ผู้เขียน หัวข้อ: Stirling Broadcast ต้องการเบิร์นกี่ชั่วโมงครับ  (อ่าน 1538 ครั้ง)

ออฟไลน์ bailey

• ชอบคุยมาก
Stirling Broadcast ต้องการเบิร์นกี่ชั่วโมงครับ
« เมื่อ: วันพุธ 20 เมษายน 2011 เวลา 13:54 น. »
           :m (32): พี่ๆเล่นกันมากี่ชั่วโมงเเล้วครับ  เสียงเเตกต่างกับชั่วโมงเเรกๆ มากไหมครับ :m (3):

ออฟไลน์ wongwarit

• สมาชิกอาวุโส
  • magnepan mini maggie
Re: Stirling Broadcast ต้องการเบิร์นกี่ชั่วโมงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 20 เมษายน 2011 เวลา 14:21 น. »
นั้นสิ...ต้องให้ท่านนายกมาตอบแล้ว

ส่วนของผมได้แค่ 40 กว่าชั่วโมงเองครับ
Speakers : Magnepan Mini Maggie , YAMAHA NS-1000 , NHT Super Zero , QUAD 11L
Amp : MUSICAL FIDELITY 550K , McCormack DNA225 , NAD C-320 , Audiospace Mini Galaxy , Poem Int , Viola SE-3
Pre Amp : Bryston BP-20 , Rogue Audio Ares , Rega Phono , Viola TL-1 MK3
Source : Cambridge Audio Azkur 840C  , Marantz CD63 mkII KI Signature , Rega P5 
Cable : speaker cable -> IN-AKUSTIK PREMIUM Interconnect Cable ->  Aural Symphonics , mogami  ,  Power Cord ->  Aural Symphonics , Oyaide Black Mamba

ออฟไลน์ oan200sx

• ชอบคุย
Re: Stirling Broadcast ต้องการเบิร์นกี่ชั่วโมงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธ 20 เมษายน 2011 เวลา 15:35 น. »
ช่วงนี้ Stirling แรงจริงๆ ปกติก็น่าจะ 200-300 ชม ครับ

ออฟไลน์ Anakin

• ลองคุย
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพุธ 20 เมษายน 2011 เวลา 16:50 น. »
ผมใช้เวลา 40-50ชม.  โดยประมาณฟังออกได้ครับ  :m (62):
นานกว่านี้ยังไม่รู้จะดีกว่านี้ได้ไหม :m (43):
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
แม้นเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด ยังไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

ออฟไลน์ Martra

• TAC
  • สมาชิกอาวุโส
  • Emotional Drive by EMT
    • http://www.vonorfivestars.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพุธ 20 เมษายน 2011 เวลา 16:56 น. »
ผมใช้เวลา 40-50ชม.  โดยประมาณฟังออกได้ครับ  :m (62):
นานกว่านี้ยังไม่รู้จะดีกว่านี้ได้ไหม :m (43):

ใช่ครับ ประมาณ ชม. 40 - 50 เสียงก็เปิดเผยเป็นตัวตน สดใสแล้วครับ.....
หลังจากนี้ก็ไม่ไปจำผิดมันแล้วว่า มันจะดีขึ้นยังไงครับ ฟังเพลงเพราะได้เลย.....

จากกระทู้ที่ผมทำ ว่ากันที่ประมาณ ชม.ที่ 60 -70 ครับ.... :m (17):

นั้นสิ...ต้องให้ท่านนายกมาตอบแล้ว

ส่วนของผมได้แค่ 40 กว่าชั่วโมงเองครับ

พรี่โอบบบบบบบบบบ เดี่ยวยุบสภา ผมก็อดเป็นนายกแล้ว......... :m (39): :m (79):
Vonor Five Stars - One stop solution for Bed&Bedding product. http://www.vonorfivestars.com