ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวเชียงใหม่กัน  (อ่าน 16216 ครั้ง)

ออฟไลน์ steward

• หน้าใหม่
  • *
Re: เที่ยวเชียงใหม่กัน
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 09:33 น. »
..ผมก็เขยเชียงใหม่เหมือนกัลล์ครับ  :m (49): :m  ปกติก็ขึ้นเชียงใหม่บ่อยมาก ขอลายแทงร้านนีโอหน่อยได้ไหมครับ  :m (3): ขึ้นไปคราวหน้าจะรบกวนขอไปฟัง Avantgarde จั๊กหน่อยครับ  :m (85): :m (85):

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • สมาชิกอาวุโส
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 09:58 น. »
ต้องขออภัยเฮียเม้งด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปดูแล  :m (3):

อาทิตย์ที่แล้ววุ่นวายมากๆ  :m (88):

อาทิตย์นี้ก็มาอยู่ที่พิษณุโลก อดฟังเพลง  :m (61):

ว่าแต่ไปฟังมากี่ชุดครับ  :m (49):

แล้วได้ไป DPoL ชุดใหญ่มาหรือเปล่าครับ  :m (26):

เผื่ออาทิตย์หน้าจะได้ไปฟังซ้ำ  :m (50):
แรกๆเข้าไปเสียงจะติดบางและแบนมาก ช่องไฟแทบจะไม่มี

หลังขยับไปนิดหน่อย(เวลาจำกัด) ก็พอฟังได้ดีขึ้นครับ อิ อิ

แต่ที่ร้านเค้าก็คงจะขยับใหม่อีกแล้วมั้ง  :m (14):

..ผมก็เขยเชียงใหม่เหมือนกัลล์ครับ  :m (49): :m  ปกติก็ขึ้นเชียงใหม่บ่อยมาก ขอลายแทงร้านนีโอหน่อยได้ไหมครับ  :m (3): ขึ้นไปคราวหน้าจะรบกวนขอไปฟัง Avantgarde จั๊กหน่อยครับ  :m (85): :m (85):
ร้านจะอยู่เส้นไปมช.ดอยสุเทพ เลยสี่แยกโรงแรมคำภูแยกตัดกับคลองชล.ไปราว 100 ม. ร้านอยู่ฝั่งขวามือครับ
ถ้าขับรถไปจากสี่แยก ให้กลับรถ U Turn แรก
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 10:04 น. »
..ผมก็เขยเชียงใหม่เหมือนกัลล์ครับ  :m (49): :m  ปกติก็ขึ้นเชียงใหม่บ่อยมาก ขอลายแทงร้านนีโอหน่อยได้ไหมครับ  :m (3): ขึ้นไปคราวหน้าจะรบกวนขอไปฟัง Avantgarde จั๊กหน่อยครับ  :m (85): :m (85):

ร้านนีโอไม่รู้จักครับพี่ แต่ถ้าไปที่ ซายูริ ถามรถสองแถวรู้จักหมด
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ meng

• TAC
  • ลูกจีนรักชาติ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 10:09 น. »
ไปมาแล้วแหง๋มๆ  :m (1):
"There is no elevator to success, you have to take the stairs."

ออฟไลน์ old devil

• คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 11:04 น. »
ผมก็ลูกเขยเชียงใหม่ :m (89): กลับไปเมืองไทยก็ต้องไปเชียงใหม่ทุกที :m (50): ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมครับ :m (15):

แต่เอ....ร้านนีโอนี่ขายอะไรครับ  :m (14):

ถ้าเขยเชียงใหม่มีโอกาสกลับไปเมื่อไหร่ ขอเชิญนะครับ  คนเชียงใหม่แต่เป็นเขย กทม. ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ naimnatnod

• รุ่นใหญ่
    • Siriwan Guesthouse
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 11:37 น. »
ขอบคุณครับ สักวันคงมีโอกาสเข้าไปเยี่ยม  :m (25):

ผมก็ลูกเขยเชียงใหม่ :m (89): กลับไปเมืองไทยก็ต้องไปเชียงใหม่ทุกที :m (50): ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมครับ :m (15):

แต่เอ....ร้านนีโอนี่ขายอะไรครับ  :m (14):

ถ้าเขยเชียงใหม่มีโอกาสกลับไปเมื่อไหร่ ขอเชิญนะครับ  คนเชียงใหม่แต่เป็นเขย กทม. ยินดีต้อนรับครับ
ไทย จีน อเมริกา อังกฤษ ญี่ปุ่น เยอรมัน สวิส ออสเตรเลีย

คนไทย เลือดจีน อยู่อเมริกา ใช้ซิสเตมส์ของอังกฤษ หัวเข็มจากญี่ปุ่น ขี่รถเยอรมัน โทรศัพท์ทำจากเมืองจีน ใส่นาฬิกาสวิส มีพี่สาวอยู่ออสเตรเลีย

ออฟไลน์ klao

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 12:35 น. »
ต้นปีหน้า กะจะขึ้นไปเยี่ยมแม่กับพี่สาวที่แม่ริม คราวนี้คงต้องหาโอกาสแวะไปชมร้านใหม่คุณหนุ่มซะแร้น

คุณหนุ่มกับภรรยา นอกจากจะรักดนตรี ยังชอบสะสมงานศิลปด้วยครับ  :m (17):

ออฟไลน์ steward

• หน้าใหม่
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: วันอาทิตย์ 11 ธันวาคม 2011 เวลา 16:56 น. »
ต้องขออภัยเฮียเม้งด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปดูแล  :m (3):

อาทิตย์ที่แล้ววุ่นวายมากๆ  :m (88):

อาทิตย์นี้ก็มาอยู่ที่พิษณุโลก อดฟังเพลง  :m (61):

ว่าแต่ไปฟังมากี่ชุดครับ  :m (49):

แล้วได้ไป DPoL ชุดใหญ่มาหรือเปล่าครับ  :m (26):

เผื่ออาทิตย์หน้าจะได้ไปฟังซ้ำ  :m (50):
แรกๆเข้าไปเสียงจะติดบางและแบนมาก ช่องไฟแทบจะไม่มี

หลังขยับไปนิดหน่อย(เวลาจำกัด) ก็พอฟังได้ดีขึ้นครับ อิ อิ

แต่ที่ร้านเค้าก็คงจะขยับใหม่อีกแล้วมั้ง  :m (14):

ร้านจะอยู่เส้นไปมช.ดอยสุเทพ เลยสี่แยกโรงแรมคำภูแยกตัดกับคลองชล.ไปราว 100 ม. ร้านอยู่ฝั่งขวามือครับ
ถ้าขับรถไปจากสี่แยก ให้กลับรถ U Turn แรก
ขอบคุณมากครับเฮียเม้ง  :m (3): :m (3): พอคุ้นทางแถวนั้นอยู่เหมือนครับคิดว่าคงหาไม่ยาก  :m (15):

ร้านนีโอไม่รู้จักครับพี่ แต่ถ้าไปที่ ซายูริ ถามรถสองแถวรู้จักหมด
น้องซายูริ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยโฉบไปแล้วครับน้าเขียง :m (69):
ผบ.ที่บ้านผมหูตาสัปปะรดมากที่เชียงใหม่เดี๋ยวมี  :m (63): :m (63):

ออฟไลน์ ป้อ

• รุ่นใหญ่
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันศุกร์ 06 มกราคม 2012 เวลา 15:46 น. »
ถ้าพี่ steward จะเอาจริงๆ เค้ามีแบบ delivery ด้วยนะครับ  :m (7):

แต่ ... ผมทิ้งเบอร์ไปหมดแย้ว  :m (88):

ออฟไลน์ Everton

• ชอบคุย
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันอังคาร 21 กุมภาพันธ์ 2012 เวลา 12:38 น. »
กำลังจะมีทริปไปเชียงใหม่เร็วๆนี้ครับ อยากไปฟังจัง
มือใหม่หัดเล่น

ออฟไลน์ snoopmann

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 23 กุมภาพันธ์ 2012 เวลา 02:35 น. »
ถ้าพี่ steward จะเอาจริงๆ เค้ามีแบบ delivery ด้วยนะครับ  :m (7):

แต่ ... ผมทิ้งเบอร์ไปหมดแย้ว  :m (88):

เหมือนมีกุญแจเปิดขุมทรัพย์แล้วโยนทิ้งซะอย่างงั้น  :tuzki-emoticon-032:

ออฟไลน์ viceversa

• KARAN400+SOPHIA
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันพฤหัสบดี 23 กุมภาพันธ์ 2012 เวลา 07:20 น. »
น่าจะมีclipเสียงมาฝากบ้างนะครับ  :tuzki-emoticon-020:
Why Those Who Know Prefer A HIGH FIDELITY TURNTABLE Instead Of A Record Changer!

ออฟไลน์ m double o

• ลองคุย
  • **
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: วันเสาร์ 14 เมษายน 2012 เวลา 03:35 น. »
สวยดี เสียงดี มาครบทุกอย่าง ชุดในฝันอีกหนึ่ง