ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 4-6 นี้เห็นทางค่าย platinum ลดราคาซีดีแผ่นละร้อยบาททุกแผ่นครับ  (อ่าน 2841 ครั้ง)

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • สมาชิกอาวุโส
  • we will,we will ROCK YOU
พอดีเห็นคนเค้าโพสไว้ที่อีกเว็บว่าทางค่าย platinum เค้าลดราคาก่อนย้ายออฟฟิตใหม่ ลดราคาซีดีแผ่นละร้อยบาททุกแผ่น เดี๋ยวก่อนเที่ยงผมแวะไปทำธุระแถวเซ็นทรัลเวิล์ด พอดี เลยว่าจะำแวะขึ้นไฟฟ้าไปดูที่ตึก ออฟฟิตเค้าซะหน่อย เห็นเค้าว่าไปลงที่ สถาณี เพลินจิตทางออก 4 อาคารคิวเฮ้าส์เพลินจิตชั้น 6 น่ะครับเบอร์เค้า 02-6507870 จริงๆแล้ว ค่าย platinum นี่ทำเพลงพวกแนวเมทั่ลเยอะมาก แต่เค้าบอกว่ามีทั้งแจ๊ซ ,loung , อะไรหมดเดี๋ยวบ่ายก่อนไปดูลำโพงจะแวะไปดูซีดีซะหน่อยเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังตอนเย็นๆครับ :m (32):

ออฟไลน์ mimic522

• Moderator
  • สมาชิกอาวุโส
  • we will,we will ROCK YOU
ถ้าเป็นแนว เมทั่ลล่ะก็น่าจะพอมีครับ ค่าย แพลตินั่มนี่แนว เมทั่ลเยอะ แนวแจ๊ซกับอื่นๆไม่น่าจะเยอะนะครับ  :m (42):