ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนน้าเขียง  (อ่าน 6737 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
เรียนน้าเขียง
« เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 12:37 น. »
ผมอยากให้น้าเขียงจัดการเรื่องนี้ก่อนเป็นเรื่องแรก เพราะผมเชื่อว่าคนอีกจำนวนมากพอเข้ามาที่ http://www.thaiaudioclub.net/ แล้วเจอหน้าเวบแบบนี้

คนจำนวนไม่น้อยเขาคิดว่าเวบเราปิดกิจการไปแล้วครับ

อยากให้พอคนเขาเข้ามาที่ http://www.thaiaudioclub.net แล้วให้มันเด้งมาที่ http://www.thaiaudioclub.net/board/index.php แบบออโต้ ไม่น่ายากนะครับ ทำแบบนี้ผมเชื่อว่าแป๊บเดียวแควนแควนก็กลับมาเหมือนเดิม
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ chaikiat

• สมาชิกอาวุโส
  • กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
Re: เรียนน้าเขียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 12:41 น. »
กาลางจายบอกเหมือนกัน.... :m (17):

ออฟไลน์ ทองก้อน

• TAC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 12:46 น. »
น่านซิ..................................................... :m (89): :m (89): :m (89): :m (89): :m (89):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 12:48 น. »

หน้านั้นผมกะจะทำให้เวปเราออกเป็นจริงๆจังๆ...

แต่ผมกำลังศึกษาอยู่เรยอ่า...ยากส์มาก สำหรับผมอ่าน้า... :m (61):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ เต่า

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 12:58 น. »

หน้านั้นผมกะจะทำให้เวปเราออกเป็นจริงๆจังๆ...

แต่ผมกำลังศึกษาอยู่เรยอ่า...ยากส์มาก สำหรับผมอ่าน้า... :m (61):
โถทำตีหน้าเศร้า  :m (9):

ไม่มีใครเขาสงสารหรอก อยากหาเรื่องลำบากเปิดเวบเองนิ  :m (4):
• ¤*¨¨*¤.¸¸. ..¸. ☼
\¸. ทรงพระเจริญ .¸¸.
.\¸.¤*¨¨*¤ .¸¸.¸.¤
..\
☻/
/▌
/ \ /// เรารักพระเจ้าอยู่หัว \\\

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 13:51 น. »
ใครทำเป็นช่วยบอกแกหน่อยครับ คิดถึงคุณขนมเปี๊ยที่แกเล่น LUXMAN นะ หายไปเลย คนนั้นก็น่าจะเก่งมาก ไปแล้วไปลับ :m (52):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ ktt

• ผู้สนับสนุน
  • รุ่นใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 18:52 น. »
ใครทำเป็นช่วยบอกแกหน่อยครับ คิดถึงคุณขนมเปี๊ยที่แกเล่น LUXMAN นะ หายไปเลย คนนั้นก็น่าจะเก่งมาก ไปแล้วไปลับ :m (52):
ถ้าอยากได้เบอร์แก  โทรมาถามที่ผมได้

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
    • tac
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 22:15 น. »
อ้าว พี่รู้จักแกหรือครับ อยากให้แกเข้าคุยอีกหนะครับ พี่ช่วยไปตามเค้ามาทีซิครับ ไม่ทราบทำไมแกหายไปเลยครับ?
พูดถึงคนหาย ผมก็คิดถึงหลายท่านนะ เช่น คุณTOMETO TOTO TURBO คุณกัน คุณเฒ่าพันธ์ร๊อค คุณผ่านมา คุณพันนาราย คุณกัปตันฟิงเกอร์ คุณมือใหม่ คุณบ้านนอกหรรษา และคุณ ฯลฯ ....หายหมดเลย :m (52):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

• TAC
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 22:22 น. »
เขากลัว ป๋าเจมส์ ท่านลี้ มาจองเครื่องเขาอะมั้ง อิอิ    อุ๊บ  :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3):

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 22:35 น. »
อ้าว พี่รู้จักแกหรือครับ อยากให้แกเข้าคุยอีกหนะครับ พี่ช่วยไปตามเค้ามาทีซิครับ ไม่ทราบทำไมแกหายไปเลยครับ?
พูดถึงคนหาย ผมก็คิดถึงหลายท่านนะ เช่น คุณTOMETO TOTO TURBO คุณกัน คุณเฒ่าพันธ์ร๊อค คุณผ่านมา คุณพันนาราย คุณกัปตันฟิงเกอร์ คุณมือใหม่ คุณบ้านนอกหรรษา และคุณ ฯลฯ ....หายหมดเลย :m (52):

ใช่ครับป๋า...หายไปตอนย้ายมาบ้านนี้  :m (57):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ chaikiat

• กลับมาฟังเพลงต่อแล้ววววครับ
    • อัพเดทห้องผมครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 22:52 น. »
เขากลัว ป๋าเจมส์ ท่านลี้ มาจองเครื่องเขาอะมั้ง อิอิ    อุ๊บ  :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3): :m (3):

คุณพรี่ทองค้าบ....anthem ...จองไว้ตั้งนานนนแระ....รอม่ายไหว...จนต้องไปถอย...ไอ้หอคอยคู่มาแทน  :m (72):

แต่ก็ดีเหมือนกาน....ไม่ต้องเปิดไฟก็สว่างพอแระ....ตอนนี้กาลางเล็ง..หลอดของพี่กอล์ฟอยู่.... :m (89):

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 05 มีนาคม 2009 เวลา 22:56 น. »

อ่ะ...เอ ...เห็นเพิ่งบ่นไปว่าไม่มีเงิน...

ไหง...ถอย หอคอยคู่ กู้ภิภพมาแระ....

ดีครับ วันที่6 จะได้ชื่นชม.... :m (25):

• TAC
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันศุกร์ 06 มีนาคม 2009 เวลา 00:47 น. »
ผมว่าเสียงดีก่า anthem แน่นอนครับป๋าเจมส์  :m (4): :m (4): :m (4): :m (4): :m (4): :m (4): :m (4): :m (4): :m (4): :m (4):

ออฟไลน์ Turbo

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันเสาร์ 23 พฤษภาคม 2009 เวลา 19:32 น. »
พี่เขียงทำไฟล์ index.php ใส่ code ตามด้านล่าง แล้วไปใส่ไว้ในหน้าแรกอ่ะครับ ลบไฟล์ index เดิม หรือเปลี่ยนไปเป็นชื่ออื่นด้วยนะครับ แล้วคนที่เปิดเข้า thaiaudioclub.net เฉยๆ นี่มันจะเด้งมาเข้าบอร์ดเลยน่ะครับ

โค๊ด: [Select]
<?
header( "Location: http://www.thaiaudioclub.net/board" );
?>

ออฟไลน์ waritt

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันอาทิตย์ 24 พฤษภาคม 2009 เวลา 11:00 น. »
หวัดดีครับพี่เขียง ที่หน้าแรกของเวป ลายตามากครับก่อนเข้าผมก็หาตั้งนาน

ถ้าไม่ใข่ว่าอยากเข้ามาสมัครผมก็เปิดผ่านไปเลยจริงๆครับ  อย่าโกรธนะครับ โกรธผมก็ไม่ว่าครับ ดองญาตกันแร้วนิ :m (36):