ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ได้มีโอกาสแหลมหน้าเข้าไปในชมรม diy ที่เวป thaidiyaudio.net  (อ่าน 23322 ครั้ง)

ออฟไลน์ keeratikul

• Moderator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: วันนี้ได้มีโอกาสแหลมหน้าเข้าไปในชมรม diy ที่เวป thaidiyaudio.net
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันจันทร์ 16 พฤษภาคม 2011 เวลา 23:35 น. »
อ้างถึง
mermai
คืออะไรอ่ะครับ ?

ออฟไลน์ krairerk

• TAC
  • คุยเก่งมาก
Re: วันนี้ได้มีโอกาสแหลมหน้าเข้าไปในชมรม diy ที่เวป thaidiyaudio.net
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันจันทร์ 16 พฤษภาคม 2011 เวลา 23:58 น. »

หากทางเวปจะจัดกิจกรรมทางทดสอบใด จะได้มีการวางกรอบการทำงานอย่างเป็นระบบ มีมาตรฐาน
เสริมทักษะด้านการฟัง การผลิต และแนวโน้มของวงการ โดยไม่ถูกสื่อนำ หรือกระแสชักพา

ส่วนใหญ่ เวปนี้จะเน้นกิจกรรมด้านออกทะเลเป็นส่วนใหญ่ครับ คุณ bahamu โดยมากไม่เกิน 10 reply จะเิริ่มไปทางปากน้ำออกอ่าวไทยแล้ว

ขอขอบคุณน้าเขียง และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ที่ชี้แนะครับ ที่เรียนที่นี้เพื่อให้ทราบปัญหาและอุปสรรค
หากทางเวปจะจัดกิจกรรมทางทดสอบใด จะได้มีการวางกรอบการทำงานอย่างเป็นระบบ มีมาตรฐาน
เสริมทักษะด้านการฟัง การผลิต และแนวโน้มของวงการ โดยไม่ถูกสื่อนำ หรือกระแสชักพา

เพราะสมาชิกในนี้หลายๆท่านเป็นถึงระดับผู้บริหาร และมีความเป็นผู้ใหญ่มากพอ ไม่ต้องกังวลแทนผมหรือสมาชิกหรอกครับ

น้าเขียงเขาหมายความว่า สมาชิกในนี้หลายๆท่าน (รวมผมด้วย) เป็นระดับ สว. ชอบ "คุยเรื่องเก่า กินยาขม ดูนมสาว" อย่าซีเรียสกันเลยนะครับคุณ bahamu

แผ่นเสียงไม่ใช่ปัจจัยสี่ ไม่มีไม่ตาย

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันอังคาร 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 00:14 น. »

แหม่....มีแต่ สว.ด้วยกันเท่านั้นอ่ะครับ ที่จะเข้าใจหัวอก(สาวๆ)สว.ด้วยกัน  :m (25):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ audio-hilo

• just listen to the music.
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันอังคาร 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 01:34 น. »
 :m (1): :m (1): :m (1): :m (14):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันอังคาร 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:16 น. »
 :m (71):    

http://www.thaidiyaudio.net/index.php/topic,5850.msg80393/topicseen.html#top

ขออ้างอิงจากเวป Thaidiyaudio นะครับ

คะแนนการตัดสิน

คุณวิศัลย์ส่งคะแนนมาให้ผมจากปารีสครับ ยังไงต้องขอขอบคุณอย่างสูงที่สละเวลามาช่วยตัดสิน ทั้งย้งเขียนคำอธิบายให้สมาชิกได้เข้าใจครับ ตัวอย่างที่ทำการประชันกันดูได้ที่ www.youtube.com/thaidiyaudio  จะพยายาม upload ให้ได้ทุกเครื่องครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอังคาร 17 พฤษภาคม 2011 เวลา 13:19 น. โดย admin »
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์