงแถวบ้านแล้วครับ
อ่า......แถวบ้านเราเจริญซะที :m (25): :m (25): :m (25):

ออฟไลน์ wut

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 18:13 น. »
ขอบคุณน้องโอ๊ตมากครับที่อุตสาห์มาส่งถึงสนามบินตั้งแต่ไก่โห่

ขาไปกอล์ฟก็ไปรับถึงสนามบินเช่นกัน :m (3):

บริการประทับใจแบบนี้ไว้ว่างๆจะไปอีกนะ :m (37):

ประทับใจบริการแบบไหนกันแน่คร๊าบเฮีย :m (1):
Tran Ref XL SS ทั้งชุดนี่มันแรงอย่างงี้นี่เอง

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 18:15 น. »
ทู้กอย่างเลยไอ้น้อง :m (17):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • we will,we will ROCK YOU
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 18:53 น. »
หุุหุ เพื่อนที่บางกอก บริการ เฮียเม้ง ประทับใจ แสดงว่า ป๋าเกาะ ไม่ค่อยเลี้ยงดูปูเสื่อ ให้เฮียเม้งนอนสบาย ใช่เปล่าคร้าบ ป๋าเกาะ ปล่อยให้เฮียเม้งเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวบ่อยๆไม่ดีนะคร้าบ :m (28):

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 20:38 น. »
โห ขานั้น อยู่บ้าน ไม่ได้ออกไปไหนหรอกครับ ไม่ไช่เมียห้ามครับ แต่...เป็นคุณแม่ขอร้อง

ขนาดจะไปฟังเพลง เดินผ่านห้องอาม่า ยังต้องย่องๆครับ :m (19):

ด้วยความเคารพอาม่าจริงๆครับ :m (3):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันพุธ 29 เมษายน 2009 เวลา 23:56 น. »
มีเรื่องเปิ่นๆของป๋มจะเล่าให้ฟังครับ :m (88):

เมื่อป๋มไปบ้านเฮียเม้ง เห็นรูปแขวนอยู่ก็ถามว่า ..................."อ่า...เฮียครับนี่พี่สาวเฮียใช่ไหมครับ" :m (26):
เฮียตอบว่า "ม่ายช่าย :m (28): นี่คุณแม่ผม" ....................:m (8): ป๋มอึ้งไปเลย หน้าท่านอ่อนเยาว์มากครับ ไม่นึกว่าจะเป็นคุณแม่
สงสัยเฮียเม้งที่น่าอ่อนกว่าอายุจิง นอกจากที่มาจาก DPols แล้วคงมาจากคุณแม่ด้วยแน่นอน :m (60):

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 30 เมษายน 2009 เวลา 00:24 น. »
อืม ใช่ครับ คุณแม่เฮียเม้งท่านน่ารักมาก ตัวเล็กๆ ผมเรียกท่านว่า เหล่าซิ้มครับ ท่านเป็นเพื่อน(รุ่นน้อง) ของอาม่า(ย่า)ผม มักจะไปโรงเจพร้อมกัน กินเจด้วยกัน สวดมนต์ด้วยกัน  ตอนอาม่าผมเสียที่นราฯ ท่านก็ไปร่วมงานศพด้วยครับ

อ้าว มาคุยเรื่องคุณแม่เฮียฯซะด้าย.....ด้วยความเคารพจริงๆครับ :m (3):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !