ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ สมาชิก พบประสังสรรค์ ในวันเสาร์ ที่ 20 มิถุนายน 2552  (อ่าน 29495 ครั้ง)

ออฟไลน์ Turbo

• รุ่นใหญ่
Re: เรียนเชิญ สมาชิก พบประสังสรรค์ ในวันเสาร์ ที่ 20 มิถุนายน 2552
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: วันอาทิตย์ 21 มิถุนายน 2009 เวลา 10:18 น. »
ลืมไปหนึ่งเรื่อง ขอบคุณพี่เจมส์มากนะครับที่เปิดบ้านให้ได้ไปเปิดหูเปิดตาครับ  :m (3): หมู่บ้านน่าอยู่มากเลย แล้วก้อห้องพี่เจมส์นี่ฟังเพลงเพราะมากๆ ครับ  :m (17):

ขอบคุณพี่อู๊ดที่ให้ความรู้หลายอย่างเลยด้วยครับ กับพี่หมูเอาของมาปล่อยของจนวงแตกเลย ฮ่าๆๆ

เอาเป็นว่าขอบคุณทุกๆ ท่านมากๆ ครับผม  :m (25):
ว่าแล้วหายไปไหนกันหมด.....ปล่อยผมมาเฝ้าบอร์ดอยู่คนเดียว :m (30):
น้าตั๊ก.....ตกลงผลคู่ชกระหว่าง  ออริเท็ค กะ ดีเอ็นเอ  ผลออกมาเป็นไงครับ.....แล้วมีรูปมาฝากป่ะครับ  ไม่ได้ไป  ดูรูปก็ยังดี :m (45):

อ่านจากพี่เจมส์ได้เลยครับ เอิกๆ  :m (81):